• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CoreCodec CorePlayer.v1.3.6.7427.SymbianUIQ .v3 BẢN FULL - Update 17/09/09

bongxi

Cám ơn toàn thể các bạn,

Mình dốt quá k biết chỉnh volume trên máy. Bây giờ chỉnh được rồi loa kêu to quá.

Phần mềm thật tuyệt, trước đây mình toàn phải convert sang MP4 nên tốn bộ nhớ trong thẻ quá trời.

Thành thật cám ơn các bạn.

Bống Xì

dangcapboho

mấy pác ơi, em đang sài N70, em down cái này về rồi ma sao ko sài đc, nó bảo file corupted la sao

NokuaN70

Well-Known Member
mấy pác ơi, em đang sài N70, em down cái này về rồi ma sao ko sài đc, nó bảo file corupted la sao

Xài N70 thì bạn qua box Symbian S60,S80,S90 tải nhé, bản này dành cho UIQ3.0 thì làm sao máy bạn cài dc.

Posted via Mobile Device

quochai_012

có thể coi tivi 3g qua chương trình này không bác. em xài P990 không xem tivi 3g của viettel được do mang viettel không hỗ trợ nhưng em nghĩ coreplayer có thể coi được mà em ko biết làm sao cả. bác giúp em nha!!!!!

liukang262

Phim mà có file phụ đề riêng thì sao nhỉ?:|
Làm thế nào để Add phụ đề vậy các Pro?:-?

Nguyen_Minh

Phim mà có file phụ đề riêng thì sao nhỉ?:|
Làm thế nào để Add phụ đề vậy các Pro?:-?

Cái này ko làm đc trên điện thoại! A phải tìm phần mềm add phụ đề (subbing) rồi làm trên máy tính

Posted via Mobile Device

hoanghai_188

Cho mình hỏi tí. Codeplayer muốn xem flv thì phải cài codec vào phải không bạn. MÌnh có 1 số file đuôi flv mà coeplayer không đọc được.hic. Muốn cài codec cho các file flv thì làm thế nào hả bạn. Với lại cái coeplayer có đọc được đuôi WMV không hả bạn. Sao minh cop mấy fim có đuôi WMV vào thẻ nhớ. Nhưng khi mở bằng coeplayer thì không thấy.hic. Ai giúp mình với

liukang262

file FLV mình thấy cài CorePlayer vào là xem đc mà.bạn xem lại thử.tốt nhất la convert qua kiểu màn hình 320*240 rồi bỏ vào mobile xem.
còn WMV thì mình chưa thử,nhưng hình như cũng đc mà bạn.

Chỉnh sửa cuối:

haphong911

Máy G900 của mình đã hack phone & hack sign hết rùi mà khi cài vào nó bị lỗi báo can not guaranteed rùi bị protected uid nữa. Kô biết làm sao cài vào được có bác nào giúp với. Many thanks !

liukang262

lạ nhỉ?Hay lúc install bạn vào phần Detail xem rồi chỉnh lại ngày giờ của máy cho phù hợp thử xem có đc ko!!

haphong911

Đã thử cài bản việt hóa của bác Caohieu, hình như là bản 1.32 vẫn bị tương tự. Thử đổi cái ngày trên máy theo đúng ngày trong detail cũng hôk có được. Chắc hết cài lun, kiếm cái media player khác vậy .... hichic....

liukang262

Đã thử cài bản việt hóa của bác Caohieu, hình như là bản 1.32 vẫn bị tương tự. Thử đổi cái ngày trên máy theo đúng ngày trong detail cũng hôk có được. Chắc hết cài lun, kiếm cái media player khác vậy .... hichic....
Bạn đừng cài bản Việt hóa,cài bản này thử đi.Biết đâu sẽ đc đấy.Chúc May mắn nha=D>=D>

haphong911

Sáng nay vào thử cái installserver activator chọn Install... thế là cài lại được rùi, vậy là do lỗi của cái installserver. Cài đc rùi, tks các bạn

lovingu89

sao mình sài g900 ko íntall dc bạn..ai bít chỉ dùm mình

chỉnh sao vậy bạn chỉ minh với

do em mới sai g900 nên ko bít ji...nãy jo` lần mò..hackphone...xog xui rồi...bây h đã cài đc...mod cú del mấy bai của em..thông cảm.

Last edited by a moderator:

haphong911

Kô install được nhưng nó báo lỗi như thế nào bạn nói kỹ hơn chút mới giúp đc chứ. Bạn đã cài installserver activator đc chưa