• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyện làng PV ke...ke...

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mọi người vào spam mà không gọi mình nhá :p. Truyện hay thế này mà lại hưởng một mình thì thật là không phải =))

binhminhmuon

Một phút dành cho ..quẳng cáo

Các bác thân mến!em rất vui đc mọi người hưởng ứng như vậy,càng vui hơn khi mọi người khen SIG của mình->làm cho mình càng thêm ..vênh váo(nhầm)thấy đc khích lệ và xin up tiếp cho mọi người thư giãn:
Quảng cáo mì chính Ajinomoto:
Xin tiền là một nghệ thuật, và người xin tiền cũng là một nghệ sĩ. Bí quyết thành công của tôi... luôn xin được nhiều tiền, chính là gia đình tôi giàu có đấy các bạn ạ.
Bột ngọt Ve đan tiêu thụ khắp các "nhà cầu".
QC cafe Moment:
- Có cà phê Mô mừn chưa...?

- Vậy anh ăn cái tát nào chưa...

- (Bốp), dám tranh với bà à...
QC Omo:Mình là tiếp viên trưởng của một quán cafe. Mỗi lần xuất hiện trước khách hàng, quần áo có sáng sạch thì mình mới có đủ tự tin để tiếp khách....
Một lần vắng khách, mình đi siêu thị thấy có bột giặt OMO, bao bì trông cũng tàm tạm, mình mua dùng thử, công nhận là OMO tốt thật đấy. OMO có chất tẩy tốt đến nỗi làm quần áo mình trắng sạch hẳn, lại còn tẩy ăn mòn cả quần áo, làm cho cái áo và cả cái quần của mình trở nên mỏng - trong suốt đến tuyệt vời... Khách hàng thích lắm.
Từ nay mình sẽ dùng OMO thường xuyên hơn...
QC bia Sài Gòn:
Có thể bạn không sao, nhưng người khác cũng chẳng muốn nhìn
QC Kem đánh răng:
- Chào Đức! Làm cách nào mà răng Đức trắng quá vậy!

- À! Kem đánh răng P/S tốt lắm bảo vệ đến 2 lần, nên 2 ngày Đức mới đánh răng một lần. Tiết kiệm thời gian lắm!!
QC sữa Anpha cộng:
- Đố con hình nè là hình gì...

- ...

- Đố con hình nè là hình gì...

- ...

- Hình gì hả...

- Ông bị điên à, hỏi mãi!!!

Sữa Anpha cộng... Thông minh hơn cả mong đợi.

QC dầu gội đầu:
- Em vào đi, ba mẹ anh hiền lắm.

- Xem nào, bạn gái của cậu ấy đây... Trông như con dở hơi ý. Tóc gì mà thẳng tuột, chẳng xoăn tít như tóc mình.

- Lại ép tóc đấy mà. Chắc tốn kém lắm đây.

- Không đâu. Em chỉ dùng Sunlight thôi...

QC sữa hút Vinamilk:
Một đoàn học sinh đang đi từ trường về nhà thì gió cát nổi lên ầm ầm! Lão già hiện ra tóm 1 thằng bé định ăn thịt:

- Ha ha ha!!!!

- Ối ối thả ta ra!

- Ông ơi Ông siêu quá! ông có thể hoá nhỏ được không...

- Hoá nhỏ hả... quá dễ quá dễ!

Bla! Bla! Bla!

Bụp! chết nè! ha! ha!

... Bốp! Chát! Ối! Hự!

- Ơ! Sao ông không bị tóm...

- Mày tưởng tao làm theo kịch bản hả... Ha! Ha! Ha! Chết này! Chết này! Lừa tao này!

- Ối tha cho con!

QC Samsung D600:
Thử tưởng tượng ai đó đưa cho bạn một Bao cao su OK, bạn đem về dùng thử, bạn bóc ra không cần dùng răng, bạn "kết nối" thật đơn giản, cảm giác thật là tuyệt vời, bạn thử đi thử lại vài lần nữa, bỗng chuông điện thoai reo vang, bạn nhấc máy lên và đầu dây bên kia một giọng nói ngọt ngào vang lên "OK chứ".=))

-Vì sao sữa mẹ lại tốt nhất cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ?chúng ta cùng phân tích nào:
-thứ nhất: sữa mẹ ko bao giờ bị thiu,kể cả khi không dùng,quá tuyệt đúng ko?là một cái tủ lạnh siêu tốt.
-thứ 2: sữa mẹ sản xuất ra là dùng ngay,ko bị đau bụng bởi ruồi bu,kiến đậu.
-thứ 3: bình sữa lại rất...phong phú về màu sắc và chủng loại kích cỡ...:)).
-->do vậy ta có thể kết luận rằng sữa mẹ đúng là rất tốt cho trẻ em và trẻ sơ sinh và bình sữa mẹ thật tốt cho Bố trẻ sơ sinhb-)

nthuy

Vì phải đủ 10 bài thì mới được download trong DS, mà em thì nghét nhất spam bài, thôi thì vào trong này góp vui với anh em cho đủ 10 bài:

