• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: XEM TRUYỀN HÌNH TRÊN PPC

Bạn xem TV,hoặc nghe Radio cảm thấy:

• Total voters
    29
  • Poll closed .

ukinformation

Xem tv ,radio online bằng PPC,SPC,PPC,....

Nhiều bạn tự hỏi làm sao xem được TV,radio,sách nói, online nhanh bằng PPC,Pc,SPC .chuyện nhỏ chỉ cần dowload sung.muoi.rar (Pass: sung.muoi )về giải nén coppy vào PPC,SPC,PC và mở như 1 file nhạc và thưởng thức.
Tiện thể giới thiệu 2 trang của sung.muoi mong các bạn góp ý :D(http://www.yeunhatky.com/pdahttp://www.yeunhatky.com/chuoi)

Chỉnh sửa cuối:

PhamNhatThanh

Nhiều bạn tự hỏi làm sao xem được TV,radio,sách nói, online nhanh bằng PPC,Pc,SPC .chuyện nhỏ chỉ cần dowload sung.muoi.rar về giải nén coppy vào PPC,SPC,PC và mở như 1 file nhạc và thưởng thức.
Tiện thể giới thiệu 2 trang của sung.muoi mong các bạn góp ý :D(http://www.yeunhatky.com/pdahttp://www.yeunhatky.com/chuoi)

Sao Bạn không cho pass sao ma giải nén được?:((

ukinformation

Sung.muối TV & Radio V1.1<New>

03/12/2007 Sung.muối đã cho ra đời V1.1 với 22 kênh TV và 12 kênh Radio,... Các bạn dowload về và giải nén (pass: sung.muoi)
Ko phải thành viên PDAViet.net thi có thể dowload tại đây
Tuy đôi lúc còn hơi chậm do đường truyền nhưng Sung.muối khẳng định các đường link trong Sung.muoi online là tốt nhất có thể có :( .Mong bà con thông cảm!

Chỉnh sửa cuối:

sonny

sao mình tải về coi mà tối thui vậy? chẳng nhin thất cái ji hết ??nhưng vẫn có tiếng bình thường.Dùng cả chương trình sung.muỗi và vào luôn cái trang www.pda.vn cũng như nhau
Hay mình chưa cài đặt cái ji?vì vừa HR lại à
mình kết nối internet qua cable vơi PC có nối internet
Thân

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
sao mình tải về coi mà tối thui vậy? chẳng nhin thất cái ji hết ??nhưng vẫn có tiếng bình thường.Dùng cả chương trình sung.muỗi và vào luôn cái trang www.pda.vn cũng như nhau
Hay mình chưa cài đặt cái ji?vì vừa HR lại à
mình kết nối internet qua cable vơi PC có nối internet
Thân

Bạn mở Windows Media Player lên và vào Menu => Options => chuyển qua tab Network tại trường Internet connection speed Bạn chọn Wi-Fi/Lan... Và đánh dấu chọn vào dòng Detect connection speed là được đấy! Chúc thành công!:)

hao0907047407

Bạn mở Windows Media Player lên và vào Menu => Options => chuyển qua tab Network tại trường Internet connection speed Bạn chọn Wi-Fi/Lan... Và đánh dấu chọn vào dòng Detect connection speed là được đấy! Chúc thành công!:)
Mình đã làm như bạn nhưng vẫn không đc. màn hình đen thui.Mình xài X01HT đã nâng cấp lên WM6 cua shaps.mong bạn chỉ giúp.thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Mình đã làm như bạn nhưng vẫn không đc. màn hình đen thui.Mình xài X01HT đã nâng cấp lên WM6 cua shaps.mong bạn chỉ giúp.thanks

Bạn thử kết nối internet thông qua Wifi xem sao? Trong nhiều trường hợp kết nối bằng Wifi thì được, nhưng cable thì lại không được vì thiếu ram! khi kết nối bằng cable thông qua Active Sync rất tốn tài nguyên của máy, bạn thử là biết ngay thôi! Chúc thành công!:-?

