• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: SKIN CHO WISBAR ADVANCE 3

lamcuong

Vista pocket 2 (Animation) (QVGA)

Download
http://www.lakeridgesoftware.com/forum/attachment.php?attachmentid=10661&d=1192463510

Update (24/11/2007)
Bổ sung thêm một số icons: Email, Incoming_Call, Misscall, Multiple_Networks_Detected, New_Network_Detected, Reminder, Sync_Error.
Tải file Vista Pocket 2 Update Pack.rar về xã nén ra và copy toàn bộ file trong thư mục Update vào thư mục Vista pocket 2 là OK.
Chúc vui! :)

Chỉnh sửa cuối:

longgiang81

Super V.I.P
@ lamcuong : Bạn có thể tải về để Up lên host free chứ đừng copy link attachment của người ta nhé, ai ko reg nick thì tải sao đc ;;)

lamcuong

@ lamcuong : Bạn có thể tải về để Up lên host free chứ đừng copy link attachment của người ta nhé, ai ko reg nick thì tải sao đc ;;)

Cụ thể là bộ skin nào bạn :-/ (để mình còn sửa)? Mình chả hề reg nick mà vẫn tải được như thường :-/?
Rút kinh nghiệm lần sau chịu khó cắt nó ra thành nhiều file up lên diễn đàn hoặc host free ;;).
Chúc vui! :)

haitruongls

Skin chỉnh sửa từ "Variations":
-tối ưu dung lượng chỉ còn 492 kb
-sửa lại âm thanh trong và "nét" hơn
-các nút được tô bóng lại (các nút bấm và âm thanh lấy từ nhiều nguồn khác nhau

các bạn thử xem nhé!

thientu1981

Last edited by a moderator:

ancola66

Super V.I.P
bác có thể hướng dẫn kỹ cách cài dặt duoc ko mình cài xong nó ra cai hinh xanh nè mà chảng có cái gì cả. minh đang dùng wisbar desktop 2

Lần sau bạn Post bài thì khi trích dẫn để hỏi nếu hình lớn quá thì bạn chỉ cần dẫn lời hoặc tựa đề thôi nhé.

* Cái theme bạn hỏi là dùng cho Wisbar Advance 3 ( WA3 )
* Bạn cài Wisbar Advance Desktop ( WAD ) thì làm sao mà dùng đựơc .Chỉ có mầu xanh lè mặc định của WAD là đúng rồi:D

thientu1981

sao mình thấy trên giao diện có của WAD mà.bác thể cho em bộ WAD của bản đó được ko.em nhìn mà ham quá.em dùng QVGA. với lại cho em hỏi em dùng WAD mà lâu lâu nó lại tự động thoát ra và vào lại lại ko được. mỗi lần như vậy lại phải reset mới vào WAD lại được mong bác chỉ giáo .thank bác

haonam7117

mấy cái icon và skin, theme đó cài như thế nào dậy, em tải về rùi mà chả bít làm sao để icon của máy thay đổi cả !! Giúp em với !!

anhduc_da

cho mình hỏi tại sao mình không thể cài các skin khác của wisbar3 ngoài cái Defaults của nó. mình đã down những cái các bạn up lên. giải nén=>cop vào thẻ nhớ=> chọn wisbar them=> intall=>chọn skin(vừa cop vào) =>ok => chọn tiếp tên skin=> Apply=> vẫn y nguyên, chẳng khác gì lúc chưa chọn cả. mình dùng O2 mini. ai biết chỉ mình với. mình rất thích mấy skin trên mà không làm thế nào đc.cám ơn

Chỉnh sửa cuối: