• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[cool] HTC clock nhìn pro chưa !!! ?

hieuhai0901

cảm ơn bạn,thế tầm này thì sao lại có cả địa danh thế hả bạn :-S

binzhaha

cái này có tự động cập nhật thời tiết ko bác
thời tiêt tàu cũng đc e chỉ cần biết ngày và đêm thôi

Ntv_79

Nokia là nokia hem thích HTC hay i phone trên máy nokia~X(!

Hi, thì anh em cũng có ai bắt bạn phải thích đâu! mà đã không thích thì nhìn thấy tên topic rồi còn vào làm gì nhỉ! Spam chăng?>:) Cái gì đẹp thì phải công nhận thôi. Vợ là vợ hem thích hoa hậu hay hoa khôi gì hết!:O

aquarius102

của em ko thấy có thông số về địa danh,nhiệt độ....chỉ có mỗi hình cái mặt trời là sao?

cuulonggiang

Bạn thử làm theo mình nha !
Bạn dùng X-plore, tìm đến file settings3.txt (cái này dễ rồi)....
(nhưng cần chú ý để vệt sáng hay ng ta còn gọi là vị trí con trỏ tại file đó)
Vào Menu >>> File >>> Edit
Và bây giờ bạn có thể sửa thoải mái nhá ! Sửa xong thì vào Menu >>> Save là xong nha !
Chúc bạn thành công !

chuotsieuquay

mình vào file manager C:\mjweather2\settings3.txt mở ra chỏ thấy đc thôy, ko đụng chạm đc zi` hết. bên options thấy toàn Save Call ... tum lum. ko thấy Edit

thanh19589

Đơn giản nhất là copy file settings3.txt sang thẻ nhớ -> sau đó cắm vào PC để chỉnh -> chép đè lại vào ổ C:\data\mjweather2 -> Dùng 1 phần mềm nào đó để kill HTC clock đi ( chẳng hạn safe manager) -> chạy lại PM HTC clock

Protosswhite

hức, em kết cái đồng hồ quá, cơ mà cài nó cứ báo là update error, mà em đã cài đâu cơ chứ, bác nào chỉ em với, em cũng có cài mjweather của tàu rồi, em gỡ rồi, nhưng vẫn không dc

Ntv_79

hức, em kết cái đồng hồ quá, cơ mà cài nó cứ báo là update error, mà em đã cài đâu cơ chứ, bác nào chỉ em với, em cũng có cài mjweather của tàu rồi, em gỡ rồi, nhưng vẫn không dc

Gỡ bỏ mj trước khi cài cái này. Vì cái này mod lại từ mj mà!!

Protosswhite

em gỡ rồi bác, hay là còn sót ở đâu nữa, em vào mục data trong C:// rồi mà không có mục nào là mjweather cả