• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: SKIN/ICONS CHO SPB POCKET PLUS

elmi

Cái này có cài chung được với SPB mobile shell được không hả bác. Hay là phải remove thằng mobile shell đi. À quên có MTK không hả bác?

Chỉnh sửa cuối:

Oxy

Cái này có cài chung được với SPB mobile shell được không hả bác. Hay là phải remove thằng mobile shell đi. À quên có MTK không hả bác?

Chủ đề tạo ra đã lâu mà hôm nay mới thấy khách! :D
Mình tưởng ko ai thích mấy bộ Theme của SPB này.
- elmi ơi, cái này dùng cùng vơi Spb Mobile Shell tốt mà ko có bất kỳ sung đột nào cả đâu. Nó chỉ là bộ Skin có các ứng dụng của Spb và một số Skin của Window thui mà ko lo sung đột đâu.
Cái này ko cần KKK nên ko cần MTK bạn à.

Oxy

UniThemes : Spb Silver
.
.
.
.
.
.
.

Download

cunconlonton

Icon dành cho SPB+

hôm nay ngồi rảnh tìm thấy nó.chia sẻ cho anh em.

Bổ sung hình minh họa bạn nhé!

Last edited by a moderator:

mummi

cũng được đấy nhưng tôi mở ra chẳng thấy gì là làm sao hả bạn

doibung0

bộ icons này có sử dung đc cho WAD và ILaucher không hả các bác?

Đương nhiên là không bạn ạ! Icon nào chỉ thích hợp với chương trình đó thôi! Bạn có thể vào Icon for Wisbar and iLauncher để tải các icon phù hợp với chương trình bạn đang dùng cũng như phù hợp ý thích của bạn!

Thấn

hooliganboy

iPhone-like icons to be used with Spb Pocket Plus

Bộ iPhone-like icons cho Spb Pocket Plus nhé :D
Giải nén và copy toàn bộ thư mục đến Pocket Plus folder (\Programs Files\PocketPlus\Icons) , sau đó thì enjoy :)

lgiang1983

Bộ iPhone-like icons cho Spb Pocket Plus . bộ này em đã làm đúng như bác bảo nhưng khi chọn icon thì không có gì cả.các bộ khác em làm thì ok hết. em rất thích bộ iphone cho spb pocket plus trước đây nhưng bộ này có vẻ đẹp hơn nữa.tiếc là em chưa làm được.bác nào biết chỉ em với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bộ iPhone-like icons cho Spb Pocket Plus nhé :D
Giải nén và copy toàn bộ thư mục đến Pocket Plus folder (\Programs Files\PocketPlus\Icons) , sau đó thì enjoy :)

Nho bác hooliganboy xem lại giùm là bộ icon này dành cho màn hình VGA hay QVGA. mình xài O2i nhưng khi giải nén ra rồi chép vào đúng thư mục nhưng khi chọn Icon 999 lại không có cái icon nào cả trong khi nhưng Icon mình đã cài trước đó đều rất OK.
Nếu file này có lỗi mong bác chỉnh lại cho mọi người cùng sử dụng với nhé!
THANKS BÁC NHIỀU!!!

connguab

Sau khi tải Bộ iPhone-like icons cho Spb Pocket Plus về Giải nén ra thì chỉ có 1 tập tin là 999-64.png thôi !
bạn xem lại dùm mình và mọi người nhé !

lamcuong

Bộ iPhone-like icons cho Spb Pocket Plus . bộ này em đã làm đúng như bác bảo nhưng khi chọn icon thì không có gì cả.các bộ khác em làm thì ok hết. em rất thích bộ iphone cho spb pocket plus trước đây nhưng bộ này có vẻ đẹp hơn nữa.tiếc là em chưa làm được.bác nào biết chỉ em với.

Nho bác hooliganboy xem lại giùm là bộ icon này dành cho màn hình VGA hay QVGA. mình xài O2i nhưng khi giải nén ra rồi chép vào đúng thư mục nhưng khi chọn Icon 999 lại không có cái icon nào cả trong khi nhưng Icon mình đã cài trước đó đều rất OK.
Nếu file này có lỗi mong bác chỉnh lại cho mọi người cùng sử dụng với nhé!
THANKS BÁC NHIỀU!!!

khá hay đấy,dùng cho WM 2003 được ko vậy các đồng chí

Sau khi tải Bộ iPhone-like icons cho Spb Pocket Plus về Giải nén ra thì chỉ có 1 tập tin là 999-64.png thôi !
bạn xem lại dùm mình và mọi người nhé !

Bộ iPhone-like icons cho Spb Pocket Plus mà bạn hooliganboy up ở trên dành cho các máy sử dụng màn hình VGA. Còn các máy xài màn hình QVGA thì sẽ không hiển thị được.
Các bạn có thể tải bộ iPhone-like icons ở trên dành cho các máy xài màn hình QVGA ở dưới này nhé.
Chúc vui! :)

trieuvicasa

bạn tải về máy tính máy tính phải cài ActtiveSync bạn cắm cab vào ĐT rồi cài .Chương trình chỉ chạy đc khi cài vào main trừ Windows Media

Chỉnh sửa cuối: