• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.25 UIQ3.0 FULL

sonnguyen_uiq3

Bác vào Tool/prefence/ select page/My libraly bác click cho.n cã 2ô ďó.mình làm trên p990i thâ'y ok lém bác thü xem

sonnguyen_uiq3

Các bác giúp vơí.sao mình ko xem youtube được nhỉ.mình xem nó toàn báo lỗi unknown file format ko à.thanks

sonnguyen_uiq3

Sao ko thấy pro nào giúp mình hết ta.mình đã thử chỉnh lại các cài đặt rồi mà sao vẫn ko được.pro nào hướng dẫn cách xem youtube giùm,để spam bài hoài ngại wé.thanks

dongxanh

Đã có bản Coreplayer 1.30 mới vừa ra hôm qua (9 - 12 - 2008)

Bản này fix rất nhiều lỗi của bản 1.25, trong đó quan trọng nhất là lỗi không xem được youtube dạng streaming. Bây giờ thì xem được tất cả các định dạng online chất lượng cao, hình ảnh rất mịn và nét như khi xem phim offline.

Sau đây là một vài hình ảnh về phiên bản này trên máy của mình.

Mình gửi cho các bạn file cài đặt. Dĩ nhiên là nó mới ra nên chưa Full rồi :). Tuy nhiên ai đã có KKK thì có thể cài vào sử dụng, và cũng để cho ai có khả năng nghiên cứu làm bản Full thì dùng. Không phải dễ dàng download bản này trên trang chủ đâu. Chỉ những ai đã mua bản quyền và có tài khoản login thì mới download được thôi. Có trường hợp đã có KKK mà cũng không thể tải được vì do người khác mua dùm nên không có tài khoản login để vào trang download :)

LINK:

http://www.mediafire.com/?sharekey=acd4548c6bd05f0cd2db6fb9a8902bda

Chỉnh sửa cuối:

lamquangtu

Đã có bản Coreplayer 1.30 mới vừa ra hôm qua (9 - 12 - 2008)

Bản này fix rất nhiều lỗi của bản 1.25, trong đó quan trọng nhất là lỗi không xem được youtube dạng streaming. Bây giờ thì xem được tất cả các định dạng online chất lượng cao, hình ảnh rất mịn và nét như khi xem phim offline.

Sau đây là một vài hình ảnh về phiên bản này trên máy của mình.

Mình gửi cho các bạn file cài đặt. Dĩ nhiên là nó mới ra nên chưa Full rồi :). Tuy nhiên ai đã có KKK thì có thể cài vào sử dụng, và cũng để cho ai có khả năng nghiên cứu làm bản Full thì dùng. Không phải dễ dàng download bản này trên trang chủ đâu. Chỉ những ai đã mua bản quyền và có tài khoản login thì mới download được thôi. Có trường hợp đã có KKK mà cũng không thể tải được vì do người khác mua dùm nên không có tài khoản login để vào trang download :)

LINK:

http://www.mediafire.com/?sharekey=acd4548c6bd05f0cd2db6fb9a8902bda

Chùi ui, vừa thấy bên tt, ngóng mãi mà không thấy bác post nên giục bác sang đây post cho anh em mừng, hóa ra bác post vào topic này. Bác đổi tên topic đi để anh em biết chứ.

CongVoi

Super V.I.P
Chùi ui, vừa thấy bên tt, ngóng mãi mà không thấy bác post nên giục bác sang đây post cho anh em mừng, hóa ra bác post vào topic này. Bác đổi tên topic đi để anh em biết chứ.

DX làm gì mà đổi đc tên Topic chứ :D .Chỉ mình mới đổi đc hii.Sẽ đổi ngay :)

chauhiep123

Tại sao mình cài bản 1.30 có bản quyền vào nhưng ko thấy xem youtube ở chỗ nào hết vậy??

lamquangtu

Tại sao mình cài bản 1.30 có bản quyền vào nhưng ko thấy xem youtube ở chỗ nào hết vậy??

Các bạn lưu ý với bản CorePlayer 1.3 nhé, sau khi test trên máy mình, mình đã rút ra kết luân sau:

1) Để cài bản 1.3 các bạn nên remove bản 1.25 đi rồi cài lại bản 1.3 thì nó sẽ hiện ra logo Youtube.

2) Các skin của coreplayer 1.25 không hợp với 1.3 vì trong skin của 1.25 nó có cái logo DailyMotion khi copy sang cho 1.3 cái đó sẽ hiện lên nhìn rất xấu.

3) Nếu các bạn chọn Keep Playlist (trong Tools/Preferences/Player) thì các bạn phải chọn cả Disable Media Library (trong Tools/Preferences/Media Library) Nếu không khi bật coreplayer lên mà ấn vào nút Play thì nó sẽ báo lỗi và thoát.

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

Anh em nào có số phone của Hoàng Sơn cho mình với.chuyến này phải thử mua key xài bản 1.3 này xem sao.chứ mình dùng bản 1.25 mà ko xem youtube online được gì hết báo unknown file format ko à.online bằng phone nên ko tiện tìm số phone của Hòang Sơn.cám ơn anh em trước nha.
  Sẵn tiện hỏi ae,mình có cái tai nghe bluetooth nokia bh 803(của máy N8800).khi mình kết nối với p990i thì chỉ nghe được khi gọi điện ko à.chắc có lẽ nó ko hổ trợ nghe nhạc cho p990i phải ko các pro.

Caohieu88

Sắp có bản FULL 1.3 rồi, các bạn cố chờ thêm ít giờ nữa nhé, đừng mất công mua làm gì ^ ^ ...

CongVoi

Super V.I.P
Sắp có bản FULL 1.3 rồi, các bạn cố chờ thêm ít giờ nữa nhé, đừng mất công mua làm gì ^ ^ ...

Hem bít cái ông TomCat kia có nói phét ko chứ!! Hy vọng là thật.Nếu mà chỉ để câu khách sang bên đấy thì lại đợi oải luôn.^^ Anh PM cho em ở trang đấy rồi đó.Thấy chưa :)):))

Caohieu88

Em thấy rùi, nhưng em nghĩ Ailen sẽ giải quyết được, lạy trời , mong là như vậy!! Liệu có giống Jukebox 2.14 ko anh nhỉ :))

thewarvn

các bác giúp em với. em đang xài con p990i. trước đây it lâu em trót dại cài coreplayer 1.2.5 nhưng ko bẻ đc khóa vì các bác lúc đó chua có ban full như bây giờ. hiện tại thì em ko thể cài mấy bản full như của mấy bác vì nó đã tự động bảo vệ rùi! em mun cài lại toàn bộ máy wa' ma ko bít làm sao vì co update lên thì nó vẫn thế. bác nào chỉ giúp hoặc cho em cai key coreplayer 1.2.5 thì em cám ơn lắm lắm. IMEI của em là 359593005384012.

lamquangtu

các bác giúp em với. em đang xài con p990i. trước đây it lâu em trót dại cài coreplayer 1.2.5 nhưng ko bẻ đc khóa vì các bác lúc đó chua có ban full như bây giờ. hiện tại thì em ko thể cài mấy bản full như của mấy bác vì nó đã tự động bảo vệ rùi! em mun cài lại toàn bộ máy wa' ma ko bít làm sao vì co update lên thì nó vẫn thế. bác nào chỉ giúp hoặc cho em cai key coreplayer 1.2.5 thì em cám ơn lắm lắm. IMEI của em là 359593005384012.

Bạn uninstall bản 1.25 đi, khởi động lại máy rồi down bản 1.30 full về cài vào xem. mình nghĩ là được đấy.