10 tật xấu của con trai :Thích đấm là một. Thèm game là hai. Chây lười là ba. Ba hoa là bốn. Thô bạo là năm. Lăng nhăng là sáu. Trơ tráo là bảy. Phe phẩy là tám. Hám danh là chín. Bủn xỉn là mười:10 đức tính tốt của con gai':Thủy chung là một. Dịu ngọt là hai. Vui tươi là ba. Toan lo là bốn. Từ tốn là năm. Đoan trang là sáu. Chu đáo là bảy. Giỏi làm là tám. Tình cảm là chín. Thầm kính là mười ...

Chuông điện thoại vang lên ,vợ nhấc máy.Tiếng người chồng gọi về : - Em à ? Anh đây! hôm nay anh ăn cơm ở nhà anh Nam và có việc về muộn chút .Em ăn đi đừng đợi anh nhé em yêu. -Vâng ! anh nhớ giữ gìn sức khoẻ nhé anh yêu - Người vợ gác máy và quay sang nói với người bên cạnh : - Nó lại còn bảo nó ở nhà anh cơ đấy!

"Tao vừa trải qua 1 kỳ sinh nhật khủng khiếp mầy ạ" - A bảo. B hỏi: "Như thế nào?". A: "Này nhé, con nhỏ thư ký nó mời tao về nhà nó để mừng sinh nhật tao, lúc đầu, nó bảo ta uống rượu, xong rồi lại cho tao ăn sò huyết, cuối cùng nó bảo: Em sẽ tặng anh 1 món quà ! Bi giờ, em vào trong buồng, 5 phút sau anh mới được vào đó, nhớ hông ?". B cười: "Sướng nhẩy !" A: "Sướng cái gì mà sướng ! Lúc vào trong đó, tao thấy ... đủ đủ mặt nhân viên trong văn phòng, tất cả đều hát bài Chúc mừng sinh nhật, chỉ có điều .... lúc đó tao chả còn mảnh vải nào trên người !"

Hai chú tiểu lần đầu xuống núi tắm hơi, Khi đã cởi hết quần áo vào bồn tắm mới sực nhớ để quên xà bông nơi phòng chứa đồ.

Thế là oẳn tù xì và 1 chú đi lấy xà bông. Chú tiểu trần truồng đến phòng chứa đồ tình cờ thấy 2 cô gái trong làng cũng đi tắm hơi sắp bước vào, Ngại quá chú giả làm bức tượng và cầm cục xà bông trên tay. Một cô ra xem và sờ vào chổ "thằng nhỏ" làm chú tiểu rùng mình đánh rớt xà bông.

Cô nói : thì ra bức tượng này dùng để đựng xà bông.Cô khác lại chạy tới nghịch thằng nhỏ một hồi rồi reo lên: aaaaaaa...chị ơi chỗ này dùng để lấy sữa tắm nữa nè chị

Last edited by a moderator:

binhminhmuon

Truyện cổ tích tiếp nào...

To Nthuy: mình không muốn làm bạn mất vui nhưng sao bạn ko gộp vào chung một bài để dễ theo dõi?với lại post bài ở đây đây có đc tính đâu?:-??

Cây Quất( phỏng theo truyện Cây Khế)

