• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

kazeron2003

hix,mình vào đó rồi, nhưng link dow die rồi, nên mình mới phải xin, dầu sao cũng cảm ơn bạn :D
Ai còn giữ bản bản đó share cho mình với, đa tạ vô cùng !

duchuup1i

các bác ơi lám ơn cho em hỏi. Em muốn cài pm ADL thì fai làm sao vậy????
Em đã cài pm Capsswitch 1.1.27 rùi. sau đó em cài tiếp ADL nhưng nó báo lỗi là " The package ues a protected uid " như vậy là sao vậy các bác hương dẫn dùm em..:(:)(((:)(((:)((

Son_Nguyen

các bác ơi lám ơn cho em hỏi. Em muốn cài pm ADL thì fai làm sao vậy????
Em đã cài pm Capsswitch 1.1.27 rùi. sau đó em cài tiếp ADL nhưng nó báo lỗi là " The package ues a protected uid " như vậy là sao vậy các bác hương dẫn dùm em..:(:)(((:)(((:)((

Lý do bạn ko cài được là vì bạn chưa hack sign, bạn vào đây đọc bài này & làm theo hướng dẫn là từ giờ về sau cài pm thoải mái luôn.:D. Link đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=26615. Chúc vui vẻ!!

shinnichikudo

Cần giúp trở lai sound như lúc chưa mod!?

mình đã mod sound theo cách SuperSound(TM) Final - Mod Sound phiên bản mới của đồng xanh nhưng mà thấy âm thanh kô được hay nên mún trở lại như cũ làm sao đây các bạn

sonsbv

hix,mình vào đó rồi, nhưng link dow die rồi, nên mình mới phải xin, dầu sao cũng cảm ơn bạn :D
Ai còn giữ bản bản đó share cho mình với, đa tạ vô cùng !

Mình vẫn còn bản đấy nhưng không biết gửi cho bạn thế nào. Để lại địa chỉ mail minh sẽ gủi cho bạn.

G

greywolf1987

Guest
xin hỏi vấn đề failed security check

Trong lúc em cài đặt 1 vài phần mềm vd như G900 torch(đèn pin cho UIQ3) nó hiện ra tiêu đề component failed security check, cannot install, mong các bác giải quyết dùm vấn đề này:)

Son_Nguyen

Trong lúc em cài đặt 1 vài phần mềm vd như G900 torch(đèn pin cho UIQ3) nó hiện ra tiêu đề component failed security check, cannot install, mong các bác giải quyết dùm vấn đề này:)
Cái này là do soft hết date nên nó thông báo vậy thôi, lúc đầu cài soft bạn bấm DETAILS để xem lại ngày tháng rồi chỉnh lại thời gian trong máy là cài OK.. Trước đây mình cài mấy soft cũng bị vậy mà..Chúc vui!!

smiler

Well-Known Member

1. Bạn tìm fần mềm CapsSwitch 1.1.27 cài vào máy.
2. Tìm "cáo biệt phần mềm Unsign" copy vào máy
Vậy là có thể cài thoải mái các phần mềm. Chúc bạn thành công.

Posted via Mobile Device

G

greywolf1987

Guest
em cảm ơn các bác chỉ dạy, e vọc liền đây...:D