• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có thể thành lập CLB PDAviet.net Hải Dương?!

mrlingling

Active Member
bạn ở đâu vậy, để lại số phone và tên, có vụ gì mọi ng tiện liên lạc !^^

NguyenQuang

Super V.I.P
tran trọng kính mời các bạn hải dương tham dự buổi gặp mặt nhân dip ki niệm 2 năm thanh lậpdieenx đàn pdavie.net vao hồi 9 hoo ngay 16/11.2008 tại vườn treo pacific số 281 đoi cấn -ha nội

PhamHien

tran trọng kính mời các bạn hải dương tham dự buổi gặp mặt nhân dip ki niệm 2 năm thanh lậpdieenx đàn pdavie.net vao hồi 9 hoo ngay 16/11.2008 tại vườn treo pacific số 281 đoi cấn -ha nội

Rất cảm ơn bác đại diện PDV Hà Nội đã có lời mời! Rất tiếc là anh em HD không lên được bởi chúng em cũng có kế hoạch off vào chiều CN 16/11!
Chúc buổi gặp mặt kỉ niệm thành công tốt đẹp! Bọn em luôn hướng về PDAVIET! Thanks!

nncuong

Administrator
Do không có điều kiện, tôi không gửi được đĩa CD cho mọi người. Mấy hôm nữa sẽ có link download bản Lịch Phù Đổng riêng cho PV. Ban tổ chức offline HD nhớ gửi danh sánh thành viên tham gia để tôi gửi lại mã số đăng ký nhé

PhamHien

Do không có điều kiện, tôi không gửi được đĩa CD cho mọi người. Mấy hôm nữa sẽ có link download bản Lịch Phù Đổng riêng cho PV. Ban tổ chức offline HD nhớ gửi danh sánh thành viên tham gia để tôi gửi lại mã số đăng ký nhé

1. Danh sách tạm thời PDAVIET HD:
PhamHien, choixongdong, nguyenhongton, mrling, daiphatmobile,nguyenvansang.......
Came ơn bác nncuong

PhamHien

Lại chuẩn bị họp mặt anh em dịp đầu năm 2009 nhé! Các bác cho ý kiến và chuẩn bị tinh thần, thời gian để có mặt đông đủ nhất. Thời gian và địa điểm chính thức sẽ được thông báo sau khi mọi người confirm ạ!

LeHai85

Lại chuẩn bị họp mặt anh em dịp đầu năm 2009 nhé! Các bác cho ý kiến và chuẩn bị tinh thần, thời gian để có mặt đông đủ nhất. Thời gian và địa điểm chính thức sẽ được thông báo sau khi mọi người confirm ạ!

anh ơi đí từ 2h nhé ..nhậu..nhậu:-??:mad:)..đi nhậu ...nhậu xong đi hát...hi
em thì ngày nào cũng ok..anh cứ nên lich của anh đi..anh dỗi hôm nào thì nên lich ..vất vả anh rồi ..ỏ xa nên bọn em toàn bắt anh đi xa hihi:-??:-/:((

mrlingling

Active Member
ngày 3,4 tháng 1 chuẩn 1trong2 ngày này được ko các bác ? em thấy đi nhậu xong đi hát rất hợp lí...các anh em sau khi nhậu biêng biêng rồi lại thưởng thức giọng ca vàng của bác Hiển sẽ càng biêng hơn :D....=D>

PhamHien

Được đấy! Nhưng anh hát mãi rồi cũng chỉ mỏi mỗi cái mồm :))... Đầu năm mới cũng hay. Vậy thì chúng ta quyết định họp mặt vào CN-4/1/2009 đi! Kế hoạch và địa điểm, cách thức...cụ thể sẽ lập topic riêng để kêu gọi anh em hoặc PM trực tiếp. Quan trọng là chủ đề chính: họp mặt, giao lưu, trao đổi thông tin máy móc, chia sẻ kinh nghiệm, kế họach hoạt động(tránh tự phát ấy mà!)...

mrlingling

Active Member
em ý kiến thế này các bác thấy hợp lí ko nhá :

CN-04/01/2009

- 3h chiều có mặt ở café Thế Kỷ số 2 Lê Lợi... anh em ngồi gặp mặt, giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm..v.v....:D
- khoảng 5h kém anh em thu xếp đứng dậy đi đến bàn nhậu... ( vị trí nhậu thì các anh cho ý kiến..;;).em ít nhậu ko biết đâu.:-?? )
- Nhậu xong...đi hát đê ^^ hoặc..:-??..đi đâu em ko biết nữa...:-?
=D> các anh cho thêm ý kiến để buổi off thật đông đủ & diễn ra tốt đẹp ! ^^

Chỉnh sửa cuối:

LeHai85

CN-4/11/2009

- 3h chiều có mặt ở café Thế Kỷ số 2 Lê Lợi... anh em ngồi gặp mặt, giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm..v.v....:D
- khoảng 5h kém anh em thu xếp đứng dậy đi đến bàn nhậu... ( vị trí nhậu thì các anh cho ý kiến..;;).em ít nhậu ko biết đâu.:-?? )

cái này hay đó..
em ơi cho chữ bé tì và mầu nhẹ nhàng chút to anh lại đột khụy ỏ đây bay giời ..chưa ra trận đã sợ rồi hihi...:))...thế thì úong xong rồi đi đến nhất trí hồi 2 nhé..hihi..rồi hồi 3 ..rồi hồi 4..rồi hồi kết về ngủ mai làm việc:-??=)):p

vanbon

CN-4/11/2009

CN 4/11/2009 thì có mà 1 năm nữa ah:))=))....bác này cứ đùa. e thấy có nhiều người thống nhất lấy ngày 4/1/2009 vậy a e quyết định lấy ngày đó nhé. nhưng e nghĩ họp mặt từ tầm 9-10h sáng thì tốt hơn vì mọi người đa số đều ở xa, họp từ sáng chiều tối còn về với vợ con chứ:)).
e thì cũng vừa học xong đang lang thang ở trên hà nội nhưng cũng sẽ về để gặp mặt a e HD nhà mình

PhamHien

Mình đã trao đổi với anh T( choixongdong) về kế hoạch họp mặt. Theo ý kiến đa số anh em thì chúng ta thống nhất tổ chức họp mặt vào ngày 4/1/2009. Vậy mọi người sắp xếp công việc và loan báo nhau để có thể có mặt đông đủ!

LeHai85

hihi......miễn bình luận nữa 4-1 nhé...hay mùng 1-4 (chết đó ..hi)......ok ..nhất trí
vui quá ..lại được đi chơi cùng mấy anh rồi ...hihi

LeHai85

ok ..theo em thì địa điểm là
14h: ngày 4-1-2009
cafe tân thế kỷ..chụp vài kiểu anh cái đã ...hihi..
tiếp đến khoảng 5h :
ra đường thanh niên ok..anh nhé...........rồi tính tiếp anh à
ah mà anh hiển à hôm đó nghỉ phép. rồi về nhà em nghỉ cả tổi luôn.sáng hôm sau về ...em ỏ nhà một mình .......ok còn bác nào không vê được vào nhà em nốt. không biết mọi người xem phim "ỏ nhà một mình" chưa ..hi

....................................