• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[cool] HTC clock nhìn pro chưa !!! ?

Inuyasha1987

Cái đồng hồ nó ko đổi theo thời gian hay sao ấy hả NgoanRaror ? Để nó chạy ẩn mà cũng ko thấy nó đổi, chỉ khi thoát ra vào lại mới thấy nó đổi :-/. Mà cái giao diện sử dụng cũng hơi khó hiểu, mấy cái clear output với View size để làm gì vậy ?

ngoanrazor

Well-Known Member
Bn mún đổi màu thì chỉnh dòg desktopcolor=a với a là các số nguyên ko âm

ngoanrazor

Well-Known Member
Cái đồng hồ nó ko đổi theo thời gian hay sao ấy hả NgoanRaror ? Để nó chạy ẩn mà cũng ko thấy nó đổi, chỉ khi thoát ra vào lại mới thấy nó đổi :-/. Mà cái giao diện sử dụng cũng hơi khó hiểu, mấy cái clear output với View size để làm gì vậy ?

Nó đổi theo thời jan định sẵn đó pác, pác cứ để đó cho nó chạy khi nào thích hợp thì nó sẽ chuyển

bebe_cute

Nó đổi theo thời jan định sẵn đó pác, pác cứ để đó cho nó chạy khi nào thích hợp thì nó sẽ chuyển

àh lâu lâu e thấy nó chuyển lc trời nhìu mây hay có mưa rất chính xác! vậy cho e hỏi,đó kết nối = thứ zì để cập nhật chính xác như vậy ạ? có fai gprs ko?

Protosswhite

hic, em đã gỡ bỏ mjweather của tàu rồi, reset lại máy rồi, nhưng lúc cài nó vẫn báo update error, em có vào c://data nhưng không thấy có mục mjweather luôn, bác nào chỉ em với, hay nó còn xung đột với phần mềm nào nữa chăng???, có phải tắt clock của máy đi không???

Ntv_79

hic, em đã gỡ bỏ mjweather của tàu rồi, reset lại máy rồi, nhưng lúc cài nó vẫn báo update error, em có vào c://data nhưng không thấy có mục mjweather luôn, bác nào chỉ em với, hay nó còn xung đột với phần mềm nào nữa chăng???, có phải tắt clock của máy đi không???

Trong c://data/apps còn 1 cái mjweather2 nữa. Xóa nốt đi là oK!!!!!

Protosswhite

thanks bác, em tìm hoài không ra, hóa ra nó để ở dạng file ẩn, vất vào máy lôi nó lên nó mới chịu ló ra, thanks bác lần nữa:)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 35 minutes:

em vẫn bị update error như vậy, em dùng xplore thì không thấy app trong c://data luôn bác ạ, em dùng máy thì nó không cho truy cập vào máy, em xóa dc cái mjweather2 kia là em để kiểu kết nối là mass storage, hic, vụ này em gà quá, mong các bác chỉ giúp

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Xoá như zậy ko hết file đâu bn ah. Thằng mj này nhiều file linh tinh lắm, bn có thể cài lại mj sau đó dùg pm of máy để xoá, sau đó dùng xplore xoá folder i:\data\app và i\data\mjweather2 với i là 2 ổ c và e, nếu ko có folder đó thì thôi

Protosswhite

bác ạ, tình hình là em cũng cài lại như bác chỉ, nhưng sau khi gỡ ra, em vào trong ổ c thì k thấy mjweather, vào ổ e thì thây data/apps thì có thấy mjweather2, xóa bằng xplore thì nó báo can't delete file, em cài bản mjweather 3.0 en,

Ntv_79

bác ạ, tình hình là em cũng cài lại như bác chỉ, nhưng sau khi gỡ ra, em vào trong ổ c thì k thấy mjweather, vào ổ e thì thây data/apps thì có thấy mjweather2, xóa bằng xplore thì nó báo can't delete file, em cài bản mjweather 3.0 en,

Cài xong mở mj và thoát (exit) nó. Sau đó mới xóa!

gauheo

cho mình hỏi xíu.làm cách nào để cái đh này nằm dưới Profile ? vì mỗi lần muốn thay đổi Profile là nó nằm dưới cái đh,k chỉnh đc,trừ khi kéo cái đh xuống dưới

Ntv_79

cho mình hỏi xíu.làm cách nào để cái đh này nằm dưới Profile ? vì mỗi lần muốn thay đổi Profile là nó nằm dưới cái đh,k chỉnh đc,trừ khi kéo cái đh xuống dưới

Đồng hồ mà nằm dưới profile thì còn ra gì nữa! Nhấn nút nguồn để đổi profile cho nhanh!

dung nut power de thay doi profile bn ah

Tiếng Việt có dấu nhé bạn!:D