• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: THEMES CHO iPHONE (PHẦN 2)

cuongnd

F4 TAMBURINI slide button

F4 TAMBURINI
Tặng anh em bộ theme thay thế slide button default của iPhone

Copy vào thư mục sau:
\System\Library\Frameworks\TelephonyUI.framework

Sau đó Restart lại iPhone
:D=D>

Chỉnh sửa cuối:

aphodit

Link: http://www.zshare.net/download/63039963e7c06b/

BẠN ƠI MÌNH RẤT THÍCH THEME NÀY . NHƯNG MÀ ICON CỦA NÓ ÍT QUÁ . BẠN CÓ THỂ BỔ SUNG THÊM ĐẦY ĐỦ NHỮNG ICON CHO THEME NÀY KHÔNG . THANKS BẠN .:D:D:D

cuongnd

wallpaper iphone

Design được mấy cái wallpaper "hầm hố" gửi anh em cùng thưởng thức.
Nếu thấy đẹp thì Thanks cho iem phát nhá :D:))

Chỉnh sửa cuối:

quyduc84

Theme Aqwoah Dialer quen thuộc cho iphone 1.1.3 đây !!!
:D:D:D

Download
[Hide]http://www.mediafire.com/?coyn2yypzem [/hide]

manuxinhdep

Cứu mình với, sau khi táy máy tò mò load về khá nhiều themes cho iphone (mình cũng ko nhớ đã nghịch hoặc thay đổi chỗ nào nữa) :-??mà Dialler của mình bi giờ chết ngắt, ko thực hiện được cuộc gọi, chỉ có thể dùng contact để gọi thôi, cứ bấm số là lại tự động thoát ra Home... và bị treo máy liên tục...:( mình đã khởi động lại iphone rất nhiều lần nhưng vẫn ko khá hơn chút nào! Các bạn giúp mình với, xin cám ơn rất nhiều!

Thân,

Chỉnh sửa cuối:

7101981

bạn dung firmware 1.1.2 thi xem lai cai iworld ,neu iworld van chay thi chac ban fải restore lại máy thôi,có lẽ do bạn cài nhiều wá hoặc xóa nham thu6 mục nào rồi.
co ai biet đổi cái keyboard o fw 1.1.3 không?minh tim mai ma không biết cai ten của no la j de đổi cả

Kirbee

E đã đổi giao diện của Dialer Iphone , xóa luôn giao diện cũ có sẵn của máy , giờ e muốn dùng lại cái giao diện cũ thì phải làm sao ?
Mấy bro giúp dùm , e cám ơn nhiều !!!!!!!!!!

hns

Bộ sưu tập 181 themes cho SummerBoard cho các bạn đây.

DOWNLOAD:

hidden content may not be quoted

sao mình lấy xuống không được vậy NTT? Mình đã làm theo hướng dẫn của trang web của họ rồi mà vẫn lấy không được . Không biết mình có cần đăng ký với trang web của họ không vậy NTT?

Cám ơn

O

O2_Orbit

Guest
sao mình lấy xuống không được vậy NTT? Mình đã làm theo hướng dẫn của trang web của họ rồi mà vẫn lấy không được . Không biết mình có cần đăng ký với trang web của họ không vậy NTT?

Cám ơn

Mình là người đầu tiên download cái nè và mình thấy load rất nhanh đó bạn à. Ban thử lại hoặc restart lại PC coi xem thế nào nha, file đó là 108M nha bạn. Chúc vui!