• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ TỪ ĐIỂN CHO OS9.1, 9.2

ngochoang_ht87

Đúng là dùng đc! :D
Nhưng làm sao để mở từ điển ra đc bây giờ?
Em mở cái MobiReader rồi, nhưng trong ấy toàn là những cái như "DEMO American Gods".....
K thấy Anh-Việt đâu cả! :(

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Đúng là dùng đc! :D
Nhưng làm sao để mở từ điển ra đc bây giờ?
Em mở cái MobiReader rồi, nhưng trong ấy toàn là những cái như "DEMO American Gods".....
K thấy Anh-Việt đâu cả! :(

Bạn chép vào ebooks chưa? Xóa mấy cái demo đó đi cho rảnh mắt :)

tonsach147

minh da co cach tim so seria cua tù diển lac việt dành cho mobile chi wa 2 tin nhắn thui ai có nhu cầu thì pm yahoo phambach137

kirakun277

với E63 và E71 bạn nên dùng từ điển có sẵn trong máy,có cả phát âm luôn. bạn vào menu => văn phòng => từ điển => lựa chọn => thêm ngôn ngữ rồi tải thêm ngôn ngữ việt nam. phát âm 2 chiều và bộ từ điển khá phong phú,chả hơi đâu đi tìm cho mất công.

ahgnaoh_h2t

các bác dùng từ điển phát âm thì dùng MDicpro đi,mình dùng cái này chuẩn lắm.có cả từ điển chuyên ngành nữa.ai muốn lấy thì pm đi,mình up cho,vì nó cũng hơi nặng,cả file tiếng nựa mà.

makkyanle

các bác dùng từ điển phát âm thì dùng MDicpro đi,mình dùng cái này chuẩn lắm.có cả từ điển chuyên ngành nữa.ai muốn lấy thì pm đi,mình up cho,vì nó cũng hơi nặng,cả file tiếng nựa mà.

Bác có bản 2.0.1 full chưa? Cho em xin. Chứ bản 2.0 phần m khi tra toàn bị đẩy ra. Tức lắm.

ahgnaoh_h2t

Cái này là bản 2.0 mình lượm lặt ở trên mạng.post lên cho ai có nhu cầu dùng.ĐK với số bất kì .Khi sủ dụng các bạn nhớ tạo thư mục :/M-DictPro .file DATA chắc các bạn cũng có rồi nên mình không up.

http://www.mediafire.com/?s4tpiwbyzmcvbku

khucthuydu208

HTML:
Từ điển Anh-Việt dùng cho S60V3

đây là từ điển anh việt đuôi sis mình sưu tầm mình sẽ up cho các ban những software mà mình sưu tầm có ích cho dế yêu của các bạn trong thời gian ngắn nhất
    CLICK HERE TO DOWNLOAD
khong cai duoc cho E65 ban oi
mong ban huong dan ve dia chi mail: ss4aphu@yahoo.com

AlyCuong

Active Member
HTML:
Từ điển Anh-Việt dùng cho S60V3

đây là từ điển anh việt đuôi sis mình sưu tầm mình sẽ up cho các ban những software mà mình sưu tầm có ích cho dế yêu của các bạn trong thời gian ngắn nhất
    CLICK HERE TO DOWNLOAD
khong cai duoc cho E65 ban oi
mong ban huong dan ve dia chi mail: ss4aphu@yahoo.com

Cài Lessisgoo đi bạn, cũng hay lắm đó, tìm trên dd có đó bạn.

tomcathp

Lexxisgoo mình cài vào rồi (E71) nhưng chịu không gõ chữ vào để tra được :(, có bác nào bị vậy không nhỉ?