b-)Ngày xửa ngày xưa, xưa lắm.thật sự là xưa.. và phải nhắc đi nhắc lại lần nữa là xưa lắm rồi. Ở một làng nọ có một gia đình khá giả. Nhà có hai anh em trai, mặc dù là người Việt Nam chính cống nhưng ông bà lại sính ngoại nên đặt tên một đứa là : Luân Đôn đứa còn lại gọi là Sinh Tơn. Một ngày xấu giời nọ hai ông bà lên hứng hồi xuân, rủ nhau lên đồi ôn lại " chuyện của chúng mình", chẳng may hôm ấy có con hổ cụt chân đói quá mò về làng, đi ngang qua đồi, thấy hai cục thịt béo đang hú hí, ngứa mắt nó xơi béng mất. Đôn và Tơn kể từ ngày ấy được nhà trường miễn giảm học phí vì là trẻ mồ côi. Thằng Tơn là thằng anh, tính tình không khác gì mấy thằng USA gian ngoan, xảo quyệt và thâm độc, còn thằng Đôn thì ngược lại, ngoan ngoãn hiền lành và galant không khác gì một quý ông người England. Thấm thoắt đã mấy lần chủ tịch nước đọc điện mừng xuân trên tivi. Đôn và Tơn cũng đã trên 18 tuổi bắt đầu tò mò các trang npxtv.com tinhdonphuong.com hay coithienthai.net... nên bàn nhau chia tài sản để ra riêng cho thoải mái, dạo đó chưa có luật sư để chia tài sản hai ông bà để lại nên hai anh em tự phân chia. Để công bằng, hai anh em mua bộ bài về oánh. Mỗi lần thắng là được lấy một thứ trong nhà. Vốn gian xảo có thừa lại hay đú theo bọn trai làng đi đánh bạc các dịp Tết, Tơn nó làm bài thắng hết của cải trong nhà. Cuối cùng, đỏ cho Đôn, ván cuối bốc bài lên có đủ 3 phỏm ù luôn nên được một mảnh đất nhỏ ngoài đê, trên đó có một căn nhà cấp 4 xuống cấp và khu vườn có một cây Quất Quảng Bá rất sai quả. Tơn sau đận ấy giàu to, nó bán đất mặt đường cho nước ngoài xây nhà nghỉ.Tiền như quân Nguyên, gái gú bia rượu cả ngày, sống như ông Vua con trong làng vậy.Còn phần Đôn, nhờ chăm chỉ đánh máy thuê với cả ghi lô đề cho chủ nên cũng chộp giật sống qua ngày được. Mỗi tội gái làng nó không thèm để ý vì không có tương lai gì. Đôn buồn lắm. Chủ nhật ấy, đang dạo trong vườn nghĩ mưu cưa con ông Chột đầu làng thì Đôn thấy có con chim to vật vã đang xực liên tục mấy quả đầu mùa chỗ cây Quất của chàng. Bực mình chàng vào xách con Rựa lâu nay thủ trong nhà, rón ra rón rén chạy lại chụp ngang cổ con chim, kề dao vào cổ chim chàng rít qua kẽ răng: - Chết cha mày, cây Quất ông mày trồng để Tết bán lấy tiền mua pháo hoa mà mày dám phá à, bó thịt! Chim sợ vãi cả đái. phều phào kêu -Ăn một quả giả cục vàng, may túi 3 gang, mang đi mà đựng. Rợn hết cả óc gáy, phim kinh dị Đôn xem cũng nhiều nhưng giờ mới thấy chim biết nói tiếng người, cho là sự lạ, lòng Đôn cũng nguôi giận, nhưng để chắc ăn chàng còn dứ thêm một câu -Được rồi, cho mày về, mai không qua chở ông đi lấy vàng ông tỉa chết con cụ mày ! Chim dạ vâng rối rít rồi bay mất hút. Đôn bần thần quay vào nhà... Sáng hôm sau chờ mỏi cả cổ không thấy chim cò đâu, Đôn lầm bầm tự rủa mình ngu như Lợn: "đến thằng anh mình nó còn lừa cả mình, nói dek gì đến Chim chóc ". Định bụng ra ngõ làm đĩa bún đậu mắm tôm thì bất thình lình Đôn thấy chim bay đến. Đôn cả mừng, xắn xuýt xun xoe đến hỏi chim: - Định cho tao leo cây hay sao mà lâu thế, con Vợ? - Đang điên hết cả đầu đây này, lắm mồm thế! Nãy bay ngang quán cà phê, có thằng nào hút xì gà thơm nức mũi, mình đang phê nhắm mắt bay, dính bố nó vào dây điện thằng chết dẫm nào căng ngang đường, tí chết! - Hề hề - Đôn hềnh hệch cười - Tớ biết đâu được í. Mà thôi, mình đi nhở. - Mang túi đi chưa ? - rồi, tối qua cắt hai cái ống quần cũ may rồi, vừa thành cái túi vừa có cái quần ngố, nom cũng được, tí về tao mặc cho mà xem. Đôn leo lên lưng chim ngồi, chim nói: - Chuyến bay bắt đầu khởi hành đến mỏ vàng, đề nghị quý khách thắt dây an toàn, không hút thuốc trên lưng chim kẻo cháy lông. - Bố ông, rỗi hơi à?! Chim cười: - Lúc sáng cũng làm đôi quai, giờ hơi máu tí, thông cảm đê. Đôn thò tay vào túi quần, móc ra hai quả cam xã Đoài tọng hẳn vào mồm chim, vừa nói: - Ăn đi rồi lướt. Chim nuốt vội tí nghẹn, rùng mình cất cánh bay lên. Qua Vịnh bắc Bộ rồi qua Đảo trường sa Chim bay vào một khu vực sương mù dày đặc, tầm nhìn giảm xuống dưới 1km, sức gió mạnh cấp 10, cấp 11 giật lên cấp 12 khi chiều tối, biển dộng dữ dội. Dự báo trong 24h tới... (quên, lẫn đoạn dự báo thời tiết hôm qua, he he ) Bất thình lình hạ cánh đột ngột xuống một hòn đảo hoang vu. Trên đảo vàng nhiều không kể xiết. Toàn loại 4 số 9 từng cục từng cục to thôi rồi. Căn bản là cũng thích nhưng vì không tham lắm nên Đôn cũng chỉ lấy đâu khoảng dăm yến rồi lên lưng chim quay về. Khi trở về, Đôn nhảy ngay lên Công ty vàng bạc đá quý đổi vàng lấy tiền mặt. Qua Duylinh mua 2 con 9900 đời mới nhất thời bấy giờ. Tặng con chim một cái còn dặn thêm : - bao giờ tao nháy, mày qua chỗ tao ăn Quất rồi chở tao đi nữa nhá. Chim lặng lẽ gật đầu rồi thở dài. Nghĩ thầm, bố mày mà là người bố mày mua cả cái vườn Quất Quảng bá chứ tội gì cho mày hưởng lợi. Đoạn bay đi đâu không rõ. Tin Đôn được chim thần giúp đỡ, nay giàu có hơn cả Bill Gate nhanh chóng lan đến tai của Tơn. Hắn tức lắm. Rắp tâm lừa Đôn thêm quả nữa mới đành lòng...... Một ngày nọ... hình như là Chủ Nhật hay sao đó, thằng Tơn qua chỗ nhà Đôn. Chả vòng vo gì cả hắn vào thẳng vấn đề giọng ngọt như mía: - Chú Đôn này, lâu nay anh cứ canh cánh trong lòng chuyện đối xử tệ bạc với chú. Nay, anh cũng có tuổi rồi, chỉ thích vui thú điền viên. Anh dành lại cho chú tất cả, chú về chăm nom bàn thở tổ tiên hộ anh. Còn anh ra đây sống nốt quãng đời còn lại. Đôn nghe và ngẫm nghĩ: “Nó nói nghe cũng ngọt. Dù gì thì nó cũng thích cây Quất của mình, cho nó thì chả mất đi đâu, mình giàu phết rồi, bây giờ có thêm mấy cái Vila sống đến già cũng chẳng hết tiền. Còn ở đây với cây Quất, nhỡ con chim dở hơi không đến nữa thì cũng thế”. Xong xuôi, Đôn gật đầu đồng ý. Tơn mừng nhảy cẫng lên, va cái độp vào cái đèn hoa kỳ, dầu tưới xuống, bắt lửa, đầu cháy không còn một cọng tóc. Nhưng vẫn cười hớn hở, lấy con D600 gọi ngay Thành Hưng chuyển đồ đến ở luôn. Càng tiện, chuyến về thì thằng Đôn cũng chuyển sang nhà Tơn ở hẳn. Nhờ xin được số Mobile của chim thần, sáng thứ Hai, Tơn gọi ngay cho chim. vừa lúc chim đang thèm Quất, thế là bay đến. Tưởng là quen biết rồi, chim đậu xuống phát là chén quất ngay, ai ngờ thằng Tơn nó rình sẵn. Nó phang cho một phát quay cu lơ. Lúc tỉnh dậy thấy mình bị trói gô vào thành giường, chim cả kinh không hiểu chuyện gì xảy ra. Kịp lúc Tơn bước đến, hắn phì phèo điếu Vina, hất hàm nói: - Con Chó, bây giờ tính sao? - Sao là thế nào? Đôn đâu? mà tao là Chim chứ phải chó đéo đâu! - Nó bán lại nhà cho tao rồi, mày ăn Quất phải giả vàng cho tao thì tao mới tha, hiểu chửa? - À, chuyện nhỏ, thế thì việc dek gì mày trói tao như Lợn thế này, mai may túi ba gang tao đưa đi lấy. - Ko phải nhắc, anh mua túi đây rồi, đi luôn. Nói rồi hắn cởi trói cho Chim, cẩn thận leo lên lưng không quên mang theo cái balo 9 túi mới mua 60K ngoài chợ. Chim chán nản nhưng sợ nó bóp cổ mình nên cũng đưa đến đảo lần trước. Thằng Tơn nhặt đầy một túi, rồi lại găm thêm mấy cục vào người. Chim biết nhưng kệ cha nó, nói với thằng mặt dày này chỉ tổ phí nhời. Khi quay về, phần vì nặng, phần vì đói, chim vừa bay vừa ngủ gật. Một con Vietnam Airline bay ngang qua, chim không kịp tránh, nó táng cho một phát. Cả chim lẫn Tơn rơi tòm xuống biển, chết mất xác... nghe đâu xác hai đứa dạt vào bãi biển Phukhet của Thailand... Còn Đôn đã sống một cuộc đời vương giả từ đó..chỉ tiếc, vì nhiều tiền, hắn đâm ra chơi bời nghiện ngập. Sau chết vì dùng quá liều thuốc lắc. Nên bằng chứng về chuyện này không ai confirm hộ nữa.

