• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có nên phát triển phiên bản PV ATM DIRECTORY cho FW 2.x & 3.x

Có nên phát triển PV ATM Dir cho iphone FW2.xx?

• Total voters
    83
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
[Thăm dò] Có nên phát triển phiên bản PV ATM DIRECTORY cho FW 2.x và 3.x

Đây là topic thăm dò ý kiến người dùng có thích sử dụng phần mềm này trên FW 2.x.x và 3.x không :D

pepsi98n

[Thăm dò] Có nên phát triển phiên bản PV ATM DIRECTORY cho FW 2.xx ?

Đây là topic thăm dò ý kiến người dùng có thích sử dụng phần mềm này trên FW 2.x.x không :D

Vẫn mong chờ bấy lâu. Mong sơm có nhé bạn =D>

dienht

Active Member
Nếu được như vậy thì còn gì bằng nữa. Mình rất hay phải đi công tác ở các tỉnh nên rất cần PM này. Cảm ơn bác Kawaguchi trước nhé...

thinhqmc

Chào !
Rất rất hữu ích cho những ai thường đi công tác các tỉnh. Mong tác giả phát triển soft này.
Xin chân thành cám ơn.

TaQuangDuc

tuy rất ít dùng (vì iPhone không phải của mình) nhưng rất ủng hộ, chỉ lo tác giả quá sức thôi

hlp

bác kawa làm update phiên bản cho ppc đê giữ liệu quá cũ rồi...thanks

NguyenHuuTrong

Hum nào đi hết đất nc VN xem chỗ nào có máy ATM ghi lại thành database rùi gữi bác kawa !=))

netaddiction1

Bác làm cái Soft này đi nhé. Soft này hay quá. Bác bổ sung thêm Ngân hàng Quốc Tế (VIB bank) nữa nhé (Em làm bên đó mà:D). Thanks bác nhé!

AnhTu

Super V.I.P
Bác làm cái Soft này đi nhé. Soft này hay quá. Bác bổ sung thêm Ngân hàng Quốc Tế (VIB bank) nữa nhé (Em làm bên đó mà:D). Thanks bác nhé!
Vậy thì cung cấp dữ liệu địa chỉ ATM đi nhé, nếu có luôn bank càng tốt.

Status
Không mở trả lời sau này.