• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

tuan_tu

các bác ơi cho hỏi có game đá bóng cho w960ko :|
em down cái realfootball cho p9 thì cài vào máy được nhưng ko chơi được :(

marionnet

Của bạn đây nhé:

sao mình chép vào máy nó không chay vậy bạn. Mình xài win 2003SE

kufitlam

CongVoi cho mình xin game xếp gach cho p1i với,phiên bản hay hay nha bạn.Cám ơn bạn nhìu.

taimapvn

Bạn copy game bỏ vào thẻ nhớ.Để ở mục Other cũng được.Copy xong rồi thì quay lại tìm đúng chỗ đấy ấn cài thôi,cài xong rồi thì bạn hãy xóa cái file game vừa để trong mục Other đó luôn để cho nó đỡ nặng máy.Mà chú ý P990i là hệ điều hành UIQ3.0 bạn hãy tìm đúng game của nó,thì mới cài được.Có thể tham khảo ở mục cập nhật game UIQ3.0 của mình cấp ở ngoài.Bạn cài game mà nó hiện lên dấu hỏi to đùng là do không đúng hệ của máy thui.

Nếu không có file .sis như kiểu game đào vàng ấy thì cài thế nào bác cong voi, em là dân mới mừ

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Nếu không có file .sis như kiểu game đào vàng ấy thì cài thế nào bác cong voi, em là dân mới mừ
UIQ chỉ chạy được một số file có đui là sis,sisx,jad nếu có một số file down về mà có đui là rar , zip thì ta dùng trình giãi nén winrar để giãi nén sẽ có đui cài đặt .

gizz143

mấy bạn có game nuôi thú ảo nào khác cái TÂMGOTCHI hem,nếu có cho mình vài link hehe,và cái game ai la triệu phú tiếng viết,hoặc game giông ai là triệu phú cũng đc miễn là tiếng viết dùng cho con P990i nhé

Linh_t885

cho mình xin game cờ ca rô của UIQ 2 với các Pro ơi. Tên nó là Gomo.. gì đó thì phải!
xin lỗi đã DL dựoc của Congvoi. Mod xóa bài giup 1 cái nha! Sr

tinhve

UIQ có game của việt nam không?

Kiếm mấy cái game của việt nam kiểu hành động, hoặc như mộc đế vậy ...!

Đang xài w950i

khoa123

cac bac oi khi nao co games asphalt 4 pm em nnha 01268409434 ma phai down de nua,co down 1 cai asphalt 4 ma no noi file dc baouiq bao ve la sao

khoa123

mấy anh vip ơi!có asphalt 3 for p990i cho em nha,mà down dễ dễ 1 tí nếu post rùi pm em nha 01268409434 asphalt 4 hack ổ C hack thế nào bảo vệ UID gì làm điên đầu vì cái game này đang ghiền gần chết

Chỉnh sửa cuối:

khoa123

ai có link death race for p990i ko em ngien gan chet ma link nao co han ay nha,toan may link het han su dung rui,hep lai nữa

tungh

Mình hỏi phần games sexy:

nhiều game không down được. Congvoi xem lại nhé. thanks!

mình cài mấy cái SexyMig, Xsutra... mà hình như phải có GPRS hay wifi mới chơi được hay sao mà nó đòi kết nối internet vậy? có games nào chơi hay mà không cần phải vậy không?

mà down ở www.box.net như nào vậy, lúc được lúc không. mình chưa biết cách down, ai chỉ giúp mình với. thanks!

tungh

Nude sexy girls game.rar game này có vẻ kool quá mà không biết cách cài như nào vậy? mong anh em biết chỉ giúp cho