• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ:SMARTMOVIE VÀ PHẦN MỀM XEM VIDEO CHO S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

conkhir

sao mỗi lần mình dùng PM này dều phải chỉnh lùi ngày lại hết.bất tiện lắm.bạn nào có cách khắc phục không ? thanks nhiều nha

bạn đang dùng bản DIVX version nào vậy, bạn dùng bản này đi, không phải chỉnh ngày giờ

dkvnodessa

Các bác cho em hỏi. Em dùng E90. Cài SM 3.41 và DivX để xem video nhưng khi xem thì hình ảnh hiện thị màu sắc không dúng, như là không hiện thị đúng hệ màu hay sao ấy(trên PC xem thì màu sắc binh thường). Cài MobileDVD thì hiển thị đúng màu sắc nhưng bị giật(hình ảnh chuyển động không được liên tục) Các bác cho em lời khuyên cái. Chẳng lẽ E90 không xem được Video sao, thế thì phí quá!!!!! Helps

Nokialover

minh cài SM 3.41 cho N95 dùng tốt khoảng 1 tháng thì báo lỗi ...damage gì đó . ai có cách khắc phục lỗi này chỉ giúp nhé

joyful

Các bác cho em hỏi với, em dang dung Nokia E61i, em đã cài thử tất cả các bản phần mềm ở trên, đổi lại ngày giờ cũng như để nguyên khi cài nó đều báo : certificate error là như thế nào hả các bác. E là lính mới mà mong các bác chỉ dùm em. Thank

Gozilla85

Các bác cho em hỏi với, em dang dung Nokia E61i, em đã cài thử tất cả các bản phần mềm ở trên, đổi lại ngày giờ cũng như để nguyên khi cài nó đều báo : certificate error là như thế nào hả các bác. E là lính mới mà mong các bác chỉ dùm em. Thank

Tức là muốn cài được soft thì bạn phải sign soft để có certificate trước, sau đó mới cài vô máy được :D

nguyenpa

Super V.I.P
E61 dòng E nói chung thì bạn phải vào app manager -> software intalltion -> chọn ALL là ok đ1o bạn. :D :D :D

huakiller

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi nguyenpa
Cách khắc phục là bạn xóa bản CR đi rồi cài lại bản chưa CR là ok.

thế chỉ dùng bản demo thôi sao,
ai noi thế bạn cài bản 3.41 có crack xong rồi đăng kí với 00000 sau đó remove di cài lại bản 3.41 trial là ok vẫn còn crack đó hi hi (các bạn thử đi)

vytran

Các bạn ơi cho mình hỏi, con 3250 của mình vì sao sau khi cài Smartmovie (mà mấy bạn đã test ok trên 3250) nó không có icon trên menu, trong quá trình cài máy không báo lỗi gì, giúp mình với ! Thank's

ThAngNgO_

Các bạn ơi cho mình hỏi, con 3250 của mình vì sao sau khi cài Smartmovie (mà mấy bạn đã test ok trên 3250) nó không có icon trên menu, trong quá trình cài máy không báo lỗi gì, giúp mình với ! Thank's

cái này chưa xảy ra bao giờ cả :-?, bạn thử remove đi khởi động lại và cài lại xem sao nhe :-??

hung66000

Bạn tìm phiên bản khác cài vào là đc .

xmen1708

N93 sử dụng được phần mềm S60-3rd đó bạn vì phiên bản phần mềm máy cũng tương tự nhau thôi .

huakiller

phần mềm smartmovie

:|cài file full dk với 00000 sau đó remove cài lại bản trial là ok

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.