• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - UPDATE SERVICE ONLINE

• Thread starter firefox_6996
  • Ngày gửi

romeonuoiheo

em dùng M600i hàng singapore nó có tiếng tàu chạy chậm wa'
khi chuyển CDA thì nó ra vậy
Phone:
CXC 162058 R3A01
R9F011
Bluetooth:
CXC 162058 R3A01
Organizer:
CXC 162071 R6A16
CXC 162095 R5B02
CDA:
CDA 162011/1 R6A13
CDA 162011/8 R5B02

khi up fimware thi SE online báo là fimware mới nhất như vậy là sao mấy anh
vậy là chuyển CDA ko thành công phải ko , vì em nghỉ nếu thành công chỉ có 1 dòng và chắc chắn sẽ update online đc... tks
đã thử nhiều lần, lần nào SE online cũng báo là fimware mới nhất hichic

cucucu

hic! up xong firmware cho con p1i. ko nhan mang mobifone. vina va VT vẫn nhận tốt. thế mới ghê. change CDA và up lai GW1. nhận lại nhưng sóng ko có vẻ trồi sụt, ko ổn định như xưa nữa.

Boykinhdi

em dùng M600i hàng singapore nó có tiếng tàu chạy chậm wa'
khi chuyển CDA thì nó ra vậy
Phone:
CXC 162058 R3A01
R9F011
Bluetooth:
CXC 162058 R3A01
Organizer:
CXC 162071 R6A16
CXC 162095 R5B02
CDA:
CDA 162011/1 R6A13
CDA 162011/8 R5B02

khi up fimware thi SE online báo là fimware mới nhất như vậy là sao mấy anh
vậy là chuyển CDA ko thành công phải ko , vì em nghỉ nếu thành công chỉ có 1 dòng và chắc chắn sẽ update online đc... tks
đã thử nhiều lần, lần nào SE online cũng báo là fimware mới nhất hichic
bạn cứ cho nó up FW binh thường thì nó mới mất 1 CDA đi chỉ còn 1 CDA mà bạn muốn sử dụng mà thôi,khi chuyển CDA và update mất 3 bước tất cả mà kệ nó báo j bạn cứ ok là được=D>cố lên

romeonuoiheo

bạn cứ cho nó up FW binh thường thì nó mới mất 1 CDA đi chỉ còn 1 CDA mà bạn muốn sử dụng mà thôi,khi chuyển CDA và update mất 3 bước tất cả mà kệ nó báo j bạn cứ ok là được=D>cố lên

vấn đề là là SE online đã báo FW mới nhất nên mình ko thể up tiếp hichic....
ko biết có ai bị giống mình hen nữa...

Boykinhdi

máy bạn đã chuyển CDA từ Sing-->GW1 nhưng mới được nửa đường thôi SEUS báo cập nhật mới bạn cứ tiếp tục chọn đi nếu không được thì bạn remove nó đi cài lại rùi cho nó up tiếp nhé nếu vẫn báo là FW mới bạn cứ cho nó up:-??

smiler

Well-Known Member
E đang tính Up con máy của E . FW có R4B03 mới chán chứ. Cho E hỏi chút, Máy E tháo bàn phím ngoài ra rồi thì dùng phím nào thay cho phím C ?? Cảm ơn các A trc

Boykinhdi

nút bánh xe bên hông trái máy đó bạn,quay lên+*,quay xuống,quay xuống+*,quay xuống+* chọn dòng fomat hardware disk đó bạn ạ.

vandunga3

em update FW nhưng máy em tháo bàn phím rồi thì ấn nút C kiểu gì nhỉ ? cái nút @ là nút nào ? nếu nó là cái nút @ mà gần chỗ keylock thì em ấn rồi nhưng ko được

vandunga3

vâng cám ơn bác! đã thanks cho bác rồi đó! bác cho em hỏi luôn FW mới nhất giờ là bao nhiêu ?

Son_Do

Well-Known Member
FW mới nhất cho P990i là R6E28 cho các CDA từ 162007/1 đến 162007/4

Chỉnh sửa cuối:

vandunga3

Cho em hỏi muốn kiểm tra cái GW thì làm thế nào ạ ? với lại cái GW là gì ạ ?

Sonblack

Super V.I.P
Có thể dùng phần mềm CDA UIQ của TLG củng được đấy bạn...rất đầy đủ và có rất nhiều máy ngoài p990i đấy

huytung11

Update cho P1i

Em vừa dùng con P1i! Các bác cho em hỏi là nếu update lên cda mới thì có gì hay hơn ko ạ!

zai_zai_zai

hihi sau một đêm mò mẫm toát mồ hôi cuối cùng cũng chuyển đc CDA sang w2 và nâng WF mới nhất cho e p990 ròa ><
thank's các bác nhiều nhiều nhá
>< iu các bác wá đi