• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

kent246

Bác nào có chương trình smartmovie cho SE W950i thì cho em xin với.E đã cài mấy chương trình Smartmovie rồi nhưng nóc đều nói là không support, ko bít sao nữa.Mong các bác giúp e

energie

Bác nào có chương trình smartmovie cho SE W950i thì cho em xin với.E đã cài mấy chương trình Smartmovie rồi nhưng nóc đều nói là không support, ko bít sao nữa.Mong các bác giúp e

Tớ cũng dùng SE W950i nè, bạn làm theo đúng hướng dẫn đi : remove phiên bản Sm cũ đi, Cài Sm v2.13 vào với code bất kì, lại remove bản 2.13 đi và cài lại v 2.14 vậy là OK ()

trungzena

Cho mình xin 1 chương trình xem hình nào giống như Resco Photo Viewer vì chương trình theo máy chỉ xem được những hình được chép trong thư mục mặc định thôi, muốn xem ở thư mục khác không được
Cám ơn nhiều!

tinh_la_gi

Administrator
A em nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi của p990i cho mình xin,thank nhiều nhé...
UIQ chưa có soft ghi âm cuộc gọi bạn à

w950 củng là UIQ3.0 thôi .. bạn vào DS dow cái SmartMovie về rồi signsis xong mà cài vào reg code bất kỳ là dược ... V3.40

Chương trình xem TV thì trong DS củng có up vào rất lâu rồi mà ?!

ngocdung6011

123

Mình muốn hỏi Mod một tí: Sao bản ACM mình cài vào máy gồm có hai phần. Một phần là file cài thì nó chạy ổn và cho dùng trial 30 cuộc gọi, nhưng khi cài file crack thì nó không cho cài. Mà như thế thì không dùng được, Mong mod chỉ bảo cho với!

Bin21

Mình muốn hỏi Mod một tí: Sao bản ACM mình cài vào máy gồm có hai phần. Một phần là file cài thì nó chạy ổn và cho dùng trial 30 cuộc gọi, nhưng khi cài file crack thì nó không cho cài. Mà như thế thì không dùng được, Mong mod chỉ bảo cho với!

Là do file cài đặt chưa được sign đó bác. Bác tìm hểiu về cách sign file cài đặt theo đường dẫn dưới đây:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=10321

cnt1909

bác nào biết chỉ giùm

Có phần mềm nào để chat hoặc nói chuyện thông qua giao tiếp bluetooth không nhỉ.Bác nào biết làm ơn chỉ giùm.

hienlee

ADL

cho mình hỏi old code của chương trình ADVANCED DEVICE LOCKS là số mấy vậy

bong

File đã signed_ACM_v2.62_UIQ3 nhưng chỉ có bản trial dùng được 30 cuộc gọi .Mong các bạn giúp, thanks

ngocdung6011

Mod ơi, cho mình xin bản ACM 2.62 với. Mình rất thích phần mềm này. Nếu phải sign, mong mod làm hộ với. Imei của mình là 359593006633888. Cảm ơn bạn nhé!