• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên Đề Từ Điển

bong

Bác Tinh_la_gi oi làm ơn cho mình xin bộ từ điển của LV đi,mình đang rất cần. Địa chỉ mail của mình là hhglass@fpt.vn ,thanks bác nhiêu.

cugieo

Bạn nào có từ điển LV hay từ điển khác thì có thể up lên 4shared hay box.net để anh em tải về nhé. Thanks.

tinh_la_gi

Administrator
Bạn nào có từ điển LV hay từ điển khác thì có thể up lên 4shared hay box.net để anh em tải về nhé. Thanks.
Nghiêm cấm post Link share LV trên PV

Boykinhdi

TLG có thể gửi cho mình xin một bộ từ điển EV-VE không? đang rất cần dùng cho W950 nhé,thank's man
mail:maket26@yahoo.com

tinh_la_gi

Administrator
Bác tinh_la_gi ơi, làm ơn cho mình xin bộ từ điển của LV đi.địa chỉ mail của mình là thanhtuan246@yahoo.com Cảm ơn bác nhiều

Sorry. Vậy anh em nào có thì share cho tôi với. Email : cugieo@yahoo.com . THANKS.

Check mail nhé

TLG có thể gửi cho mình xin một bộ từ điển EV-VE không? đang rất cần dùng cho W950 nhé,thank's man
mail:maket26@yahoo.com

http://pdaviet.net/showthread.php?t=11561

Boykinhdi

híc,vào check mail mà chẳng thấy gì nè TLG,đang mừng thì lại tắt chắc nghẽn mạng quá nên chư tới:-?

tinh_la_gi

Administrator
Đã kiểm tra....gửi mail hoàn thành cho cả 2 rùi mà !
Kiểm tra lại mail ... inbox hoặc spam !!! Biết đâu thấy Mail của TLG nó tưởng spam cho vào spam luôn rùi !!!!

tinh_la_gi

Administrator
LV không support trên UIQ3.0 !
Bạn dùng cái Từ Điển của Mobisoft cho UIQ3.0 đi nhé

Boykinhdi

híc cài không được TLG ới ơi,máy của mình w950 không support LV rồi hay tai mình chưa sign nó nhỉ?