• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Co0kie's Home Tab v1.8.5

ntthanh

Tức là vẫn hình đó lúc trước mình cài đc nhưng ko hiểu sao mấy bữa nay ko đc :(

Cảm ơn bạn. Mình cũng đã thử HR lại máy và cài lại CHT nhưng vẫn ko thấy đc. Mình là nữ nên phần mềm cài vào có lẽ cũng chưa nhiều, ko biết có thể xung đột với gì đc nhỉ, hic.

Có thể bạn chưa chọn chức năng chọn loại theme. Cái hình (theme) của h_be là file .cab hay file ảnh (png,ipg...). Màn hình today --> Menu --> Cookie's Home tab Editor --> Miscellaneous settings --> tìm đến Wallpaper mode:
Nếu file .cab thì chọn HDWall và Soft Reset (có một số file cab cài vào không nhận vì lỗi gì đó), còn nếu file ảnh thì chọn regular hoặc HQ Wallpaper.
Cứ thử xem sao, không được lại lên diễn đàn anh em lại giúp.

h_be

Có thể bạn chưa chọn chức năng chọn loại theme. Cái hình (theme) của h_be là file .cab hay file ảnh (png,ipg...). Màn hình today --> Menu --> Cookie's Home tab Editor --> Miscellaneous settings --> tìm đến Wallpaper mode:
Nếu file .cab thì chọn HDWall và Soft Reset (có một số file cab cài vào không nhận vì lỗi gì đó), còn nếu file ảnh thì chọn regular hoặc HQ Wallpaper.
Cứ thử xem sao, không được lại lên diễn đàn anh em lại giúp.

Ah, mình chạy CHTEditor thì báo lỗi thế này "An unexpected error has occurred in CHTEditor.exe... This app. requires a newer ver. of the Micro.NET Compact Framework than the ver. installed on this device."

ichte

Well-Known Member
Tks bạn, mình vừa cài xong nhưng nó chỉ hết báo lỗi câu 2 thôi, còn vẫn lỗi thế. Vậy là sao bạn nhỉ :mad:)
Bạn xem lại nhé CHTEditor đòi hỏi hai yêu cầu để chạy:
1) Có .NetCF3.5 (bạn vừa cài rồi)
2) Cài đúng phiên bản Cookies Home tab và phiên bản CHTEditor (CHTEditor và Cookies Home Tab đi thành cặp với nhau :))). Nhưng với lỗi trên minh nghĩ là bạn chưa cài Cookie Home Tab?, không biết đúng vậy không

h_be

Bạn xem lại nhé CHTEditor đòi hỏi hai yêu cầu để chạy:
1) Có .NetCF3.5 (bạn vừa cài rồi)
2) Cài đúng phiên bản Cookies Home tab và phiên bản CHTEditor (CHTEditor và Cookies Home Tab đi thành cặp với nhau :))). Nhưng với lỗi trên minh nghĩ là bạn chưa cài Cookie Home Tab?, không biết đúng vậy không

Hi, hnay mình khởi động lại máy thì ukie rùi, cảm ơn bạn nhiều nhé, phiền ghê, hì.

bin_bull

Mình đang xài bản 1.8.0 , mình cài đè bản 1.8.5 lên thì máy mình đang có 16 icon 3 trang giờ chỉ còn 1 trang 9 icon to đùng mà thôi ??? Thanks all...

AnhPheCT

Mình đang xài bản 1.8.0 , mình cài đè bản 1.8.5 lên thì máy mình đang có 16 icon 3 trang giờ chỉ còn 1 trang 9 icon to đùng mà thôi ??? Thanks all...
Vào CHTEditor mà chọn bao nhiêu cũng được!! Vọc cho tới bến đi, xong rồi hỏi tiếp.!!!

DuyNguyen

mình bị bệnh ko remove icon được trong quick links, nhấn 1 cái nó hiện dấu x rồi, nhấn phát nữa nó trở lại bt chứ ko remove đi. làm sao bây giờ nhỉ ?? Mình cài bản được Man Quang post trong topic ROM V52C2 (ko biết đó có phải là bản của bác Ancola66 ko )

AnhPheCT

mình bị bệnh ko remove icon được trong quick links, nhấn 1 cái nó hiện dấu x rồi, nhấn phát nữa nó trở lại bt chứ ko remove đi. làm sao bây giờ nhỉ ?? Mình cài bản được Man Quang post trong topic ROM V52C2 (ko biết đó có phải là bản của bác Ancola66 ko )
Nhấn 1 cái nó hiện dấu x rồi, nhấn done, chứ nhấn nó làm chi cho nó trở lại??????

NhatToai

Super V.I.P

Khi nhấn vào icon nó hiện dấu x thì bạn nhấn nút Done ngay góc trái bên dưới là xong.

MrAlexx

cho em hỏi là bản này có nhanh hơn bản 1.7.1 ko ạ. dùng bản 1.7.1 máy chậm hẳn đi