Khảo dị: Phần tiếp của chuyện cây quất (theo một số lời kể của bà con dân tộc Thái) Sau đợt sóng thần vừa qua tại bãi biển Phukhet Thái Lan có phát hiện một hộp đen của con chim lạ đó, sau khi phục hồi thì bị thiếu một số sector do bị bad . Sau khi điều tra thêm thì được biết rằng trong bộ lịch sử mồm của dân làng Phunkhet cũng có truyền lại một câu truyện về một chàng trai cưỡi chim rơi xuống làng này. Sau khi được một em dân làng xinh, ngon, chân dài hô hấp, tẩm quất nên linh hồn của Tơn cũng giống như thể xác (rơi từ trên trời rơi xuống) trở về hòa làm một. Mỗi tội là em dân làng kia làm mátxa nhưng lại chưa qua lớp cấp tốc nào, lại xuất thân từ nông thôn nên có hơi quá tay với Tơn. Do vậy Tơn từ lúc tỉnh dậy cứ ngơ ngơ nói tòan thứ tiếng lạ hoắc, nghe đâu tòan kêu "chim, chim, chim.." mọi người mới ghét quá nên đuổi Tơn lên một chiếc thuyền độc mộc rồi đẩy ra biển. Ông trời mới thương nên giữ thuyền đứng yên theo phương pháp tuyến, chỉ hơn 12 tiếng sau Tơn đã lưu lạc vào một vùng đất hoang (giờ là Châu Mỹ). Không có một thứ gì trong tay ngòai một chiếc di động mất sóng, một mình anh phải chống chọi với lốc, mưa bão, núi lửa.. triền miên. Cũng nhờ có chiếc thuyền làm từ rơm rạ (còn vương vài sợi thóc) nên Tơn có "vốn" để làm ăn. Thâm canh ngắn ngày, làm gối vụ nên năng xuất tăng từ 8 lên 10 tấn trên một hecta, Tơn ăn đủ.Hết

