• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có thể thành lập CLB PDAviet.net Hải Dương?!

mrlingling

Active Member
ok ..theo em thì địa điểm là
14h: ngày 4-1-2009
cafe tân thế kỷ..chụp vài kiểu anh cái đã ...hihi..
tiếp đến khoảng 5h :
ra đường thanh niên ok..anh nhé...........rồi tính tiếp anh à
ah mà anh hiển à hôm đó nghỉ phép. rồi về nhà em nghỉ cả tổi luôn.sáng hôm sau về ...em ỏ nhà một mình .......ok còn bác nào không vê được vào nhà em nốt. không biết mọi người xem phim "ỏ nhà một mình" chưa ..hi

....................................

:D =D> Các bác cho thêm ý kiến ? để các bô lão duyệt nào...:p

PhamHien

Nhân dịp gặp mặt năm mới này chúng ta bàn luôn việc thành lập CLB chăng?

minhphuong_197

Em nghĩ còn tùy xem mọi người đi có đông hok???
(Nhất là làm trận bóng sau đó đi nhậu, cuối cùng là thành lập club thì quá tuyệt:)). ). Em là em kết ý kiến làm trận bóng đầu năm mới lắm:p

LeHai85

Em nghĩ còn tùy xem mọi người đi có đông hok???
(Nhất là làm trận bóng sau đó đi nhậu, cuối cùng là thành lập club thì quá tuyệt:)). ). Em là em kết ý kiến làm trận bóng đầu năm mới lắm:p

hay đó nhỉ nhưng mà mệt lắm tí ăn gà vào rồi ăn dê em ngục mất ...
em thì hồi xưa làm tiền vệ kiêm hậu vệ không chê được anh à.hi
.............anh ơi thành lập PDA hải dương đúng là vấn đề cần đó anh .....
phải họp thì mới ra được anh à........

mrlingling

Active Member
Mọi khó khăn của việc thành lập CLB PDAV-HD đã được em soạn thảo thành văn bản dài hơn 500 trang chia thành 10 chương sắp tới sẽ in thành sách ^^ rồi gửi tới các anh sau.hehe. Nhân dịp năm mới em thay mặt Đảng, Quốc hội, Chính phủ, Mặt trận Tổ quốc Việt Nam kính chúc anh em và gia đình một năm mới hạnh phúc, an khang, thịnh vượng! ^^

NguyenTu

Super V.I.P
.... em thay mặt Đảng, Quốc hội, Chính phủ, Mặt trận Tổ quốc Việt Nam kính chúc anh em và gia đình một năm mới hạnh phúc, an khang, thịnh vượng! ^^

Vậy em là gì vậy ta?:O:O:O:O:O:O:)):)):)):)):))

LeHai85

là thằng long PDAHD đó thôi..không có tên hả long .hihi...=))......
....chú chúc anh em như thủ tướng chúc vậy..;;)cận thận đó..tôi đưa công an đó ....tha cho chú nhé..........vì chú chúc anh em thật lòng ....>:)=)):D;;)

............
hải dương mong các mod quan tậm bọn em cũng ngần đông đủ và lớn mạnh dần rồi anh adida1976 .....mong có cái tên như hà nội và jhair phòng tuy hải dương bé nhưnh kiên cường anh à ...bọn em bé sẽ làm việc bé ..lớn như hà nội và hải phòng sẽ làm việc lớn đúng không anh ..hi:p

PhamHien

Chúc mừng năm mới! Chúc các anh em PDA HD một năm mới: Mạnh khoẻ - Thành đạt - Hạnh phúc!

Nhất là mấy "chú" trẻ như daiphatmobile, mrlingling...đẹp trai nhất HD phải có nhiều "em" theo đấy. Lần nào đi off cũng chỉ mấy anh em với nhau. Anh đây mà vẫn còn nhiều...cô theo suốt! :))

LeHai85

Nhất là mấy "chú" trẻ như daiphatmobile, mrlingling...đẹp trai nhất HD phải có nhiều "em" theo đấy. Lần nào đi off cũng chỉ mấy anh em với nhau. Anh đây mà vẫn còn nhiều...mối lắm đấy!

