• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ:SMARTMOVIE VÀ PHẦN MỀM XEM VIDEO CHO S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

kaizuki

to nguyendaika : bận phải chính cái đồng hồ của máy về khoảng tháng 3/2007 nha lúc đó install lại rồi sau đó chỉnh lại thời gian mà xài

namson1350

tai sao em bam mai ma ko download "LonelyCatGames SmartMovie v3.31 for S60 3rd OS9.1" duoc vay?

Kojiro

Super V.I.P
tai sao em bam mai ma ko download "LonelyCatGames SmartMovie v3.31 for S60 3rd OS9.1" duoc vay?

Post bài có dấu tiếng Việt nha bạn!

@all: Diễn đàn mới nâng cấp server nên các file đính kèm bị thất lạc. Vì vậy, cần PM nào, các bạn có thể nói cần PM nào để các DHV có thể giúp. Việc nâng cấp có thể coi là gần hoàn tất nhưng các file đính kèm sẽ không trở lại nữa nên khi cần file nào nhưng là file đính kèm thì các bạn có thể báo trong chủ đề đó để các DHV sửa link! Vì file quá nhiều không biết phải sửa cái nào.

tichau

Sẽ được cập nhật thường xuyên ;;) :D .

Việc giới thiệu các PM đã cr@ck, a có thể dùng chức năng tin nhắn riêng. Không đưa link trực tiếp lên diễn đàn.
Bài viết này e đã Pm cho tác giả.
Cảm ơn anh!

Last edited by a moderator:

thedung118

mình nói thiệt mình tải về mà không giải nén đc bó tay lun xài pass: pdaviet.net mà không đc chán wa đi ai bít giải thích dùm mình với và cho mình pas để giải nén với

tiny1990

đầu tiên chỉnh ngày về 1/1/2007 để cài bản 3.4 nhé! điền key dzo là j củng đc ==> phần mềm full. xong rồi xóa bản đó đi cài bản 3.41 vào là ok.
không đc cài đè nhé

Kojiro

Super V.I.P
đầu tiên chỉnh ngày về 1/1/2007 để cài bản 3.4 nhé! điền key dzo là j củng đc ==> phần mềm full. xong rồi xóa bản đó đi cài bản 3.41 vào là ok.
không đc cài đè nhé

Tại sao em không cài thẳng file 3.41 luôn nhỉ :-?

TraiNgheoHn

Cài thẳng bản 3.41 là ok mà,sao cứ phải lòng vòng làm gì cho mệt chứ,đi đường thẳng không muốn lại muốn đi đường vòng.

davidtran89

SAO EM CÀI DUỢC NHƯNG DẾN LÚC COI PHIM THÌ BỊ OUT RA NGOÀI.pHIM SIZE KHOANG 40MB,.

EM DUNG N82

Kojiro

Super V.I.P
SAO EM CÀI DUỢC NHƯNG DẾN LÚC COI PHIM THÌ BỊ OUT RA NGOÀI.pHIM SIZE KHOANG 40MB,.

EM DUNG N82

Cài được là chuyện khác, xem được hay không lại chuyện khác. Để xem được SM thì nên convert film bằng SmartMovie Converter, bạn dùng các ứng dụng khác convert cũng ra avi nhưng có thể không phù hợp với điện thoại nên bị văng ra khi mờ file đó.

nguyenpa

Super V.I.P
CÀi bản 3.41 ở trang 14 đang ký với bất kỳ số nào, rồi xóa đi.
cài bản đính kèm vào :)

tiny1990

Tại sao em không cài thẳng file 3.41 luôn nhỉ :-?

Cài thẳng bản 3.41 là ok mà,sao cứ phải lòng vòng làm gì cho mệt chứ,đi đường thẳng không muốn lại muốn đi đường vòng.

tại em ít dzo chuyen muc nay nen em updat thong tin it hjhj. tuong cai 3.41 chua có creck nen cài 3.40 đã có crack roi thì đè lên là xon
g.
em lại quên cái vụ sign. now cài thoải mái khong cần sign và chỉnh ngày hjhj. đúng là em ngốc thật hehehe. now mà chơi chiêu cổ điển :D

Status
Không mở trả lời sau này.