gialongmobile

Chuyện ấy...và lần đầu tiên của tôi... (nhật ký một cô gái

Chuyện ấy...và lần đầu tiên của tôi... (nhật ký một cô gái ).
Chiều... Tôi cũng chẳng nhớ rõ đó là ngày tháng năm nào...chỉ nhớ nó là 1 buổi chiều êm ả... Tôi gặp anh.Một người đàn ông bình thường,bình thường hơn cả những người đàn ông bình thường mà tôi đã từng gặp qua,nhưng có phải vì cái bình thường ấy hay vì 1 lẽ nào khác mà ngay trong cái nhìn đầu tiên,trong lòng tôi như sôi sục...rạo rực thèm khát...một cảm giác....Đáng để đặt dấu chấm lửng ở vị trí này...

Tay tôi run,môi đã bắt đầu lắp bắp không thành lời....Nên chăng? - không nên chăng? Ước mơ cả đời con gái mình ấp ủ ,nay nó đang dần hiện ra ngay kia,chẳng lẽ mình mình lại để tuột mất một cách dễ dàng như thế sao? Tôi đang sôi sục...sôi sục 1 sự ham muốn tột độ.Ôi tim ơi mày đừng như thế! Nào nào...

Và như định mệnh.Tôi đã đến với anh...không ngại ngần.Và như 1 lẽ của tự nhiên,anh đã đón nhận tôi... Và...

Anh nhìn tôi.Ánh mắt như chạm vào từng khóe mắt,từng kẽ môi nóng bỏng... "Em sẵn sàng chưa..." Trái tim tôi muốn nhảy dựng ra khỏi lồng ngực,tôi nhắm chặt hai mắt trong nỗi lo sợ tột cùng,nhưng vẫn cảm giác rõ rệt trước mặt 1 khối đen đang lẩn nhẩn tiến về phía mình.Khí quyển mỗi lúc một nực nồng,rít ẩm,ngột ngạt.Tay chân tê cứng mà lạ thay,hai con ngươi tôi lúc này lại mở to chưa từng thấy,sáng xuyên thủng màn đêm,đến nỗi tôi nhìn được cả những sợi lông mi của chính mình đang vòng cung lên vầng trán căng rắt,xót ren mồ hôi...

Nhưng tất cả lại như tan biến khi bàn tay anh đặt nhẹ lên cơ thể tôi.Như một liều thuốc trấn an đầy hiệu nghiệm.Những giọt mồ hôi vương trên trán bây giờ lại bắt đầu tinh nghịch,đang bắt đầu liếm dần xuống cổ,luồn lách qua chân tóc...lăn tăn xuống ngực. Và cái sự bắt đầu của anh đã bắt đầu 1 cách nhẹ nhàng êm ái như thế... Người tôi như nhũn ra,thời gian như bất tận,cho đến khi bất giác chạm phải 1 vật thể lạ đang dần áp sát vào cơ thể ...Môi mím chặt...2 hàm răng như siết vào nhau...cơ thể lại căng cứng như đã từng căng cứng...

