• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CODEC ALL IN ONE CHO WMP

Status
Không mở trả lời sau này.

phppro

Có codec này đỡ phải vất vả cài đặt mỗi định dạnh một soft.
Rất ngon.

djtrungkien

sao tớ ko sử dụng được nhỉ cài vào rồi mà WMP vẫn chỉ chạy những định dạng mặc định thôi,nói chung là ko tác dụng.Mình dùng EXEC WM6.1

thinhga

theo mình biết thì soft này chỉ dùng đc cho WM 2003 thôi,chứ WM 2005 trở lên cài vào cũng như không

for1danny

ko chạy đc FLV đâu bạn ah. để chạy FLV thì bạn dùng file dứoi đây nhé.
[HIDE="http://www.4shared.com/file/36462461/2429f05d/Download__xem_tren.html"]http://www.4shared.com/file/36462461/2429f05d/Download__xem_tren.html[/HIDE]

down cái này về rồi nhưng vãn ko chạy đc file FLV. mặc dù đã reset nhưng..... vũ như cẩn.

mình xài con Life. WM6. ko bít làm sao luôn.

tks

khoa125

phần mềm này vô dụng rồi bạn ơi, cài vào rồi nhưng sài ko được, ko đọc được các định dạng như đã nói, wma vẫn wma

ChuHuyHoan

Well-Known Member
PM này chỉ hỗ trợ thêm một số code chứ không phải tất cả các bạn nếu không chạy được phải cài PM khác mới chạy được!!!!

djtrungkien

mình đã test 1 số máy nói chung là như ko cài và chẳng có tác dụng(mình tets trên WM5.0 trở lên) và mình khẳng định là bộ CODE này ko tác dụng,cài vào chỉ tốn tài nguyên máy mà thôi

trieuvicasa

Theo mình thì đóng chủ đề này lại.Cứ nói là coi dc tất cả các định dạng mình đã cài thử win 5.0 và win 6.1 không coi đc thêm 1 định dang nào khác .Vẫn như khi chưa cài.Còn win 2003 thì không cài đc.

arkatos

cái bộ cài này nó bị conflic với bộ set nhạc chuông của wm các bác ạ,cài vô xong là khỏi set đc nhạc chuông cho máy đc luôn

djtrungkien

theo tớ để ý thì thấy tên ALL code for Q8 (motorola Q8) co nghĩa là cho máy Q8 WM smart phone thì phải???

ChuHuyHoan

Well-Known Member
cái bộ cài này nó bị conflic với bộ set nhạc chuông của wm các bác ạ,cài vô xong là khỏi set đc nhạc chuông cho máy đc luôn

Chính xác đó bạn ạ nó đụng với các PM set nhạc chuông cho PC cài nhiều PM mà vẫn bị đụng không thể dùng song song được.... :(

trieuvicasa

Không biết các bạn cài phần mềm này thế nào chứ mình cài xong winmedia vẫn là winmedia không thể nào coi dc các định dạng khác .Vẫn chỉ coi dc đuôi WMV,MP3.WMA.

hp6828

Mình đang dùng WM6.1, cài xong vẫn ko chạy được các định dạng khác như .avi; .mp4.
Đề nghị Mod xem lại cho anh em nhé!

trieuvicasa

mod TuanQuang xoá cái này đi đựơc rồi đó ở mọi diễn đàn chưa thấy ai dùng windows mobile dùng phần mềm này coi đc các định dạng khác ngoài WMV,WMA,MP3.Nó chỉ có tác dụng thêm nặng máy!?
Xin hỏi có bạn nào dùng phần mềm này coi dc RM RAM RA hay AVI chưa.Mình khẳng định rằng cái này không dùng cho Windows Mobile đựơc.

Status
Không mở trả lời sau này.