• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ:SMARTMOVIE VÀ PHẦN MỀM XEM VIDEO CHO S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
Cam on mod KOJIRO,minh da down ve nhung ma van kg cai duoc,no bao loi:
"Certificate error.Contact the application supplier"
Minh da lui ngay ve roi nhung van kg duoc
Imei:356406010637980
(n73me + gprs free =>kg go duoc tieng viet)

Các Mod thông cảm dùm duongthanhson đang dùng N73 truy cập qua Gprs. :D

Bạn dùng thử bản này nhé AV dùng cho s60v3, và mình sign cho bạn rùi ( nhừng hình như còn bị lỗi bạn test thử nhé -> ko có mày :D :D :D

Chỉnh sửa cuối:

Gozilla85

các bro ơi có cái nào đọc dc .wmv trên đt ko cụ thể là N91-1

Muốn đọc được file *.wmv thì chỉ có dòng PPC thôi bạn à. Bạn nên dùng SM vì file được convert thành avi sẽ nhỏ hơn file wmv nhiều :-?

hanhuanan

Các bạn ơi cho hỏi có PM smartmovie 3.42 đã Cra cho S603rd.OS9.1 chưa vậy có úp lên dùm mình nhé Thanks

trandien

chào các bạn , tôi sử dung máy nokia E 65 , vậy tôi có thể dùng phần mềm smartmovie nào dược vây các bạn ,, mình xin càm ơn trước

Anhtoitb

SmartMovie là trình thường liên tục thay đổi các phiên bản nên tôi đưa Thread này lên thành chú ý để chúng ta cùng nhau giới thiệu các phiên bản mới nhất.

Đưa thêm File SIS dưới đây để các bạn tiện tải sử dụng.
- Trước khi cài soft, xóa bỏ các phiên bản đã có.
- Cài đâtj soft vào điện thoại.
- Đăng ký với 5 số "0".

Phiên bản SIS dưới đây đã được test và chạy tốt trên N3250, N80, N91, N73

Bác Quang ơi sao em cài vô con N73 không được vậy. Nó cứ báo Expired Certificate thôi!
Giúp em với!

Gozilla85

Bác Quang ơi sao em cài vô con N73 không được vậy. Nó cứ báo Expired Certificate thôi!
Giúp em với!

Vì certificate của bạn đã hết hạn, bạn nên làm 1 file cer mới rồi sign soft lại là ok à :D

uglyguy

mình up firmware mới nhất rồi sao vẫn cài không được smartmovie vậy có ai help ko

panrai

Super V.I.P
mình up firmware mới nhất rồi sao vẫn cài không được smartmovie vậy có ai help ko

bạn phải chỉnh lại ngày giờ mới được bạn ơi,nếu bạn muốn up thì phải romve bỏ bản củ rồi chỉnh lại ngày 02_02_2007 đi nhé thế là bạn cài đặt thành công rồi đó ,hảy thử lại đi nhé bạn:)):)):))

songthang

bạn đang dùng bản DIVX version nào vậy, bạn dùng bản này đi, không phải chỉnh ngày giờ

e cài cái này lên nó báo là phải down phiên bản mới nhất về mới chạy
:( ko vào được để xem phim
bro nào giúp e với

bingo

Certificates hết hạn thì làm sao mấy bác? Con N91, khi em cài smartmovies vào, thì certifacates hết hạn, chỉnh giờ hệ thống chậm lại nhưng vẫn ko được. Ai giúp em với.

Tiện thể hỏi luôn, cả chương trình x-plore cũng thế. Ai biết giúp em luôn ha, Cảm ơn.
Help me plz.

hung66000

Certificates hết hạn thì làm sao mấy bác? Con N91, khi em cài smartmovies vào, thì certifacates hết hạn, chỉnh giờ hệ thống chậm lại nhưng vẫn ko được. Ai giúp em với.

Tiện thể hỏi luôn, cả chương trình x-plore cũng thế. Ai biết giúp em luôn ha, Cảm ơn.
Help me plz.

Bạn thử chỉnh về năm 2006 xem đc k . mấy lần M chỉ chỉnh ngày tháng lui về cũng k đc sau tức M chuyển năm về 2006 thì lại OK . Chúc bạn thành công :D:D:D

namphi

Help me plz.

Bạn thử vào tool -> app.mng chọn option-> setting và thay đổi cài đặt của software installation -> all và online certif -> off , nhớ cài lùi năm -> 2006. Chúc vui.

montersbk

video cho ê61i

cac a oi con e 61i co phan mem xem phim dung duoi avi hay duoi nao nua ko? neu co cac a post len cho em voi nha. thank=D>

Vui lòng gõ tiếng việt!!!

Last edited by a moderator:

p520555

Bản Converter cài trên PC để chuyển các định dạng về .avi xem Film, Video Clip trên điện thoại :) . Lúc Convert các bạn nhớ hãy Cr.ack phần mềm để tránh tình trạng Demo (màn hình đen trắng khi xem trên điện thoại b-)

Smart Movie Converter

em khong hieu sao con N91 cua em ko cai dc pm xem avi chan wa pac nao co the jup em ko co pm nao tét roi` jup em voi nha
em cam on nhieu nhieu`voi lai co pm nao hay hay cho n91 thi chi em nha

Status
Không mở trả lời sau này.