• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

tinh_la_gi

Administrator
Hiện tại chỉ có Image bản đồ Hà Nội của anh Điệp Share mà thôi bạn à ... chưa có bản java giống HCMMap

Nếu bạn cần thì mình sẽ share lại file này

ancola66

Super V.I.P
không hiểu sao file .doc trên PC lại không thể đọc được trên con P910i, mặc dù nó đã có sẵn soft word trên máy đó. xin huynh đệ chỉ giáo
Muốn đọc được file.DOC thì bạn phải cài phần mềm RepliGo 2.1 UIQ mới được
Nếu bạn cần thì mình gửi cho ?

Vietvnn

Super V.I.P
Bác nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi cho chất lượng tốt cho tớ xin vơi. thanks

guru

@Vietvnn: hiện vẫn không có phần mềm ghi âm cuộc gọi nào cho dòng SE thì phải. Chỉ có phần mềm ghi âm nói chung thôi. Bạn có thể dùng ALON Audio Recorder để ghi âm ra file dạng mp3.

Thân.

mercuryvn

Bị TLG lock topic nên phải quay sang đây góp vui

Bộ sưu tập hơn 60mb soft cho P910i đây tui post hình các phần mềm mà tui có cho các bạn xem, thích phần nào thì yêu cầu tui sẽ share cho. Tất cả các soft của tui đều có c*** hoặc kgen và tui đã cài thử hết,Phải format máy đến 2 lần :p .Nếu các bạn thấy hay và để tui có hứng tiếp tục share cho các bạn thì vui lòng nhấn THANKS! cho tui nhé!

mercuryvn

TLG ơi nhờ bạn del hộ tui cái topic "Phần mềm quay phim, chụp ảnh cho P910i " ở bên ngoài với, cảm ơn nhìu nha!

Vietvnn

Super V.I.P
@Vietvnn: hiện vẫn không có phần mềm ghi âm cuộc gọi nào cho dòng SE thì phải. Chỉ có phần mềm ghi âm nói chung thôi. Bạn có thể dùng ALON Audio Recorder để ghi âm ra file dạng mp3.

Thân.
Thanks guru nếu phần mềm ghi âm nói chung thì tớ củng có, nhưng tớ cần phần mêm ghi âm cuộc gọi để ghi âm những cuộc nói chuyện quan trọng, có cách nào lấy phần mềm của S60 xài cho thằng này không nhỉ?

guru

Nếu bạn làm được việc đó thì có nhiều người thanks lắm đó. Rất nhiều bạn cần phần mềm này mà không có đó.

ancola66

Super V.I.P
Bộ sưu tập hơn 60mb soft cho P910i đây tui post hình các phần mềm mà tui có cho các bạn xem, thích phần nào thì yêu cầu tui sẽ share cho. Tất cả các soft của tui đều có c*** hoặc kgen và tui đã cài thử hết,Phải format máy đến 2 lần :p .Nếu các bạn thấy hay và để tui có hứng tiếp tục share cho các bạn thì vui lòng nhấn THANKS! cho tui nhé!
Bạn có thể cho mình phần mềm SWISSPROO UIQ2 1.0 được không Mình rất thích phần mềm này nhưng không có đăng kí .Cảm ơn bạn nhiều

ancola66

Super V.I.P
Trong file rar có 2 tập tin .sis mình cài tập tin chính (103k) thì OK nhưng tâp tin thứ 2 (34k)thì bị báo hỏng không cài được .chạy chương trình đăng kí thì nó Ok nhưng lại thoát ra ngay không kịp làm gì . Khởi động lại nó lại bắt đăng kí . Bạn giúp mình với.

mercuryvn

Mercuryvn - 0987300557

Trong file rar có 2 tập tin .sis mình cài tập tin chính (103k) thì OK nhưng tâp tin thứ 2 (34k)thì bị báo hỏng không cài được .chạy chương trình đăng kí thì nó Ok nhưng lại thoát ra ngay không kịp làm gì . Khởi động lại nó lại bắt đăng kí . Bạn giúp mình với.

Bạn chỉ cần cài file sis 103k thui còn phần kia tui quên không delete đi,bạn remove phần trước đi cài lại rùi đăng kí lại là OK ngay,tui cũng rất thích soft này và đang sử dụng rất tốt không có vấn đề gì cả (Mà chắc là bạn ấn vào biểu tượng thứ 2 ở phía dưới nên nó ẩn dưới taskbar mà bạn lại chưa vào cài đặt của nó cho hiển thị incon đó), bạn thử lại xem nha, chúc thành công.Tui đang online có gì thì PM theo kphuong1012 nhé.

ancola66

Super V.I.P
Bạn chỉ cần cài file sis 103k thui còn phần kia tui quên không delete đi,bạn remove phần trước đi cài lại rùi đăng kí lại là OK ngay,tui cũng rất thích soft này và đang sử dụng rất tốt không có vấn đề gì cả (Mà chắc là bạn ấn vào biểu tượng thứ 2 ở phía dưới nên nó ẩn dưới taskbar mà bạn lại chưa vào cài đặt của nó cho hiển thị incon đó), bạn thử lại xem nha, chúc thành công.Tui đang online có gì thì PM theo kphuong1012 nhé.
Mình làm lại rồi nhưng tình trạng vẫn thế. Mình nghĩ số đăng kí đấy chỉ đăng kí cho một máy của bạn. Vậy bạn có thể giúp mình một lần nữa là gửi cho mình file SWISS.app trong máy của bạn được không? Mình nghĩ như thế mới đăng kí bằng code đấy được.Xin cảm ơn bạn trước nhé. Mong tin của bạn.
EMAIL :ancola66@yahoo.com

hungdqk

Quay film chụp ảnh của thằng p9 thì phải nói là wa chán luôn nên cần gì phần mềm quay film chụp ảnh làm gì cho mệt

tinh_la_gi

Administrator
Nói chung là dù quay bằng soft hay bằng trình camcoder trên máy thì chất lượng hình ảnh củng khá kém so với mặt bằng hình ảnh hiện nay

Với chức năng của máy thì chất lượng bình thường, và muốn quay không giới hạn thì chọn save vào Thè Nhớ thì quay hết thẻ thì thôi
Với soft Philip camcoder [ 2 phiên bản ] thì chất lượng có cải thiện chút ít nhưng củng liệt vào hàng kém vì dù soft hay thế nào thì camera của p910i củng chỉ là VGA !

Tha^n !

Longkt

Mình mới mua con P990i, chưa biết nhiều lắm mà đang rất cần các soft sau:

1. Phần mềm lịch âm dương.
2. Phần mềm theo dõi chứng khoán

Bác nào có thì post lên nhé, cảm ơn rất nhiều.
Cần gấp...cần gấp.....:(( :(( :(( :(( :(( :((

guru

Phần mềm lịch âm dương

Mình có phần mềm tra cứu âm - dương lịch của Kobe dùng cho P910i. Còn Phần mềm theo dõi chứng khoán thì chưa từng nghe nói.

Cho mình địa chỉ email mình gửi cho bản Âm dương lịch.

Thân