H..h.....Tiếng rít nhẹ chạy tọt qua kẽ răng đã làm xua tan đi bầu không khí ngột ngạt...ÔI MÁU... Trước cả cái cảm giác hoảng loạn khi nhìn thấy máu tuôn ra đó là cả 1 nỗi đau kinh hoàng...đau điếng! Đau đúng như cái chữ đau nó mang trên mình... " Anh xin lỗi...nào...một lần nữa em nhé...một lần nữa thôi...sẽ không đau nữa...Anh hứa là sẽ nhẹ nhàng và cẩn thận hơn...nào...thả lỏng đi em..."

Vẫn chỉ là im lặng...má tôi lại nóng hực...ôi lại là nó...lại là 1 cảm giác cứng cáp,quệt ngang và...đâm vào...ôi nhưng lạ thay ở lần thứ 2 này...máu đã không còn rỉ ra...và cảm giác đau đã từ đó mà tan biến...Có lẽ cả 2 đã có sự phối hợp nhịp nhàng hơn và có lẽ...(lại có lẽ) mình cũng đã quen dần với cái vật lạ đáng ghét ấy... Hít thở thật sâu lần cuối trước khi đứng lên để bước ra khỏi cái nơi đã từng giữ lại 1 ít máu của mình ấy...Nhìn vào gương,ôi mình lạ chưa này...khuôn mặt như có cái gì đấy khang khác...nữ tính hơn...hồng hào hơn...

Đứng dậy ra về - rời khỏi - rời bỏ.....để lại phía sau 1 người đàn ông bình thường....bình thường như anh đã từng bình thường...Người đàn ông đã cùng tôi trải qua cái lần đầu tiên ấy...

Ôi cái lần đầu tiên đi ...Bấm lỗ tai...Hic! Thèm có lỗ để đeo bông,bấm chán chê rồi giờ bỏ xó...chẳng đeo được gì vì phát hiện ra da mình bị dị ứng nữ trang...ặc ặc..Đúng là không cái dại nào bằng cái dại nào....

noclose

Tiếp Seri "Lần đầu tiên nào"

Đây là lần đầu tiên của bạn...

Bạn nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Bạn đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ấy không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi bạn có sợ không và bạn lắc đầu một cách dũng cảm. Anh ấy có nhiều kinh nghiệm hơn bạn. Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã đưa đúng chỗ. Anh ấy tiến sâu hơn và bạn run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể bạn căng thẳng chờ đợi nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với bạn. Anh ấy nhìn thẳng vào mắt bạn và nói bạn hãy tin tưởng vào anh ấy. Anh ấy đã làm nhiều lần trước đây rồi. Nụ cười dễ thương của anh ấy làm bạn bớt căng thẳng và bạn mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng. Bạn nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho bạn ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn nữa. Và bạn cảm thấy sự đau đớn dâng tràn chạy khắp cơ thể và dường như một tia máu đã chạy ra khi anh ấy đang tiếp tục. Anh ấy nhìn bạn lo lắng và hỏi bạn có đau lắm không? Mắt bạn rưng rưng nhưng bạn lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.
Anh ấy thò ra thụt vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này bạn đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy anh ấy bên trong bạn. Sau một vài giây phút bạn thấy điều gì đó cháy bỏng bùng lên và anh ấy lấy nó ra.
Bạn nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì đã xong. Anh ấy nhìn bạn với một nụ cười ấm áp và nói với bạn rằng bạn thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa hề thấy...

....
VÀ CUỐI CÙNG CÁI RĂNG SÂU ĐƯỢC NHỔ RA

noclose

Tiếp seri này nào

Chuyện ấy là chuyện gì? Đây là một việc tế nhị he he. Cũng có bạn kể cái "chuyện ấy" lên blog rồi. Hôm nay a dua a còng cũng kể cài lần đầu tiên đáng nhớ ấy để câu khách vào blog chơi khà khà.

Vâng, cái chuyện này thực sự là rất có ích đối với các bạn trai chập chững tuổi đôi mươi. Sau nhiều lần trầm trồ, ngưỡng mộ những thằng bạn đã từng làm "chuyện ấy" Phlam quyết định phải thử cho dù trong lòng rất ngại ngùng con thạch thùng. Đó là một chiều thu đầy gió lộng, lá vàng bay tả tơi đẹp tựa trong phim kiếm hiệp của Trung Quốc. Có 2 người cưỡi trên con ngựa sắt hăm hở tới một khu vực bí hiểm. Nhớ lại thấy hồi đó nhát chết quá, không dám đi một mình mà phải rủ một thằng có cùng "ý tưởng lớn" đi nữa. Tới nơi có một chị rất đô con ngồi sau cái bàn (sau này mới biết là chị thu tiền) hỏi ngay: Lần đầu hả em? Hai thằng mặt nghệt ra giả nhời: Vâng ạ! Chị bảo 2 thằng cởi quần áo ra treo vào mắc rồi mỗi thằng ra một góc tự khởi động đi tí chị sẽ hướng dẫn từng người một đến nơi đến chốn. Ối trời cha mẹ ơi! Lúc ấy cứ tưởng "ấy" là "ấy" luôn chứ lại còn phải khởi động, khởi đẽo nữa.

