• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: XEM TRUYỀN HÌNH TRÊN PPC

Bạn xem TV,hoặc nghe Radio cảm thấy:

• Total voters
    29
  • Poll closed .

tieulonglu

các bác xem tivi kiêu này có tốn tiền không mà sao có bác nói là miễn phí má sao ming xem có một lúc mà thằng vinaphone nó chơi mình hơn 50.000 đ ức quá hừ hừ ...

phucthanh

ok mình cũng xem được nhưng chỉ nghe được tiếng nhưng ko co hình .ac ac.con nếu xem đựoc hình thi lại bi giật rất khó chịu

XuanTruong

Super V.I.P
các bác xem tivi kiêu này có tốn tiền không mà sao có bác nói là miễn phí má sao ming xem có một lúc mà thằng vinaphone nó chơi mình hơn 50.000 đ ức quá hừ hừ ...
Xem bằng Wifi thì chỉ tốn tiền ADSL thôi chứ, nếu ra quán ngồi thì Free mà! Liên quan gì đến Vinaphone vậy Bạn???:-?:-?:-?

ok mình cũng xem được nhưng chỉ nghe được tiếng nhưng ko co hình .ac ac.con nếu xem đựoc hình thi lại bi giật rất khó chịu

Do tốc độ đường truyền chậm nên mới bị hiện tượng như vậy!8-|

hakkinen

Muốn có hình thì bạn vào phần Options>Network của Windows Media Player, bỏ dấu check ở ô Detect connection speed đi rồi stop và play lại là ok thôi. Chúc vui!

Tưởng có j` mới hoá ra cũng chẳng hơn đc lại còn thua kém http://yeunhatky.com/pda <= có Nhìu kênh TV và Radio hơn
Ngoai ra còn có hơn va`i chục album Nhạc online , Sách nói 6-7 quyển

Còn link của anh bạn và của tui cung giống nhau thui :))
( Lại còn it quảng cáo và load nhanh hơn :D nói chung về lĩnh vực này đòi so sánh với Sung.muoi TV thì ko lại đâu :))
Các bạn vào thử xem.....(nhiều nhưng không xem được ) http://yeunhatky.com/pda
Mình chỉ nói vậy thôi .Chứ tất cả đều ăn theo thằng VTC ,VTC1.3.4.5. và mọi thứ tôi đang hoàn thiện
Kể cả Tool Sung.muoi TV .bị die suốt vì thằng VTC nó thay đổi link liên tục.chính vì vậy không nên chê cái trang nhỏ của mình...
Nếu các bạn có kỹ thuật hãy tự làm sever riêng đi...

ukinformation

Sung.muoi TV Music

Hiện tại Sung.muôi TV đã nâng cấp lên V 1.2 và bổ sung thêm Sung.muoi TV Music * gồm 11 kênh ca nhạc của gần 10 Quốc gia của 5 châu. Đây là phiên bản đầu tiên của Sung.muoi TV đưa kênh của nước ngoài vào phụ vụ . Hiện Sung.muoi TV Music chỉ là phiên bản thử nghiệm (Demo) mong bà con test và cho ý kiến .

Chú ý: Ai đang dùng bản Auto thì phiên bản sẽ tự động nâng cấp bà con ko cần phải Update còn ai đang dùng bả v.1.1 thì hãy nâng cấp nên bản v1.1 Auto nha;;)
Còn ai muốn xem 11 kênh ca nhạc Quốc tế xin Download Sung.muoi TV Music ở dưới(pass: sung.muoi)

----------------------------------------------------------------------------------------------
* Sung.muoi TV ko chịu trách nhiệm về chất lượng của các kênh trên b-)

Chỉnh sửa cuối:

minhtruc

Các Bạn giúp em với sao em vo pda.vn chọt vào các kênh thì nó báo
"Running a system command on this item might be unsafe. Do you wish to continue" E lick Yes nó mở windows media một hồi rồi báo lỗi sau:
"Can not find the file. The file might have been moved,renamed, or deleted. If the file is stored on a sever or a removable storage card, the sever or card might not be available"
Thank các bạn nhiều

ukinformation

Sắp tới sẽ có Sung.muối TV dành riêng cho PDA

Các Bạn giúp em với sao em vo pda.vn chọt vào các kênh thì nó báo
"Running a system command on this item might be unsafe. Do you wish to continue" E lick Yes nó mở windows media một hồi rồi báo lỗi sau:
"Can not find the file. The file might have been moved,renamed, or deleted. If the file is stored on a sever or a removable storage card, the sever or card might not be available"
Thank các bạn nhiều
Hiện tại các kênh tại PDA.vn đã bị die link tui đang cố gắng tìm link phù hợp và hỗ trợ PDA sắp tới sẽ có phiêm bản sung.muối dành riêng cho PDA . Bạn hãy cố gắng chờ đợi nhá !

bachikho

Hiện tại các kênh tại PDA.vn đã bị die link tui đang cố gắng tìm link phù hợp và hỗ trợ PDA sắp tới sẽ có phiêm bản sung.muối dành riêng cho PDA . Bạn hãy cố gắng chờ đợi nhá !
đang chờ phiên bản sung.muối dành riêng cho PDA của bác!

thanhbinh123

Sao mình bấm vào VTV3 hay bất kỳ cái nào thì nó mở WM nhưng màn hình đen thui không thấy và không nghe tiếng gì hết không biết có cần cài code gì để xem không vậy các anh???????
nếu đường truyền ko phải ADSL của fpt thì ko coi được đâu bạn ơi

lamthanhnguyen

cho mình hỏi với.
Mình àm úng theo chỉ dẫn. Mở WMP lên, chọn open URL, gõ đúng mã sao áy áo: "Cannot find the file. The file might have bên moved,renamed,ỏ deleted. if the file is stored on a server or a removable storage card,the serve or card might not available"
Là sao vậy ??? ó ai bít bị gì không ??? chỉ cho mình với !!! Mình đảng rất cần !!!
Cảm ơn các bạn nhiều nhiều !!!

TuanQuang

cho mình hỏi với.
Mình àm úng theo chỉ dẫn. Mở WMP lên, chọn open URL, gõ đúng mã sao áy áo: "Cannot find the file. The file might have bên moved,renamed,ỏ deleted. if the file is stored on a server or a removable storage card,the serve or card might not available"
Là sao vậy ??? ó ai bít bị gì không ??? chỉ cho mình với !!! Mình đảng rất cần !!!
Cảm ơn các bạn nhiều nhiều !!!

Có thể bạn gõ chưa đúng hoặc mạng có vấn đề thôi. tốt nhất bạn nên Down phần mềm của Sung.muoi về sài cho tiện, rất nhiều kênh và truy cập khá nhanh bạn ah.
bạn qua đây down về nhé

XuanTruong

Super V.I.P
Anh ơi em dùng mạng Viettel sao ko xem được à????

Bạn dùng Wifi để xem sẽ không liên quan đến mạng nào cả! Còn xem bằng GPRS thì hiện giờ mạng di động nào tốc độ cũng chậm lắm không xem được đâu Bạn à! Chúc vui!:-?

daxanh76

phần mềm này có yêu cầu máy phải có anten bắt sóng ko vậy?hay chi cần cài vô là coi tv được?