"""""""""""""""""""""""""""

em thích nhất cái này đó..em đẹp trai thì ai cũng khen rồi:((...mỗi cái khoản mối thì em chưa nhiều thôi đếm trên tay trái thì đủ rồi còn tay phải chưa có anh hiển giúp em nhé.......hihi...........X-(......
...................
anh ơi họp ít hay nhiều không quan trọng - mà quan trọng là :....đoàn kết và chia sẻ buồn vui về cái PDA của mình anh à.hihihi............=D>

PhamHien

anh ơi họp ít hay nhiều không quan trọng - mà quan trọng là :....đoàn kết và chia sẻ buồn vui về cái PDA của mình anh à.hihihi............=D>

Chú xem thế nào làm con PPC chơi đi. Cứ mãi UIQ vậy à. À hôm off nhớ mang BB8800 đi cho anh "sờ" tí nhé :D

LeHai85

anh ơi PPC em dùng rồi bây giời chủ yếu nghịch mấy con mới như iphone thì cũng tạm ..còn blackberry thì dang chơi thử...còn..nokia thì dùng mãi mãi không chán..hihi...đâu có UIQ em chán nhất dòng đó đó..chỉ dung s6.v3 là hay mà anh n91 ..n95...

Chỉnh sửa cuối:

mrlingling

Active Member
Chúc mừng năm mới! Chúc các anh em PDA HD một năm mới: Mạnh khoẻ - Thành đạt - Hạnh phúc!

Nhất là mấy "chú" trẻ như daiphatmobile, mrlingling...đẹp trai nhất HD phải có nhiều "em" theo đấy. Lần nào đi off cũng chỉ mấy anh em với nhau. Anh đây mà vẫn còn nhiều...cô theo suốt! :))

ý bác Hiển là hum này off phải dẫn ng y đi theo cho sum á..^^ ko ko, dẫn ng yêu em đi để ng yêu em đua đòi dùng dt như kiểu anh em mình thì em đau đầu về khoản kinh tế lắm =))....

bác Hải hum này mang BB8820 đi off cho em cảm nhận BB 1 chút đê, hehe^^ em đang ngâm cứu mấy con , đang đợi kiều hối và sau dịp tết...quyết và quất 1 em về dùng...:p

PhamHien

anh ơi PPC em dùng rồi bây giời chủ yếu nghịch mấy con mới như iphone thì cũng tạm ..còn blackberry thì dang chơi thử...còn..nokia thì dùng mãi mãi không chán..hihi...đâu có UIQ em chán nhất dòng đó đó..chỉ dung s6.v3 là hay mà anh n91 ..n95...rồi anh hiển thích em mang 8800 hay 8310 hay con 8320..(hôm nào có 9500 em mang hoặc 900 mang đi chôm 1 hôm hihi..)
anh ơi em bán đt nên máy gì cũng phải biết chút mà ...em dùng máy đổi linh tinh máy công ty dó mà .hihi.............

Xem ra có "vị" quảng cáo ở đấy quá =)) ! Anh còn thiếu mỗi BB đẹp nữa thôi. Hay chú cứ "cuỗm" đi mấy con để mọi người thử. Biết đâu lại tìm được "khách" đó :)).

LeHai85

Xem ra có "vị" quảng cáo ở đấy quá =)) ! Anh còn thiếu mỗi BB đẹp nữa thôi. Hay chú cứ "cuỗm" đi mấy con để mọi người thử. Biết đâu lại tìm được "khách" đó :)).

em mang riêng cho anh hiển xem nhé.....không anh hiẻn lại "tị" với em ..hihi..........đâu quảng cáo đâu mấy con máy đó là mấy con ế đó mà anh.mang đi hết em chết mất .......em an đòn đó anh à....hihi..
...............
còn 2 ngày nữa thôi gạp anh hiển day em ít iphone và blackberry .hihi.......:p