Khởi động đâu vào đấy thì bắt đầu vào việc chính. Đúng là lần đầu tiên chẳng biết gì cứ làm phăng phăng. Chị hướng dẫn la oai oái bảo không được. Lần đầu tiên phải làm nhẹ nhàng thôi không về sẽ đau cơ. Phải hít thở đúng nhịp theo nhịp lên xuống. Đầu tiên làm nhẹ thôi sau đó sẽ tăng dần. Mỗi tư thế làm 3 lần mỗi lần làm 10 đến 12 cái, xong tư thế này mới được đến tư thế khác. Làm một lúc mệt phờ râu nên đành phải ra sớm. Làm xong mồ hôi ra như tắm nhưng mà rất chi là sảng khoái. Nhưng khổ nhất là mấy hôm sau. Về nhà đau ê ẩm hết cả người. Cơ bụng, cơ vai, cơ tay động đâu cũng đau.

Lần đầu đi tập tạ là như thế đấy ạ. Lần đầu tiên đẩy được có 20 kg nhưng càng về sau càng đẩy được nặng hơn. Hai thằng rất chăm chỉ tập luyện hy vọng 1 tháng có thể to như Lý Đức. Quả ông trời cũng không phụ lòng người. Sau 2 tháng tập luyện kiên trì và bền bỉ mỗi thằng cũng tăng được khoảng 3 kg. Băp tay to hơn (nhưng vẫn không to bằng bắp chân :D), ngực nở hơn. Tiếc rằng hai thằng bận ôn thì nên vê sau phải nghỉ. Những lần sau khi làm chuyện này thì chả ngại ngùng gì nữa. Cứ tự nhiên như ông tiên. Hồi năm ngoái tập được 6 tháng. Lúc đi bơi thấy mọi người cũng trầm trồ ngưỡng mộ lắm. Nhưng than ôi thời oanh liệt nay còn đâu. Dạo này ngồi máy tính nhiều, thân hình tiều tụy không thể tả hix hix. Than ôi...

binhminhmuon

cho mình góp vui với

Nghiêm cấm chỉ định với những người nghĩ bậy
-------------------------------------------
- Cô giáo nói : em lấy nó ra cho cô xem chút nào... làm đi em
- Học trò vừa nhìn cô vừa chậm chậm lấy ra: dạ...dạ nó hơi ướt
- Cô giáo tò mò nhìn : vậy em lau nó cho khô đi.
Học trò vội lau khô, cô giáo chợt đưa tay cầm lấy, nhìn một cách chăm chú rồi bất ngờ... liếc học trò...kê miệng thổi nhè nhẹ,
- Cô nói : sạch rồi đấy em
- Học trò ngẩn ngơ nhìn cô giáo: cô là cô giáo mà cũng biết làm thế à?
- Cô giáo cười thật tươi :có gì mà không biết, chồng cô chú ấy chỉ cho cô đấy , bây giờ em... còn...còn...không biết ... nhét nó vào đúng vị trí à...
- Học trò phấn khởi : dạ cô để em...em biết cách mà !
- Cô giáo thúc giục : nhét vào nhanh lên em...
- Học trò bẽn lẽn: cô tránh cái chân của cô sang một bên em mới nhét vào được chứ ạ !
- Cô giáo hơi thẹn :ừ nhỉ cái chân của cô làm em vướng thật... em nhét vào từ từ thôi... thế... ừ...ừ...đúng rồi...ừ...ừ
- Hoc trò: vào được rồi
- Cô giáo: vậy bây giờ còn chờ gì nữa mà không đạp đi...
- Học trò mồ hôi rịn trên trán : cô xích người cô ra phía sau chút được không thì em mới có tư thế đạp chứ
- Cô giáo vội làm theo : đạp đi em , nhớ đạp mạnh mạnh một chút
cậu học trò hỳ hục đạp chỉ một lúc sau ... chiếc xe bất ngờ nổ máy
Cậu hét lên sung sướng : nổ rồi , biêt ngay là xe của cô bị ướt cái bugi, chỉ cần lau khô rồi đạp vài ba cái là xong ngay
- Cô giáo gật đầu chép miệng : cái xe của cô hay bị vậy lắm, cứ đi qua mấy chỗ nước ngập là bị , cô cám ơn em đã giúp nhé , cũng may là gập em giữa đường
- Học trò :dạ không có gì đâu thưa cô.b-)

binhminhmuon

Tiếp...

