• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

Linh_t885

Không có gì bạn ơi ,xem lại link giúp mình với.Thank:O
link đã mất rùi a? vậy các bạn thực hiện như sau nhé
1. uninstall smartmovie (SM) đang có trong máy đi!
2. Xoá các file: StackSrv05.db; gsm_identity.qxc; ip_config_x2.sys nằm trong thư mục C:\System\Data
3. đổi ngày trên máy về 01/01/2006 và khởi động lại máy!
4. cài bản 2.76 và đăng ký!
5. cài đè (replace) lần lượt các version tiếp theo lên, mỗi lần cài xong 1 ver thì vào chương trình kiểm tra xem đã unlock được chưa nhé!
Chú ý: 1 số máy khi cài đến bản 3.11 thì không úp lên được nữa, lúc này các bạn phải fomat lại máy và thực hiện lại 1 lần nữa như các bước trên!

hungdat

cho mình hỏi tại sao khi down về rồi mà bung ra không được là bị sao vậy các bro

zlatan

Các pác prồ ơi, cho em phần mềm Virtual girl của P910i nhé. Em tìm mãi mà không thấy.

nguyenphong0

chup anh p9 ner hay thi thanh nher.

Bạn nào có chương trình quay phim và chụp hình của P910i cho mình xin với

day nhe phan mem nay kha hay .

Đề nghị đáng Tiếng Việt khi viết bài bạn nhé. Cám ơn

Last edited by a moderator:

kdv2108

Active Member
Máy P910i

Bộ sưu tập hơn 60mb soft cho P910i đây tui post hình các phần mềm mà tui có cho các bạn xem, thích phần nào thì yêu cầu tui sẽ share cho. Tất cả các soft của tui đều có c*** hoặc kgen và tui đã cài thử hết,Phải format máy đến 2 lần :p .Nếu các bạn thấy hay và để tui có hứng tiếp tục share cho các bạn thì vui lòng nhấn THANKS! cho tui nhé!
Trước hết cám ơn bạn.Tôi đang dùng máy P910i nhờ bạn up hoặc gửi trực tiếp cho tôi xin(e-mail:bvtvthanhmien@yahoo.com) một số PM sau:BigBen,Divxplayer,Smartmovie,Từ điển,PM dọn file rác.Thanks

SACUCHE

Các bạn à giúp tôi 1 phần mềm đọc file text cho SE-P910i nhe . Tôi đang xài Magictext ,nhưn đăng ký không được nên không lưu được nhiều ký tự .

Taki7610

Unlock_GSM
Các bạn à giúp tôi 1 phần mềm đọc file text cho SE-P910i nhe . Tôi đang xài Magictext ,nhưn đăng ký không được nên không lưu được nhiều ký tự .

Bạn thử phần mềm này nhé.

nguyenlong0207

Cho em xin phần mềm Im plus cua P900

em đang cần phần mềm đó để chát anh em nào có cho em xin em đang cần gấp,số imei cua em là 351965000757079,neu co key luôn thì gửi cho em,thanks các bác

CongVoi

Super V.I.P
em đang cần phần mềm đó để chát anh em nào có cho em xin em đang cần gấp,số imei cua em là 351965000757079,neu co key luôn thì gửi cho em,thanks các bác

SHAPE.Services.IMPlus.3.58
Của bạn đây nhé

TAKI7610

cu_ty_hamchoi

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hungdqk Xem Bài gửi
Ko có bản đò nhwu cái handmap của thằng PPC ah bac. Bac nào có phần mềm bản đồ như của thằng handmap thfi share lên cho anh em.
Có đấy bạn ạ, bạn vào trang này :game.fptmobile.com.vn/app/emap. có đầy đủ hướng dẫn để down và sử dụng. Tớ đang xài trên P990i. Khi dùng nên chọn tiếng Việt không dấu. (chọn mục font là tieng viêt nếu chọn mục tiếng việt sẽ ra ô vuông những chử có dấu. Vì font hệ thống của P990i không hổ trợ tiếng Việt, trừ khi bạn đổi font hệ thống.

Mình có làm theo các hướng dẫn, cài được Emap, hiện ra shoutcut rồi nhưng khi vào thì máy báo:
Program: jes-cb-javax microedition lcdui1@1420b5
Reason code KERN - EXEC
Reason number 3

Thế là hế nào hả các bạn ?

Bạn muốn hỏi gì vậy????

tah

mình mới mua 1 cây nokia 6708 bạn nào có phần mêm SmartMovie mới nhất không cho mình xin với, à mà hướng dẫn mình cách crack nó luôn nhe nghe nói phần mêm đó phải có key .
thanks nhiều

serial của em là : 35757800126754-5

Chỉnh sửa cuối: