• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

homashu

A thử xem cái này có ko. Nó liên quan đến mấy cái java ko bik thế nào :D
c:\private\10003a3f\import\apps\nonnactive\resource

cái file này để tạo đường link cho chương trình xuất hiện ở menu, nó không có tác dụng save file đâu bạn
Posted via Mobile Device

Dzung_Billi

Mình xem cái fân mềm PGuide2009 khá hay, bạn nào rành thì hướng dẫn cài đặt và up file cài đặt cho máy P990i giúp mình nhé ! Thanks so !

Son_Do

Well-Known Member
Mình xem cái fân mềm PGuide2009 khá hay, bạn nào rành thì hướng dẫn cài đặt và up file cài đặt cho máy P990i giúp mình nhé ! Thanks so !

Phần mềm đó có viết cho UIQ3 đâu mà cài hả bạn?

Caohieu88

Mình cũng đang dùng cái đó trên WM, thấy ổn lắm.. tiếc là ko có cho UIQ!! Bản free dùng đã thấy sướng rùi, chưa nói đến bản thương mại!

chamnetchamnam

Xin chân thành cám ơn các bài viết và pần mềm của tất cả các anh, các chị, các chú, các bác, Nói túm lại là các Mobile Professional. E mới mua con G900 có 4 ngày, tối nào cũng online mày mò cài đặt. Hiện nay đã hack được o C, Mod được máy, cài được mười mấy cái phần mêm rùi, chi con cai Icon la chưa được thô

chamnetchamnam

Xin hỏi khi cài bộ Icon cho may no bao : dại loại la phan mem nay da cài vào máy ròi la sao vay, truoc jo chua cai bao jo hic

nguyendoanto

Xin hỏi khi cài bộ Icon cho may no bao : dại loại la phan mem nay da cài vào máy ròi la sao vay, truoc jo chua cai bao jo hic

tắt capswicht off rồi dùng smp end main menu đi. khi đó mới chép đè hoặc cài file sis được. nên để smp ở lever 3 thì tốt nhất

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Mình cũng đang dùng cái đó trên WM, thấy ổn lắm.. tiếc là ko có cho UIQ!! Bản free dùng đã thấy sướng rùi, chưa nói đến bản thương mại!
em dùng PGUIDE2009 so với VietMap thấy cái nào hay hơn? Sorry spam kg đúng chủ đề.

Hoangcuong115

bac nao glup em voi! em dung P1i, dang tim cach doi cda tu gw1 sang 2 nhung ko duoc. dang chay Xs thi no bao 'security detect' sau do no fail luon. ko change dc a. hepl em voi.
Posted via Mobile Device

vangtuba

Kíu ,em muốn Master reset nhưng máy báo đòi nhập code,em ko biết,có phần mềm nào reset máy ko.
Thank.

Son_Nguyen

Kíu ,em muốn Master reset nhưng máy báo đòi nhập code,em ko biết,có phần mềm nào reset máy ko.
Thank.

Xem dưới chữ ký của mình nhé bạn. Trong đó có bài viết hướng dẫn lấy lại code cho UIQ3 của mình đấy.

Nguyen_Minh

Các a cho e hỏi hôm tr có thấy một vip nói (hình như là anh son_nguyen) có cái soft để đổi popup menu ấy, cho e hỏi chỗ nào và cho e link down lun he :D
Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Các a cho e hỏi hôm tr có thấy một vip nói (hình như là anh son_nguyen) có cái soft để đổi popup menu ấy, cho e hỏi chỗ nào và cho e link down lun he :D
Posted via Mobile Device
PM để tạo & chỉnh sửa Popup menu ở đây em nhé. Ngay bài viết #2 của anh ý.:D.