• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

Longkt

Mail của mình là: long_crd@yahoo.com hoặc hoangvanky@vnn.vn , có thì bạn chuyển luôn cho mình nhé (cho P990i)

Thanks

guru

Phần mềm tra cứu Âm dương lịch của P910

Đây là phần mềm chạy trên P910i (đã thử nhiều máy) nhưng chưa từng thử trên P990.

Có lẽ nên backup P990 trước khi cài phần mềm này nhé!

dunhonvn

vâng mình cũng mua con này từ tháng 7,,, lúc đầu cũng cảm thấy bực mình khi ko có nhìu ứng dụg .nhưng một thòi gian lướt web thì cũng tìm ra hơi bị nhìu nên bạn đừng buồn khi cầm con này. cũng ngầu đấy chứ. so voi P9 cũng đâu thua gì nhìu. ngon hơn là khác

dunhonvn

ah.cái Taskman_1.0 ko ngon bằng cái Sman đâu. xài cái Sman có thể quản lí tổng thể máy .còn Taskman_1.0 chỉ có việc wản lí ứng dụg thôi/ vì thế khuyên bạn nen tim Sman. mà hình như trên này cũng có đó

mrdung

những phần mềm của P910i trở về là UIQ2.1 còn phần mềm của P990i là UIQ 3.0 lên không thể cài được.chỉ có phần mềm riêng của nó thôi.mình kiếm mãi rồi mà không được

tungpx

Các bác cho em xin cái key của SMS Spam Manager với

Máy của em dung HĐH UIQ
EMEI của em là: 35423500-467493-7

Cám ơn các bác nhiều.

tdmavth175

Có bác nào có key cho power mp3 không? cho em với, em không có key nên toàn chạy được có 3 bài thui. Em xin cảm ơn trước!!!

Last edited by a moderator:

tdmavth175

xin từ điển Anh-Anh

Em đang rất cần từ điển Anh-Anh, bác nào có thì cho em với. Em xin cảm ơn ạ!!;)

tinh_la_gi

Administrator
bạn vui lòng vào topic "chuyên đề từ điển" nhé ... TLG thấy hình như có đó ...

"Khóa topic"

tinh_la_gi

Administrator
Power mp3 là phần mềm nghe nhạc cực hay....và đã có phiên bản Tiếng Việt cho cả 2 version .... cả 2 version không có máy tạo khóa .. chỉ cần chép app kèm theo và nhâp code đăng ký tùy theo version mà thôi ... bạn cho biết đang dùng version nào mình sẽ gửi file app cho bạn

Chú ý...với phiên bản Tiếng Việt thì chỉ cần cài vào và nhập code là dùng không cần chép app gì cả

Tha^n!

tdmavth175

xin phần mềm nghe nhạc cho Moto A925

Em xin hỏi có ai có phần mềm nghe nhạc Power mp3 cho con A925 thì cho em với? Em đã tìm rất nhìu phần mềm Power mp3 nhưng không thể chạy được.:((

tinh_la_gi

Administrator
Không biết nasatran đã test soft này chư ... dù ghi UIQ nhưng khi cài vào thì lại báo không support !!!

tdmavth175

Em mới tìm được soft Powermp3_mot.sis, chạy ngon lành nhưng chỉ chạy được 3 bài vì không có key, bác nào có key thì cho em với. Số IMEI của em là: 351839000298576