• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: SKIN CHO WISBAR ADVANCE 3

ancola66

Super V.I.P
cho mình hỏi tại sao mình không thể cài các skin khác của wisbar3 ngoài cái Defaults của nó. mình đã down những cái các bạn up lên. giải nén=>cop vào thẻ nhớ=> chọn wisbar them=> intall=>chọn skin(vừa cop vào) =>ok => chọn tiếp tên skin=> Apply=> vẫn y nguyên, chẳng khác gì lúc chưa chọn cả. mình dùng O2 mini. ai biết chỉ mình với. mình rất thích mấy skin trên mà không làm thế nào đc.cám ơn
Trước đó bạn có cài WAD không? Đối với WA3 nếu bạn có cài cả WAD thì bạn phải cài theo thứ tự WAD cài trước sau đó mới cài WA3 thì mới thay đổi Skin được.

thuongson

Clear Reflections-by bác rock đê ^^
pix

links >>>>>>>>>.
wa3 http://www.lakeridgesoftware.com/forum/attachment.php?attachmentid=11056&d=1197662698
wallpaper http://www.lakeridgesoftware.com/forum/attachment.php?attachmentid=11062&d=1197663676

Bộ skin này link bị khóa rồi hay sao ý
Ai có up lại dùm
Thanks

ancola66

Super V.I.P
Helscream's (black flame)

WA3 QVGA (animated)

Animated flame on start button ( Start button động)
Cool sound effects
3D graphics (Đồ họa 3D)
Animated Close/Ok button
( Close và Ok động )

ancola66

Super V.I.P
Helscream's Blue Flame

(QVGA WA3) Animated

Animated flame on start button ( Start button động)
Cool sound effects
3D graphics (Đồ họa 3D)
Animated Close/Ok button
( Close và Ok động )

ancola66

Super V.I.P
HELSCREAM'S SILVER BLOOD
WA3 Skin for QVGA

-User friendly interface
-Easy Visual
-Diffrent task sounds
-Smooth graphics

haiyen2410

Member
Update Skin WA3 FIRE cho QVGA

PASS RAR : PDAVIET.NET

Mình cài bộ theme này nhưng thấy không hiện được lên hình như hình trên mà nền vẫn là của một theme .tks khác trong ppc, làm thế nào để có được toàn bộ hình giống hình trên?
Thêm nữa là bộ theme này chữ nhỏ quá, có cách nào chỉnh được không?

ancola66

Super V.I.P
Mình cài bộ theme này nhưng thấy không hiện được lên hình như hình trên mà nền vẫn là của một theme .tks khác trong ppc, làm thế nào để có được toàn bộ hình giống hình trên?
Thêm nữa là bộ theme này chữ nhỏ quá, có cách nào chỉnh được không?
Skin WA3 chỉ thay đổi 2 thanh bar trên và dưới (Kèm với các icon ở trên 2 thanh bar đó) và Menu Start thôi còn theme nền *.tsk thì bạn phải kiếm để cho vào cho đồng bộ:D.

datdatdat

Bac nao co skin vista dep cho WA 3 khong cho minh xin voi
(xin loi may minh chua co Vietkey nen ko go TV duoc thong cam nhe)

manhtuongdatinh

Cho mình xin lại cái Dạng tập tin: PSshutXP_Fractal_QVGA.rar‎ đi bạn sao mình không down về đc. Thanks agian!! :)