• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: SKIN/ICONS CHO SPB POCKET PLUS

connguab

các bác có icons vga theo phong cách vista và osx ko ạ, càng giống càng tốt , cho em xin với , tìm hoài mà không có mấy bác ơi , bác lamcuong post nhiệt tình ghê nhưng mà file cab em chịu ko lấy icon ra được , hic

Lấy ra để làm gì bạn, bạn tải file .cab về sau đó cài vào máy là OK thôi ! =)) =)) =))

hoangmlp

Lấy ra để làm gì bạn, bạn tải file .cab về sau đó cài vào máy là OK thôi ! =)) =)) =))

à , em gà nhưng ko đến nỗi ko bít đâu bác , ý em là mấy cái icon bác í pót đẹp quá , em muốn lấy ra để chạy với wad

lamcuong

Dark Icons (QVGA - VGA)

lamcuong

Bác Lamcuong cho em xin icons về games đi !!!!!!!!

Về games thì mình không có bộ icons nào :(. Sorry!
Mod Tmap cũng có Post một bộ icons về games ở các trang trước đó bạn xài đỡ nhé. Khi nào mình tìm được bộ icons khác về games mình sẽ úp lên sau.
Chúc vui! :)

roma

Nhiều Icons đẹp quá ! cám ơn bạn Lamcuong nhiều !
Bạn có thể đóng gói tất cả các icon của spb v4 vào cùng một file.rar rồi đưa lên cho anh em đươc không ! Như thế sẽ rất tiện !
Cám ơn bạn nhiều !

lamcuong

Nhiều Icons đẹp quá ! cám ơn bạn Lamcuong nhiều !
Bạn có thể đóng gói tất cả các icon của spb v4 vào cùng một file.rar rồi đưa lên cho anh em đươc không ! Như thế sẽ rất tiện !
Cám ơn bạn nhiều !

Ý bạn là gom tất cả các bộ Icons của Spb v4.x vào một file .rar rồi up lên phải không :-/? Như thế thì dung lượng file up lên sẽ khá nặng và không phải ai cũng thích hết các bộ Icons mình up (vì có người thì chỉ thích các bộ Icons kiểu Iphone, có người thì thích Icons kiểu Vista, ... nói chung là đủ thứ kiểu :D), nên tốt nhất mình up lên từng bộ Icons một để các bạn thích bộ nào thì tải về bộ đó.
Chúc vui! :)