• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

ttvn91

Sao không có những game chơi bằng camera cho UIQ3 nhỉ! Mình thấy chúng rất hay và sáng tạo! Hy vọng mau chóng có game như vậy! :)

lucky000

các bác cho em xin cái link down cái game đánh golf mặc định của máy bản mới nhất với!

G

greywolf1987

Guest
Em hiện đang dùng w960i, mới cài fifa 09 vào nó giật cho tung người, bác nào có fifa 07 và 08 không em test thử với ạ.E cảm ơn các bác nhiều

shadow141206

sao game cờ tướng không down được vậy?

Bạn phải nói rõ nó ở thread nào, trang mấy và chỉ đường link đến đó thì chủ thread mới kiểm tra đc bạn !!! Nói chung chung vậy sao giúp ?! :-??:-??:-??

manhylang

Banned
các bác ơi có bác nào có game phưu lưu mạo hiểm, chơi hoàn toàn bằng cảm ứng không?hoặc có game nào thể loại quản lý như ( The Sim ) trên PCC không? chơi bằng cảm ứng nhé, chứ chwoi bằngd bàn phím nhiêug khi bất tiện quá

XiaoGui

các bác ơi có bác nào có game phưu lưu mạo hiểm, chơi hoàn toàn bằng cảm ứng không?hoặc có game nào thể loại quản lý như ( The Sim ) trên PCC không? chơi bằng cảm ứng nhé, chứ chwoi bằngd bàn phím nhiêug khi bất tiện quá

Bác vào đây thử xem,em thấy có nhiều game cảm ứng lắm

tht1982

Làm thế nào để chơi mấy game trên UIQ3.0 nhỉ,mình downloadvề rùi nhưng không bít làm thế nào,copy vào máy rùi chạy lun à?:O,không thấy có bộ cài

NokuaN70

Well-Known Member
Tải về phải giải nén ra( file sis, java) sau đó chép vào thẻ nhớ xài X@Plorer hay vô Install để cài, cài xong mới chơi dc chứ.
Posted via Mobile Device

daicaphuong

cờ tỷ phú

Mình rất thích game này chơi trên symbian va may tính thì có rồi còn uiq 3.0 sao lai không thấy vậy? bác nào có cho mình với thanks nhiều lắm........;;)=D>=D>=D>:O

NokuaN70

Well-Known Member
Anh em nào thích chơi game thì trừ những game sis ra còn lại những game java có thể xài game của S60 v3 nhé, đặc biệt là của N95,N82... độ tương thích rất cao. Không nhất thiết là phải game cho UIQ đâu các bạn. Tuy nhiên cũng có một số game sau khi cài thì bung kg hết màn hình( rất ít).
Posted via Mobile Device

Eleien

anh em có ai có game đập thú ở các ô jốg trò GLORY 5 HOLES (của susigames), SEXY CLUBBERS, hay M.U.M.U k? mình mới down trò MUMU, mà chơi chưa đc 1' thì đã bị out, nó bắt zô web j đó, ko chơi đc nữa. Hồi trc chơi GLORY 5 HOLES trên N-gage là khoái nhất. Mặc dù thấy trog susigames.com có G5H dành cho 240x320 mà search chả thấy đâu có :(

darkangel3k

Tất cả các yêu cầu về game cho dòng UIQ sẽ được đáp ứng trong topic này.

Chú ý:

- Ghi rõ tên, version (nếu có) yêu cầu.
- Viết tiếng Việt có dấu.

mình cần tìm games Age of Heroes 3 và 4 cho DTDD P910i (xin luôn crack) xin cám ơn.

hoangdekiem

cho em xin game cờ tướng, tìm điểm khác nhau ( chơi bằng bút) và ai là triệu phú tiếng việt chơi trên UIQ 3.0 nha