ukinformation

Sung.muoi Auto V1.1

Trước khi nói về bản Sung.muoi Auto V1.1, tôi thật lòng xin lỗi bà con vì các kênh VTC hiện tại vẫn chưa thể hỗ trợ PDA Tôi đang cố gắng sửa chữa để có thể coi trên mọi thiết bị miễn là nó có Internet thay vì chỉ có thể xem trên PC như hiện nay. Đây cũng là lý do mà Sung.muoi cho ra đời bản Auto( Tự động cập nhật link mới khi link cũ bị hỏng).
Hiện tại Sung.muoi TV có các kênh sau hỗ trợ PDA :
VTV1, VTV2, VTV3, VTV4, HTV7,HTVC Music, HTVC Movie, Info TV, Vietnamnet TV, Hanoi TV, Italia Music, Just TV,All Music, SGTV, USA TV, JAPAN TV1.
Con Sung.muoi Radio thì có thể xem đc cả 11 kênh : VOV1,VOV2,VOV3,VOV6,AM,FM ,VOA NEWS,HNOV,TTOV ,Live Hindi Audio -Indian,...và 4 quyển sách nói . Mong các bạn ủng hộ để Sung•muô'i TV & Radio™ ngày càng phát triển.:D:D

Pass : sung.muoi

ukinformation

Đã update lại link của VTC

VTC lại đổi link:( . Vậy mà chẳng ai chịu pm (nhăn tin) cho tui cả. Nhưng bây giờ thì tui fix rui lại ok! anh em nào đang dùng bản Auto vẫn coi bình thường. Ai ko xem đc thì cài bản Sung.muoi Auto V1.1 là đc. Ah ai muốn xem 2 kênh TV của Đồng Nai thì pm tui tui giửi bản Sung.muoi Auto V1.2 beta cho nhá!
Y!M: sung.muoi

Chỉnh sửa cuối:

hakkinen

Bác XuanTruong nhầm đấy, bạn phải bỏ dấu chọn ở ô Detect connection speed đi mới xem được. Chúc bạn thành công!

hangiang

VTC lại đổi link:( . Hôm nay rỗi rãi bỏ điên thoại ra xem phim hem được => VTC đổi link chán thật! Vậy mà chẳng ai chịu pm (nhăn tin) cho tui cả. Nhưng bây giờ thì tui fix rui lại ok! anh em nào đang dùng bản Auto vẫn coi bình thường. Ai ko xem đc thì cài bản Sung.muoi Auto V1.1 là đc. Ah ai muốn xem 2 kênh TV của Đồng Nai thì pm tui tui giửi bản Sung.muoi Auto V1.2 beta cho nhá!
Y!M: sung.muoi

đã cài bản auto, nhưng vẫn khôgn thể xem các kênh VTC trên o2i, xem trên máy tính thì ok

dung912lien

Có cách nào sử dụng humax USB trên O2 Flame Không?

Mình đang sài O2 Flame nó có dây nối để nhận được USB . vậy nó có sử dụng được USB humax không ? có ai test rồi cho mình biết nhe

levancu

anh ơi,cho em hỏi xem qua wifi làm kiểu gì,em đang dùng con O2 XdaII mini,em chưa bít cách cài wifi,các anh chỉ giúp em với,em xem không được,em vào thi WMD nhập url thử rồi,có cần phải cài GPRS không

XuanTruong

Super V.I.P
anh ơi,cho em hỏi xem qua wifi làm kiểu gì,em đang dùng con O2 XdaII mini,em chưa bít cách cài wifi,các anh chỉ giúp em với,em xem không được,em vào thi WMD nhập url thử rồi,có cần phải cài GPRS không

Bạn là mem mới nên đọc kỹ và tham khảo thêm nhé! Cần phải bật Wifi trước và kết nối được với Internet thì mới xem TV được. Còn sử dụng và thiết lập Wifi thế nào thì Bạn qua Box "Thảo luận và sử dụng" để hỏi và tham khảo thêm nhé! Chúc thành công và vui với em ppc nhé!;;)=D>

khanhham

e đã kết nôi internet qua wifi,đánh dấu hay o đánh dấu cũng o xem đc,mỗi lần mở cái Sung.muoi len nó đều báo'can not play the file because...not valid' là sao hả bác.Em dung Neo

vosathanh

e đã kết nôi internet qua wifi,đánh dấu hay o đánh dấu cũng o xem đc,mỗi lần mở cái Sung.muoi len nó đều báo'can not play the file because...not valid' là sao hả bác.Em dung Neo

Tối qua mình cũng bị như bạn. cứ đổ thừa là do đg truyền nhưng khi soft reset lại là đc. những lúc như vậy bạn chỉ cần SR, kết nói Wi-fi là oki. b-)