• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có nên phát triển phiên bản PV ATM DIRECTORY cho FW 2.x & 3.x

Có nên phát triển PV ATM Dir cho iphone FW2.xx?

• Total voters
    83
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Rất cần thiết :D dù là đang xài IP của ông anh :D FW 2.0.2 đang tính sắm thêm em IP nên rất thích PM này, ủng hộ hai tay, hai chân lun :))

daithu

MÌnh nghĩ là không vì : Khi đến cái ATM thì bị OUT OF SERVICE ( tạm ngừng phục vụ ) ===> Chán lém

DHL

Các bác thăm dò thế đủ chưa? E đang cần đây :D. Cái này quá hữu dụng rồi, chắc là 1 trong các soft ko thể thiếu của em.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Đang đợi time rãnh sẽ viết ngay đây! Vẫn lưỡng lự không biết có nên áp dụng công nghệ mới vào đây hay không? :D

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Nếu dữ liệu người dùng có thể tự add vào là tuyệt vời nhất!

Bản mới này chắc chăn sẽ thế, Open Data, nên data sẽ do người dùng cập nhật liên tục, nói chung sẽ giống chức năng bên PPC

XuanTruong

Super V.I.P
Bản mới này chắc chăn sẽ thế, Open Data, nên data sẽ do người dùng cập nhật liên tục, nói chung sẽ giống chức năng bên PPC

OK! Vậy thì tốt quá!=D> Thế đến tết âm lịch đã có chưa?:):):)

ovc

hic thèm quá mà ko dám hỏi để mí anh tập trung viết
mí anh cứ viết từ từ cho thật tốt nhen
pdaviet tuyệt vời

HHN

Well-Known Member
Khoảng bao lâu thì xong Admin ơi?

Bác cứ bình tĩnh đợi đi :D, cái này nhiều người mong lắm ạ , mà admin hồi đang rất bận, em cũng đang đợi đây nè :D hy vọng có trước tết âm lịch :))

Status
Không mở trả lời sau này.