• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Co0kie's Home Tab v1.8.5

PingMD

Mới có bản 1.8.0 đây giờ ra tiếp bản 1.8.5 à, nhanh thật.

PhamQuang

Manager
Thanks bạn, hy vọng bản này chạy nhanh hơn 1.8

Nhìn chung CHT 1.8.5 chỉ là bản chỉnh sửa của bản 1.8.0, vẫn chưa thấy cải thiện về tốc độ Load SENSE.
Tuy nhiên các chức năng tuỳ chỉnh cụ thể và dễ dàng hơn.
Ngoài ra không có gì là đột biến cả.

edmundo2203

khi up bản Rom tích hợp sẵn CHT 1.8.0,giờ cài bản CHT 1.8.5 vào có sao không các Bác nhỉ?

ancola66

Super V.I.P
Cám ơn Bác.thấy phiên bản CHT 1.8 nhiều tùy chỉnh hay nhưng cũng làm chậm máy khi khởi động và hay treo máy nữa.chả biết phiên bản này thế nào.
Phiên bản này khá tốt :
*Đã sửa được lỗi khóa màn hình
*Đã sửa được lỗi hiển thị đồng hồ
*Thêm tùy chọn hiển thị HD Wall mà không phải cài thêm HD Wall:D
.............................
Nói chung phiên bản này sử dụng tốt hơn nhiều so với 1.8.0.0:D

FilterKings

Phiên bản này khá tốt :
*Đã sửa được lỗi khóa màn hình
*Đã sửa được lỗi hiển thị đồng hồ
*Thêm tùy chọn hiển thị HD Wall mà không phải cài thêm HD Wall:D
.............................
Nói chung phiên bản này sử dụng tốt hơn nhiều so với 1.8.0.0:D

Khóa màn hình vẫn bị lỗi bác ơi, em dùng vẫn bị và off cái enable nó đi, đúng là đã sửa lỗi hiển thị đồng hồ

ancola66

Super V.I.P
Khóa màn hình vẫn bị lỗi bác ơi, em dùng vẫn bị và off cái enable nó đi, đúng là đã sửa lỗi hiển thị đồng hồ
Nếu có thể bạn quá bộ up bản rom của mình vừa đưa lên đó:p, đảm bảo khoá ngon lành:D

vdung1972

Mình đang dùng bản 1.8.0 nhưng hiện không thấy lỗi gì, cứ tải thử bản này về xem sao, thanks

vdung1972

Hôm này cài lại bản 1.8.5 vì bản 1.8.0 gây lỗi, đúng là bị treo máy và lỗi mở khoá thật.

vdung1972

Mình thì không thấy lỗi treo máy và lỗi khoá nữa, có cảm giác pin ít hao hơn sao đó, thanks

AnhPheCT

Mình thì không thấy lỗi treo máy và lỗi khoá nữa, có cảm giác pin ít hao hơn sao đó, thanks

HD2 nên thử phiên bản này xem nhé!! Không bị lỗi Lockscreen, do Adv Mod Ancola66 fix rồi, HD2 dùng tốt, còn HD1 thì vẫn "u như kỷ"!.!
Muốn hết lỗi phải HR máy lại cài mới hoàn toàn, ko nên Remove phiên bản trước đâu, vì làm vậy cài vào vẫn bị lỗi Lockscreen.
Link:
Co0kie's Home Tab fix of Ancola66.CAB