• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

khoa123

ái có skyfore cho p990i call em nha,mạ link nao moi ay voi lai game k-rally ji nua link ko die ấy nha

kdv2108

Active Member
Bác Congvoi làm ơn up lại picachu và golddigger cho UIQ3 đc ko? Tui down golddigger về rồi mà ko biết chơi thế nào vì toàn tiếng trung của thôi ko hiểu, bác có thể hướng dẫn qua đc ko?Thanks

khoa123

con voi ơi cho em cái link down trò đua xe bắn súng giền nè!toàn chơi nhờ thằng bạn hok àh

khoa123

death race ấy mà sr nha gọi nhầm tên,annh vip nào có game đuôi sis thì trả lời em nha,ko bít mấy anh làm việc kiểu gì mà lâu lắm mới đc trả lời gần chết rui nè

coolboystyle8x

Hiện tại bây giờ em đang sử dụng con SE P910i.Em rất thýck chơi Game quản lý bóng đá.Nhưng hầu như những trò Game đó chỉ dành cho dòng S60 và UIQ3 nên em k thể tỳm được.Ai có Game Fifa Manager 2008 hoặc 2009 dành cho dòng UIQ-UIQ2.1 thỳ cho em link download với.Em cảm ơn nhiều!!!

homashu

cho em xin cái game nào mà mình điều khiển nhân vật đi cảnh và tăng level nha, mới tập chơi game :D