• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CoreCodec CorePlayer.v1.3.6.7427.SymbianUIQ .v3 BẢN FULL - Update 17/09/09

Son_Nguyen

cài xong thì đc báo là application could'nt be start là sao hả các bác ơi :(

Sao lại thế được? Mình xài bình thường mấy tháng nay rồi, bản này có từ tháng 9 năm ngoái mà. Bạn thử gỡ đi rồi cài lại xem sao? Mà trong quá trình cài nó có thông báo gì ko?

cuongnt210

dạ tình hình là rất tình hình
đã okie
nhưng sau khi mod camera của bác dongxanh thì lỗi sau khi chụp
chán thật

hdgv

sao lâu nay không search được file của youtube nữa nhỉ? có bro nào vẫn dùng được k? Hay k support cho UIQ3 nữa rồi?

honcuada79

Các sư phụ của diễn đàn làm ơn cho em hỏi tý. Em dùng P990i đã hack, cài font tiếng Việt, xem bằng phần mềm opera của máy thì không bị lỗi. Nhưng downd opera4.1 về dùng thì bị lỗi ô vuông. Sư phụ nào biết chỉ dùm em, xin cảm ơn trước. À với lại PM coreplayer 1.36 tải về cài vào chạy tốt, nhưng lại không chạy được Youtube nữa vậy.

hoanghai_188

Các sư phụ của diễn đàn làm ơn cho em hỏi tý. Em dùng P990i đã hack, cài font tiếng Việt, xem bằng phần mềm opera của máy thì không bị lỗi. Nhưng downd opera4.1 về dùng thì bị lỗi ô vuông. Sư phụ nào biết chỉ dùm em, xin cảm ơn trước. À với lại PM coreplayer 1.36 tải về cài vào chạy tốt, nhưng lại không chạy được Youtube nữa vậy.

Về cài lỗi font là do lúc bạn cài đặt, mạng GPRS không tốt nên nó không cập nhật được hết font trong máy. Bác cứ uninstall nó đi, rồi cài lại. Mà bây giờ đã có bản opera mini5.1 rồi. cài 4.1 làm gì hả bạn? Con coreplayer, thì nó không hỗ trợ xem youtube cho UIQ nữa bạn ạ. Bạn có thể down phần mềm Youtube về mà dùng.

ancc161

sao mình xem file FLV chỉ có tiếng mà không có hình,mình xài máy 5800 XM vậy các bạn.