• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

NokuaN70

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicebác nào có key cuã Swiss manager pro kg cho tui xin voi, IMEI:357033018714576 cám όn các bác nhieu.

tommynguyen1961

Anh ơi cưu em với.em cài tiếng việt vào xong máy bị khởi động liên tục ko biết sao nữa,giơ xài máy hết đc rồi giúp em với

Tháo bỏ cái vừa cài vào là ok thôi. Do nó bị đụng file trong chương trình nên mới bị như vậy.
Chúc bạn vui.

tommynguyen1961

Posted via Mobile Devicebác nào có key cuã Swiss manager pro kg cho tui xin voi, IMEI:357033018714576 cám όn các bác nhieu.

Bạn cài bản Swiss 6.0 vào trước, sau khi cài xong bạn chạy luôn chương trình lên là nó cho bạn 5 số serials của bạn, hãy ghi 5 số đó lại.
Sau đó bạn cài bản Swiss 7.0 vào, đăng ký 5 số hồi nãy vào là ok.
chúc bạn thành công.

hieusaco

Anh ơi cưu em với.em cài tiếng việt vào xong máy bị khởi động liên tục ko biết sao nữa,giơ xài máy hết đc rồi giúp em với

Bạn đổi CDA sang GW1 hoặc GW2 rồi up firm, sau đó cài là ngon lành ngay nhé, chắc bản firm của bạn chưa phải là mới nhất nên cài mới bị khởi động liên tục như vậy

boma

Anh em UIQ3 đang dùng phần mềm đồng bộ điện thoại với máy tình để chỉnh sửa, sao lưu danh bạ và tin nhắn nào vậy ? mình lên các diễn đàn thấy có nhiều pm nhưng chẳng có cái nào sài được cả hoặc ko có kkk. Đang cần sửa cái danh bạ cho P1i nhưng làm thủ công từng cái trên phone thì chịu, PC suite của SE thì toàn mấy cái vớ vẩn. Bác nào thực sự đang sài và thấy ngon chỉ cho em cái.

tinhve

SM của bạn đây (Phải tự Sign đó nhé).Xplore bản mới nhất nữa.Chúc vui!!

Mới vào đây, trang web nhiều thông tin quá, nghe mún tìm phần mềm mà tìm mún gãy cổ, mỗi cái chỉ có vài trăm kb bỏ vào luôn 1 topic chung chung, không thấy cái mục lục đâu hết:|. Tìm mún khùng:-??

vừa mới mua được con P1i của Hongkong bản tiếng hoa.sau khi cài font VN vào thì chữ hoa biến thành ô vuông hết.
xin hỏi có bác nào biết cách để xem cùng lúc tiếng hoa va VN kh?
xin cảm ơn.
-sẵn cho hỏi Sign là sao làm như thế nào

eij_pham

có ai có phần mềm tự động trả lời khi mình ko bắt máy ko? dạng như hộp thư thoại đó, cho em xin với, em đang xài p990i
imel 359593002704709 , nếu có thì sign giup em với nha

Chỉnh sửa cuối:

dung_sawaco

mình đang cần tìm chương trình Video DJ (tạo phim từ những tâm hình và clip)giống như trên máy K750 , ko bít có bác nèo có ko)

thanhtieu

P990 bị nhiêm Vi rut Ai co pm tot cho mình xin voi mình tìm mai ma ko thay nó làm o dâu . Xin cam on truoc .

NguyenTung2601

Bac Cong voi giup e voi.E thay soft Chinese99 hay qua nhung chi dung duoc 3 lan.bac co kkk ko cho e xin di. Cam on bac nhieu nhieu!!!!!!!

makuskiller

Xin file Mod Arlam for P1i

Các pác nào mod thành công arlam kéo dài đến 2p30s thì cho em xin file mod rồi với. em có mod thử rồi nhưng ko đc. thks các pác!

soc123

có bác nào co fon , và bàn phím tiếng trung không , cho mình với, máy mình là w960i , cảm ơn các bác trước nha

bạn vô trang wab của sony rồi updates lại.
làm theo hứong dẫn.chọn hongkong hoặc china .
tui làm xong trên p1i ..không biết w960 thi sao?

vietDuck

P990 bị nhiêm Vi rut Ai co pm tot cho mình xin voi mình tìm mai ma ko thay nó làm o dâu . Xin cam on truoc .

Tốt nhất theo mình nên FW lại Virus ăn thẻ còn diệt được chứ vào máy rồi thì ...:-/

binthao29

các bác làm ơn cho em cái phần mềm chát chít bàng Wlan nha(em xài p990i) cai im+ chưa có crack hết xài đc rùi.làm ơn nha.với lại cho em 1 pm xem phim(mọi định dạng) và nghe nhạc hay nha. em cám ơn rất rất nhìu!!

Son_Nguyen

các bác làm ơn cho em cái phần mềm chát chít bàng Wlan nha(em xài p990i) cai im+ chưa có crack hết xài đc rùi.làm ơn nha.với lại cho em 1 pm xem phim(mọi định dạng) và nghe nhạc hay nha. em cám ơn rất rất nhìu!!

Nếu bạn ko hay chat online qua Yahoo thì mình giới thiệu cho bạn cái pm này, dùng chat qua bluetooth rất tiện mà lại ko tốn xiền, nhưng tất nhiên là chỉ ở trong 1 phạm vi nhất định thôi. Bạn có thể vào đây tìm hiểu thêm và tải pm đó: http://pdaviet.net/showthread.php?t=31083
Phần mềm xem phim thì bạn có thể xài con Power Movie này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=25494. Hỗ trợ MP4 và AVI. Còn phần mềm nghe nhạc thì do mình dùng w950i nên mình ko để ý lắm. Bạn thử tham khảo thêm trên diễn đàn nhé. Chúc vui!!!!