Người đàn ông đích thực và người đàn bà đích thực

Sau khi thành hôn được một thời gian, cuộc sống tình cảm của hai vợ chồng nhà nọ trở nên ngột ngạt. Cô vợ trẻ quyết định đi nghỉ một tháng ở một nơi thật xa cho đỡ bức xúc. Khi đang bay trên Ấn Độ Dương, máy bay chở cô ta sa vào một cơn giông khủng khiếp. Mặc dù các tiếp viên hàng không ra sức trấn an, nhưng cô ta vẫn bị hoảng loạn. Lúc thần kinh kăng thẳng đến đỉnh điểm tưởng như sắp vỡ tung, cô ta ra đứng ở lối đi giữa hai hàng ghế và la hét ầm ỹ.

- Tôi không muốn bị chết như thế này. Tôi còn quá trẻ. Thậm chí chưa bao giờ tôi gặp được một người đàn ông có thể làm cho tôi thực sự cảm thấy mình là một người đàn bà.

Các tiếp viên cố làm vị khách này dịu đi nhưng không ăn thua. Tỏ rõ nỗi tuyệt vọng, Cô ta giơ hai tay về phía những hành khách khác cũng đang hết sức bối rối.

- Có người đàn ông nào trên chiếc máy bay này sẵn sàng làm cho tôi thực sự cảm thấy mình là một người đàn bà không đây?

Nghe vậy, một anh chàng với thân hình lực lưỡng đứng lên. Anh ta tóc đen, nước da rám nắng, bắp thịt cuồn cuộn, ánh mắt tối sầm, trông gợi tình rừng rực.

- Tôi sẽ làm cho cô cảm thấy mình là một ngơời đàn bà - Anh ta gầm gừ.

Anh chàng dũng mãnh tiến về phía cô gái, vừa đi vừa lần cởi khuya áo sơ mi với một nụ cười đầy nhục cảm trên môi. Trái tim cô gái đập rộn ràng, cô ngây ngất ưỡn người ra sẵn sàng đón nhận sự tấn công dữ dội của "người đàn ông thực sự". Anh chàng kía đã tới sát.. hơi thở nóng hổi mơn man của anh ta như vuốt ve làn da run rẩy ham muốn của cô. Rồi anh ta cởi phắt áo ra và đưa cho cô với vẻ đầy uy quyền:
-Cô hãy đơm lại chiếc khuy sắp đứt và là thẳng cái áo sơ mi này!
>:)

binhminhmuon

:(( không ai cổ vũ nữa sao...hu hu,ai cũng bận hết hả, bận mấy cũng phải cười chứ???

Một anh chàng mệt mỏi vì phải làm việc quần quật trong khi cô vợ được ở nhà sung sướng. Anh cũng muốn sướng như thế, liền xin với Chúa.
"Chúa ơi, con khổ quá! Con phải làm việc cật lực 8 tiếng mỗi ngày trong khi vợ con thảnh thơi cả ngày. Con xin Người hãy đổi vị trí của chúng con để cô ta thấy con phải vất vả thế nào".
Chúa thương tình, cho anh chồng đau khổ biến thành phụ nữ.

Sáng hôm sau, anh chàng tỉnh dậy, nấu bữa sáng, cho con cái ăn cơm, đưa chúng tới trường, trở về nhà ... lấy quần áo bẩn tới cửa hàng giặt là và đi tới ngân hàng để rút tiền trả hóa đơn điện và điện thoại.
Về nhà, anh dọn dẹp chỗ vệ sinh cho mèo, tắm cho chó. Lúc này đã là 1h chiều, vì thế anh vội vàng dọn giường, giặt quần áo, hút bụi và lau sàn nhà bếp...
Anh vội vã tới trường đón lũ trẻ và mắng chúng trong khi vẫn phải tỏ ra nhẹ nhàng. Chẳng mấy mà tới 4h30 chiều, anh vội đi gọt khoai tây, và rửa rau chuẩn bị cho kịp bữa tối.
Sau bữa tối, anh lau nhà bếp, chạy máy rửa bát. Lúc 9h tối, anh mệt mỏi và leo lên giường. Tuy nhiên, "chồng" lại đòi hỏi, vì thế anh "làm" qua quýt, không lời than vãn, trong lòng chỉ mong tới sáng.
Sáng hôm sau, anh quỳ cạnh giường và nói: "Chúa ơi, con khổ quá! Con biết lỗi rồi, xin Chúa cho con trở lại làm đàn ông".

Chúa nói: "Con của ta, ta tin rằng con đã học được nhiều điều và ta rất vui khi đặt mọi thứ trở lại như cũ sau 9 tháng nữa, bởi vì con vừa mới dính bầu tối qua".=))

doananh

Đọc mà nóng hết cả người đang tưởng là có văn hóa phẩm độc hại hi hi. Đang đau đầu đọc cái bài đầu tiên hết cả đau rồi nè, cám ơn bác thật nhiều hi hi đúng là giải Stress thật

Status
Không mở trả lời sau này.