• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

xmast_night

bạn cho mình xin sòt naà hẹn giờ nó sẽ tự nt tin mình soạn sẵn vào 1 giờ ấn định ko ạ. em xin đa tạ

chinmuoichin

Các bạn ơi mình mới chuyển qua UIQ3 nên còn hơi chuối .Có bạn ào có cho mình xin vài cái PM mình rất thích khi xài PPC : tra danh bạ ĐT cố định - Chặn cuộc gọi tin nhắn - Remote TV . Cám ơn nhiều nhiều .

chinmuoichin

Ui cái này thì bạn mua W950 đi hi hi, chỉ có theme của Walkman thui chứ không có phần mềm đó đâu, phần mềm Walkman đi kèm theo máy W mà.
Bạn nghe bằng chương trình trong máy hoặc cài Jukebox nhé.

Cái nào nghe đỉnh hơn nhỉ ?

doananh

Các bạn ơi mình mới chuyển qua UIQ3 nên còn hơi chuối .Có bạn ào có cho mình xin vài cái PM mình rất thích khi xài PPC : tra danh bạ ĐT cố định - Chặn cuộc gọi tin nhắn - Remote TV . Cám ơn nhiều nhiều .
Phần mềm tra danh bạ ĐT cố định và remote tivi....đang đợi ông nào viết ra đây bạn ah hi hi
Còn phần mềm chặn cuộc gọi bạn có thể dùng ACM tại đây nhé
http://www.4shared.com/file/26861466/13900af5/ACM_262.html
Chúc bạn vui

p800noob

Xin hỏi có soft nào đọc ebook dùng tốt trên P990 kô ? Mình dùng cái PDF reader sẵn trong máy mở cái Harry porter mà font chữ lung tung (mặc dù máy đã cài font, lướt web đọc tv vô tư)

doananh

Xin hỏi có soft nào đọc ebook dùng tốt trên P990 kô ? Mình dùng cái PDF reader sẵn trong máy mở cái Harry porter mà font chữ lung tung (mặc dù máy đã cài font, lướt web đọc tv vô tư)
Mobipocket reader đó bạn, mình đang dùng cái này thấy chạy ngon lành lắm. Bạn tìm trong soft của UIQ 3.0 đó. Nó đọc đuôi PRC đó.

cntttg83

Ai có phần mềm báo thức cho mình xin với cho luôn cr**k.Mình sử dụng dt SE p1i.Mong các bạn gửi link sớm cho mình.

Cái báo thức trong điện thoại p1i còn dỡ quá.

cntttg83

Và cho mình xin thêm cái phần mềm đọc file flash trên p1i nữa nhé các bạn.

Cảm ơn các bạn trước nha.

Gozilla85

Ai có phần mềm báo thức cho mình xin với cho luôn cr**k.Mình sử dụng dt SE p1i.Mong các bạn gửi link sớm cho mình.

Cái báo thức trong điện thoại p1i còn dỡ quá.

Và cho mình xin thêm cái phần mềm đọc file flash trên p1i nữa nhé các bạn.

Cảm ơn các bạn trước nha.

Chưa có phần mềm coi flash trên UIQ 3.0 đâu bạn à

LẦN SAU DÙNG CHỨC NĂNG SỬA BÀI NHÉ

p800noob

Cho mình xin Mobipocket Reader cho P990 nhé. Mình đã search trên này nhưng link trên zshare đã expired lâu rồi. Cảm ơn nhiều

xmast_night

cái này mình có rùi nhưng chỉ biết dùng để nó nhắc 1p 5p ỏ 10p nó báo 1 lần có sms mà mình chưa đọc thôi còn để hẹn giờ tự nó nhắn tin thì làm các nào bạn chỉ với.

nếu mình ko nhầm thì sòt này có icon hình cái bao thư màu xanh đúng ko?

nguyenhoang

Không biết đã có chương trình tạo bàn phím số ảo cho W950i chưa vậy. xài cảm ứng mà mỗi lần gọi điện cứ phải bấm trên bàn phím hoài chán wa. bác nào có share cho mình với.

xmast_night

cái này mình có rùi nhưng chỉ biết dùng để nó nhắc 1p 5p ỏ 10p nó báo 1 lần có sms mà mình chưa đọc thôi còn để hẹn giờ tự nó nhắn tin thì làm các nào bạn chỉ với.

nếu mình ko nhầm thì sòt này có icon hình cái bao thư màu xanh đúng ko?

Va vui long cho minh xin them sòt ghi am cho UIQ 3 voi. thx

snowy_boy

Của bạn đây.

bạn ơi sao mi`nh down KD player của bạn về nhưng mà khi cài nó báo untrust gì gì đó và ko dùng được :( bạn có thẻ chỉ cho mình được ko :) mình mới chuyển sang dùng dòng p990 này nên còn mù mờ lắm :D thanks bạn trước nhé

nglecuong

Mình không co password để mở file này, bạn cho mình luôn đi 9Magic_Launcher_v1.3_TV.rar)

Chỉnh sửa cuối: