• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ TỪ ĐIỂN CHO OS9.1, 9.2

minhlu

cho min`h xin cai code để type vietnamese trong tư` điển " DictionaryForMIDs_2.7.1_EngVie267kBIDICT" .
ỏ example: muốn bấm chữ " đ " thi` phải bấm "dd"

kodut

Đang định tậu 1 con N73 ME..nhưng ko bít có TĐ Anh-Viêt..Viêt-ANh nào trên S60 v3 dùng OK như Mdict của S60 v1&2 ko hả mọi người ??????

Kojiro

Super V.I.P
Đang định tậu 1 con N73 ME..nhưng ko bít có TĐ Anh-Viêt..Viêt-ANh nào trên S60 v3 dùng OK như Mdict của S60 v1&2 ko hả mọi người ??????

Có đấy bạn, vào Downlaod section/S60 v3 Ứng dụng chung mà down về, còn không thì tìm kiếm trong thread này đó, bài do Anhquynh post đó.

lumos

Đệ down 1 số từ điển về nhưng đều hết hạn sử dụng. Vậy cái nào hết hạn các Huynh bỏ bớt đi có được ko?

hung66000

Đệ down 1 số từ điển về nhưng đều hết hạn sử dụng. Vậy cái nào hết hạn các Huynh bỏ bớt đi có được ko?

Những ct nào hết hạn sử dụng bạn chỉnh lại ngày của máy về tháng 1/2007 xem cài đc k. cái này còn tuỳ vào các loại máy các đời máy cao như N95 thì rất khó cài các ct đã báo hết hạn sử dụng

namnguyet123

Không có từ điển Trung-Việt và Việt-Trung nhỉ? Các Mod tìm thấy thì post lên anh em xem với nhé.:-*

hhanh

Tớ bảo này néu tìm trong thẻ nhớ của bạn ko co thư mục ebooks để copi file Anh_viet.prc vào thì bạn tự làm lấy mục ebooks và copi file Anh_viet.prc vào thế là được

Kojiro

Super V.I.P
Sun Mobile Dictionary e Notebook v3.5 (Java)

Từ điển Anh-Anh. Bao gồm: 12.243 từ, có thể thêm từ.

17170d1191180001-01-10-07-update-sun-mobile-dictionary-e-notebook-v3-5-java-screenshot0101.jpg
17171d1191180050-01-10-07-update-sun-mobile-dictionary-e-notebook-v3-5-java-screenshot0102.jpg

cute_vn

À em có cái TMA DIC đang xài ngon lành cành đào trên N72 ko bít cái cho N73 chạy có ngon ko
Bác nà có TMA Dic phiên bản mới k ạ, hình như của em là 2.0
Data anh việt 5,85mb

lovecar

các bạn ơi giúp mình với mình dùng N91 không biết cài đc cái từ điển anh-việt...việt-anh nào nhỉ ? và cách cài như thế nào nói rõ cho mình cái mình đã cài thử mấy cái trên này rồi mà sao toàn kô được nhỉ bạn nào giúp mình tý nhé. cảm ơn nhiều nhé

hung66000

các bạn ơi giúp mình với mình dùng N91 không biết cài đc cái từ điển anh-việt...việt-anh nào nhỉ ? và cách cài như thế nào nói rõ cho mình cái mình đã cài thử mấy cái trên này rồi mà sao toàn kô được nhỉ bạn nào giúp mình tý nhé. cảm ơn nhiều nhé

Bạn theo link M đưa ở dưới tải từ điển M-Dict về dùng tạm . Cách cài thì cài bt như các ct khác k phải làm thêm việc gì .

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=6753&page=6

hettientieu

mình cài nó cứ bị lỗi, ko đọc được chữ tiếng việt, làm thế nào để đọc được tiếng việt đây

number2

Hỏi cái này chắc bị chửi, nhưng...e ko biết M-Dict là từ điển j vậy? Anh-Việt hay Anh-Anh?