• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VỀ GAMES CỦA UIQ

CongVoi

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi sao game Đào vàng đuôi jar mà bác congvoi up lên chỉ chơi được có 4 vòng rồi nó bảo kết nối gì đó rồi ko chơi tiếp dc nữa mà quay lại từ đầu (game này khá hay)

Mình chỉ mới test thử thui,không có thời gian chơi hết trò à.Có lẽ là nó khóa roài.Bạn thông cảm nhé.:|:|

kgb502

sao mấy cái link ở những trang đầu của bác không down được nữa vậy bác CONGVOI? bác xem giúp anh em cái, trang web chỉ hiện lên được tý là mất luôn ah. hi vọng bác sữa sớm vag kiếm thêm nhiều game nữa. thanks

CongVoi

Super V.I.P
sao mấy cái link ở những trang đầu của bác không down được nữa vậy bác CONGVOI? bác xem giúp anh em cái, trang web chỉ hiện lên được tý là mất luôn ah. hi vọng bác sữa sớm vag kiếm thêm nhiều game nữa. thanks

Bạn chú ý lần sau có ý kiến gì thì vào đây nha.không post bài ở các topic đó.Vì diễn đàn đang trong thời gian nâng cấp nên bạn không thể download được với các tập tin đính kèm đâu nha.

gtx

Bác congvoi ơi : Cái game warring nation mà bác mới up bên box " game chọt " nó đòi serial number không thì chỉ chọt được có vài turn là out à , bác có key làm ơn cho xin với . imei : 357033015307432 thanks
============
game tìm đường HandCn_UIQ3.0 ( The Final Battle ) hơi bị hay nhưng hình như em hơi dốt nên ko biết cách vượt ngục , bác nào biết chỉ giùm phát .

vitcondeptrai

bác congvoi ơi cái trò chơi crazyspot chỉ chơi dc có 10 màn thoi .hình như phải có key của nó mới cho xài bác giúp em tìm key của nó với

Lincoln

ko biết tải game xin được giúp đở

bác nào có lòng tốt chỉ giúp em cách download game với . em download về 1 là chơi ko đc 2 là ko download đc huhu............
:((

CongVoi

Super V.I.P
bác nào có lòng tốt chỉ giúp em cách download game với . em download về 1 là chơi ko đc 2 là ko download đc huhu............
:((

Bạn hãy post đủ 10 bài để làm thành viên chính thức của diễn đàn đi đã nhé.Những game nào mà bạn không chơi được thì post lên bào cho mình,thường thì bạn nên đổi ngày tháng trong máy trở về 6 tháng trước bạn sẽ cài được với những game đã hết hạn.:D:D

vitcondeptrai

To congvoi :Ben topic những game jar có cái game tìm điểm khác nhau.nhưng down về không thấy file Jar ở đâu hết .toàn file class vậy bây giờ phải install vào máy làm sao.mình xài P1i

Thoai_DakMil

Super V.I.P
To congvoi :Ben topic những game jar có cái game tìm điểm khác nhau.nhưng down về không thấy file Jar ở đâu hết .toàn file class vậy bây giờ phải install vào máy làm sao.mình xài P1i

bạn đao games về và đổi tên games thành .jad là cài được thôi

CongVoi

Super V.I.P

Bạn tải Game đó về.Cài trực tiếp vào máy luôn,không phải giải nén ra đâu vì là game đuôi jar mà.Chúc bạn vui :D:D

huyenbeo

Mình thì không down được,nhưng link game được post lên toàn error không ah hic nhất là toàn box.net nữa...

CongVoi

Super V.I.P
Mình thì không down được,nhưng link game được post lên toàn error không ah hic nhất là toàn box.net nữa...

Links hoàn toàn tốt bạn nhé.Box.net mới là links tồn tại lâu nhất.Có lẽ lúc copy link bạn copy luôn cả chữ [hide] đúng không???Chú ý là không copy kèm thêm chữ [hide] nhé.Thân gửi

sayyouwill

Mình chơi fifa 07 trên P990i nhưng mò phìm hoài không được. Hình như chỉ phùi hợp trên bàn phím thông thường thì phải, còn qwerty thì lung tung hết.

Bạn nào biết vị trí của các phím để chơi fifa trên p990 thì chỉ mình với.

vitcondeptrai

Các bro ơi cho hỏi P1i làm sao chơi dc game mario của thằng NGAGE ?.Em chơi thử rồi .Các phim bấm nó khó chơi quá di mất ,mà cái nút cuộn thì nó bị tưng từ lâu rồi Mỗi lần cuộn lên nó lại di xuống ,mỗi lần cuộn xuống nó lại di lên.bây giờ phải diều chỉnh phím bấm làm sao để choi dễ hơn ?

vitcondeptrai

http://www.4shared.com/file/46474012/e7a6e089/Xsutra.html

bác congvoi oi cho em hỏi game này save vào máy làm sao vậy bác ?Em giải nén toàn là file class+MF không àh .thanks bác nhìu