• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

ttvn91

Hôm nay mình mới biết Slick có chức năng trong phiên bản mới khá hay, đó là trỏ bút cảm ứng vào 1 nick và giữ lâu 1 chút nó sẽ xòe ra 1 vòng tròn cho phép sử dụng các chức năng cơ bản như đặt lại tên, xóa, thông tin chi tiết, chuyển nhóm.
Rất chuyên nghiệp! :)

huynhminhhung

CORECODEC 1.25 hoặc 1.30

ai có file corecodec.1.25 hoặc 1.30 cho mình xin . máy mình cài bản 1.32 Việt hóa gỡ ra giờ cài lại không được . Cảm ơn nhiều

huynhminhhung

các V.I.P... bận hết rồi sao , không ai để ý đến mình hết vậy . các trang mình không tải được nữa mới xin làm gì ghê vậy ?!

huynhminhhung

cảm ơn Son_Do lần nữa . vẫn vậy bác a . nó chỉ hiện lên trang MediaFire...(một hàng chữ trên đầu trang MediaFire thôi , còn lại là trang trắng không có gì hết ? hay là máy mình bị gì ?)

Son_Do

Well-Known Member
cảm ơn Son_Do lần nữa . vẫn vậy bác a . nó chỉ hiện lên trang MediaFire...(một hàng chữ trên đầu trang MediaFire thôi , còn lại là trang trắng không có gì hết ? hay là máy mình bị gì ?)

Mình nghĩ máy của bạn có vấn đề rồi, mình down thử bằng link trên vẫn tốt mà, hay bạn cho mình mail mình gửi cho.

huynhminhhung

Posted via Mobile Device
Đúng là PC của mình có vấn đề thật rồi . Mình tải bằng phone được rồi .cài vào máy ok . Rất cảm ơn bạn , chúc bạn vui khỏe và luôn nhiệt huyết với anh em UIQ...

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Device
Đúng là PC của mình có vấn đề thật rồi . Mình tải bằng phone được rồi .cài vào máy ok . Rất cảm ơn bạn , chúc bạn vui khỏe và luôn nhiệt huyết với anh em UIQ...

Anh ơi, tải media fire bằng phone thế nào đấy? Vào nó chỉ download inprogress thôi, ko có click here to download

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Anh ơi, tải media fire bằng phone thế nào đấy? Vào nó chỉ download inprogress thôi, ko có click here to download

Posted via Mobile Device

những trang như Media Fire, 4Shared nếu tải bằng ĐT thì chỉ sử dụng trình duyệt web mặc định mới tải dc nhé. Opera mini nó sẽ kg hiện link tải ra dc.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

những trang như Media Fire, 4Shared nếu tải bằng ĐT thì chỉ sử dụng trình duyệt web mặc định mới tải dc nhé. Opera mini nó sẽ kg hiện link tải ra dc.

Posted via Mobile Device

He. Máy em nó sao ấy. Vào media fire bằng trình duyệt mặc đinh nó ko đủ ram

Posted via Mobile Device

huynhminhhung

Posted via Mobile Device[/i
V.I.P Son_Do thân mến minh lại làm phiền bác lần nữa đây .
Mình muốn kết nối PC và phone (p990i) làm modem để duyệt web trên PC bằng Gprs .
Cách đây vài tháng mình nhớ có bác nào ấy đã hướng dẫn rất cụ thể nhưng mình quên mất . Nay mình nhờ bác chỉ cho mình tim đến trang đó để mình tham khảo và thực hiện . Cam on trước

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Device[/i
V.I.P Son_Do thân mến minh lại làm phiền bác lần nữa đây .
Mình muốn kết nối PC và phone (p990i) làm modem để duyệt web trên PC bằng Gprs .
Cách đây vài tháng mình nhớ có bác nào ấy đã hướng dẫn rất cụ thể nhưng mình quên mất . Nay mình nhờ bác chỉ cho mình tim đến trang đó để mình tham khảo và thực hiện . Cam on trước

Anh ơi nối internet với phone là modem thì load pc suite có cái network winzard ấy. nhưng ko phải qua gprs mà phone sẽ gọi liên tục đến 1260. Như vậy sẽ rất tốn tiền đó

Posted via Mobile Device

huynhminhhung

Anh ơi nối internet với phone là modem thì load pc suite có cái network winzard ấy. nhưng ko phải qua gprs mà phone sẽ gọi liên tục đến 1260. Như vậy sẽ rất tốn tiền đó

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Mình dùng gói Gprs D50 của mạng Viettel mỗi tháng miễn phí 300M , dùng thõa mái . Mình đã kết nối vói PC lấy điện thoại làm modem vào web có tốn lưu lương hơn nhưng kg đáng kể .
Nhưng nay mình đã UP lại phone kg còn nhớ cách cài đặt nữa . Vậy mình xin các bạn ai biết chỉ giúp mình .
Trước đây vài tháng có người đã hướng dẫn rất cụ thể rồi ,nay mình tìm lại mà không thấy . Ai biết ở trang nào dẫn chỉ giúp mình cảm ơn

Son_Do

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Mình dùng gói Gprs D50 của mạng Viettel mỗi tháng miễn phí 300M , dùng thõa mái . Mình đã kết nối vói PC lấy điện thoại làm modem vào web có tốn lưu lương hơn nhưng kg đáng kể .
Nhưng nay mình đã UP lại phone kg còn nhớ cách cài đặt nữa . Vậy mình xin các bạn ai biết chỉ giúp mình .
Trước đây vài tháng có người đã hướng dẫn rất cụ thể rồi ,nay mình tìm lại mà không thấy . Ai biết ở trang nào dẫn chỉ giúp mình cảm ơn

Của bạn đây nhé.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=42063

Nguyen_Minh

Em cài cái mcaffe anh minzi post lên thấy nó đòi resister nhưng ko bik làm thế nào. Ấn số dt vào nó bảo server not found. Thế là sao ạ?
Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Các anh cho em hỏi là bây giờ có soft nào tận dụng đc cái camera trước của p990 ko? Cái này chẳng thấy dùng làm gì trừ sau này có 3g và bây giờ soi gương