• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: WISBAR ADVANCE 3.XX

Tuan1412

Thế bạn làm thế nào để ném lung tung các Button,Shorcut, dock ra màn hình Today theo ý thích và có thể dùng ở chế độ full Screnn :-?.Xin đựoc chỉ giáo
Nếu bạn cần những thứ đó thì đúng là chỉ có wad làm dc thui.wa3 cũng chịu thui:((

togiavi

Các bạn đã xài qua WA3 xin cho ý kiến so sánh với WA2 ! Cá nhân tôi thấy đến bây giờ chưa có gì hơn WA2 , lại còn ít skin quá ! Kết luận : chưa xài ! Chờ bản chính thức fix hết lỗi đã !

Các bạn đã xài qua WA3 xin cho ý kiến so sánh với WA2 ! Cá nhân tôi thấy đến bây giờ chưa có gì hơn WA2 , lại còn ít skin quá ! Kết luận : chưa xài ! Chờ bản chính thức fix hết lỗi đã !

Hơn ở chỗ 2 cái thanh 3D tự động chuyển màu theo theme đó bạn!

binhhdda

Hôm nay là 30/8 rùi! Có tin gì cho bản WA3 beta này chưa, hay là nghỉ chơi luôn!!!!!!!

HaChau

Super V.I.P
Hôm nay là 30/8 rùi! Có tin gì cho bản WA3 beta này chưa, hay là nghỉ chơi luôn!!!!!!!
Có thể đêm nay sẽ có, chưa thấy Chris McKay hé lộ thông tin gì. Cũng lưu ý các bạn là giờ VN là GMT+7, mới được nửa ngày quốc tế thôi bạn ơi :)
Mình đoán là chí ít cũng phải có bản beta 9 nữa mới chấm hết series beta của Wisbar Advance 3.0. Có anh em nào cá không :))

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Wa3 có rất nhiều cái hơn wa2 bạn ạ. Bạn dùng sẽ thấy rõ ngay kể cả dung lượng khi cài nó đã ít hơn nhiều, giao diện đẹp hơn, nhiều ứng dụng hơn.... Bạn cũng thể lấy skin của wa2 dùng cho wa3 được mà. Thân!!!

Tmap

Super V.I.P
WisBar Advance 3 Public Beta 9

WisBar Advance 3 Public Beta 9

Đến hẹn lại lên, bản Beta tiếp theo của WisBar Advance 3 đã xuất hiện.

New:
*Con trỏ chờ sẽ xuất hiện sau 1 giây
*Thay đổi việc hỗ trợ cho glossy-black WM6 skins (hai thanh Bar)
*Hệ thống âm thanh làm việc trở lại
*Thêm tùy chọn vô hiệu hóa Skin con trỏ chờ
*Fix lỗi cửa sổ điều khiển âm lượng
*Fix lỗi hiển thị đồng hồ trên thanh tác vụ
Hết hạn 13/09/07

Windows Mobile 6
Windows Mobile 5
Windows Mobile 2003

cuongking

sao em xài exec cài không được vậy bác, em cài cả dành cho wm5&wm6 đều không được,hix

ChuHuyHoan

Well-Known Member
sao em xài exec cài không được vậy bác, em cài cả dành cho wm5&wm6 đều không được,hix

Bạn bị lỗi vậy thì không thể cài bất cứ PM gì chứ không phải riêng gì wa3 cả. Bạn HR lại máy nhé :D. Thân!!!!

cuongking

cảm ơn bạn,mình cài được rùi nhưng hình như chạy không mượt bằng wa2 thì phải

hoachampa

Các bác ơi sao em cài vào con o2 atom mà vẫn thấy chẳng có gì thay đổi cả! ... Chẳng lẽ phải HR rồi mới cài sao ?

lamcuong

Sao mình cài cho o2 NINI thì k có cột báo sóng

Có lẽ cột báo sóng của bạn đã bị ẩn. Bạn làm nó xuất hiện lại bằng cách sau:
Bấm vào biểu tượng Menu của chương trình >>> chọn Settings >>> Taskbar >>> Chọn Phone ở mục đầu tiên (Button Name) >>> đánh dấu chọn vào hàng chữ Make this item visible on the Taskbar rồi bấm Apply. Cũng bằng cách này bạn có thể cho nó ẩn hiện các biểu tượng mà bạn thích.
Chúc vui!

Sau mãi tới bản Beta 9 rồi mà cái biểu tượng báo sóng cũng không thể thay đổi được nhỉ. :(

trieuvicasa

Mình làm như bạn chỉ nhưng vẩn k có cột báo sóng nhưng dùng WA2 thì có tới beta9 rồi mà vẩn bi lổi k biết có ai bị như mình không?

Mình đả đưa được cột báo sóng ra rồi .Nhưng nó báo k co sóng mặc dù vẫn nghe gọi bình thường.Bó tay WA3 luôn.Ai biết chỉ dùm .Cảm ơn!

Last edited by a moderator:

NhatNguyen

Mình thấy có bị gì đâu ta, xem lại đi anh em. Chắc phải ra PS "tô" lại biểu tượng sóng quá :)

hoachampa

Cài WA3 máy của em chuông đổ liên tục báo có 5 cuộc gọi nhỡ mà lại không có số và tự nhiên sr nữa chứ ...

PDAMobile

Mọi người ơi,xem dùm em cái,em cài Wisbar Advance 3 beta 9 thì nó báo chỉ được dùng tới 14 tháng 9 thôi,làm sao kéo dài ra bây giờ

Mọi người ơi,xem dùm em cái,em cài Wisbar Advance 3 beta 9 thì nó báo chỉ được dùng tới 14 tháng 9 thôi,làm sao kéo dài ra bây giờ

Thì đến ngày đó sẽ có bản tiếp theo, có thể sẽ là bản chính thức đây! Bạn cứ việc yên tâm mà dùng nhé!