• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

tuanhamlong123

Bác nào có game cá lớn nuốt cá bé dành cho sony P1i cho em xin với,em tìm mãi mà không được,em cảm ơn các bác trước

phamxuanphucuong

sao chẳng bác nào giúp em hết vậy bác nào có picachu cho se G900 của em thì cho em xin em xin thanks nhìu hiihihihi

daica81

Xin game Real Football 2010 (bản full) cho SE P990i

Xin chào cả nhà,

Mình đang rất muốn chơi Real Football 2010 bản full, đuôi .sis cho con P990i mà tìm mãi không được. Anh em nào có thì cho mình xin nhé. Cám ơn rất nhiều.

TuanSaker_1x

mình cần bản Real Football Manager 2010 kích thước 240x320, java ( jar ) chơi dc = cảm ứng. ( mình đang dùng ku990 ) thank !

Nguyen_Minh

Xin chào cả nhà,

Mình đang rất muốn chơi Real Football 2010 bản full, đuôi .sis cho con P990i mà tìm mãi không được. Anh em nào có thì cho mình xin nhé. Cám ơn rất nhiều.

mình cần bản Real Football Manager 2010 kích thước 240x320, java ( jar ) chơi dc = cảm ứng. ( mình đang dùng ku990 ) thank !

Chỉ có RF2010 java và chơi bằng bàn phím thui, 2 bác xem qua nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?68279-Real-Football-Manager-2010-(By-Gameloft)

TuanSaker_1x

hjx, chán thế, ai có giúp mình với, thank nhiều ! mình có bản chơi = cảm ứng của Real foot ball 2008 chơi = cảm ứng mà, sao bản 2010 ko có nhỉ,

hueanh

Game đặt bom Explode Arena P990i

Em nghiện game này quá mà tìm ko thấy có cho máy P990i. Bác nào có cho e xin với ah. Em xin cảm ơn ah

ngocdung413

Xin game Heroes IV

em rất là thíck game heroes might and magic IV phiên bản dành cho máy tính. Cho em hỏi là đã có heroes might and magic IV phiên bản dành cho UIQ3 chưa nhỉ, có bác nào có thì share cho em với nhá. Thank vô cùng luôn. Máy em là G900. Em rất like chơi các game chiến thuật theo lượt như ancient empire II ấy

mlsno7

mọi người có ai có game Vijay Singh Pro Golf 2007 cho p990i thi shared cho e với

nghiaktlaptop

các pro ơi. em tai về rùi mà cài không được, cho xin line khac đi .Xin game Real Football 2010 (bản full) cho SE P990i