• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.25 UIQ3.0 FULL

Chung_tuhinh

Sau vài lần sử dụng, bây giờ khi mở lên nó bắt nhập Sơri là sao vậy các pác ơi??? Không sử dụng được nữa :((

Làm gì có vụ đó ?
Mình ngày nào chả dùng, gần tuần rồi có thấy đòi hỏi gì đâu ?

Chung_tuhinh

Đang coi clip Kiss - Because I'm a Girl của CongVoi đây, có thấy đòi Sơ ri với chôm chôm gì đâu ?
Posted via Mobile Device

Chung_tuhinh

Hehe Clip này hơi bị hay đó.Nhưng ít người tải thì phải :-/

:D
Công nhận, tuy không hiểu ngôn ngữ nhưng có thể hiểu nội dung.
Mỗi tội tải phê quá ... 24Mb tải từ cái host đó về mất gần 20p.
À mà CongVoi xem lại mấy cái downlink 123pda gì đó đó, không down được bất cứ cái gì từ đó đâu !
Đến ngày hôm nay nữa cũng có thấy Core đòi ăn Sơ ri đâu ? ? ?

Caohieu88

À mà CongVoi xem lại mấy cái downlink 123pda gì đó đó, không down được bất cứ cái gì từ đó đâu !

Đến 0h tối nay, Host sẽ được mở lại sau khi anh Tinh_la_gi sửa chữa và dọn dẹp xong, bạn yên tâm nhé!

bovo_87

Có ai biết phần chuyển ngôn ngữ của cái Core Player 1.2.5 nằm ở đâu ko vậy?? Cám ơn nhiều!!

lucky000

Hehe Clip này hơi bị hay đó.Nhưng ít người tải thì phải :-/

nghe Công đại nhân nói,em vội tải về xem ngay! phải nói là clip này quá hay và cảm động luôn, em không ngờ lại hình ảnh,âm thanh,nội dung của nó lại tuyệt vời đến thế:O! rất cảm ơn bác đã kỳ công tìm kiếm,convert và chia sẻ! Nếu bác còn biết clip nào có nội dung cảm động thế này thì chỉ cho em với,clip của hàn quốc thì càng hay !trong mấy chục clip bác post lên diễn đàn em chẳng biết cái nào hay cả,mong bác chỉ giáo cho với!=D>

CongVoi

Super V.I.P

Host đã mở lại bt rồi nhé.Tải thoải mái đi >:)

sonnguyen_uiq3

Sao mình xem youtube ko ďüόc ta.báo lõi unknown file format ko à.ae giúp vói.thanks.máy of ba.n mình dùng wed of máy xem thì ok.còn mình dùng core1.25 luôn mà ko xem ďüόc. Quê qué

tri_etech2008

Bác Congvoi xem có cách nào cải thiện âm thanh cho phần mềm này k?e nghe nhạc nước ngoài thấy âm thanh nhỏ lắm, mở to hết cỡ cho sát tai mới nghe được. Các bác hướng dẫn ở trên em làm theo mà chẳng thấy cải thiện được hình ảnh mấy, vẫn bị vỡ hình như thường

lucky000

xem trên Youtobe thì không tránh được chuyện bị vỡ hình đâu vì bản chất file gốc đã bị nén và convert xuống mức thấp nhất cho nhẹ rồi! còn việc nghe nhỏ thì bạn thử mod sound bản final của bác DongXanh xem !chắc không phải do phần mềm đâu,mình dùng mà để loa to ghé sát tai như bạn nói thì chắc là vào viện rồi!

tri_etech2008

Ặc ặc, không hiểu sao mình k cài được phần mềm mod sound của bác Dongxanh, cài vào mà chẳng thấy âm thanh cải thiện gì cả. Mình cài đi cài lại đến 3 lần thấy vẫn thế, chán quá chẳng cài nữa:(

sonnguyen_uiq3

Bác vào VIEW click vào zoom ďê 100%,ko fullgreen thì ko bê~ hình,bác tìm bài mình fía trên mình viê't cu.  thê hön.

blackrat

Mình cài phần mềm này trên P1i thì có tình trạng nếu đang play nhạc mà bật menu của phần mềm thì dễ sinh lỗi và thoát chương trình. Hiện vữa chưa tìm được quy luật lỗi chính xác nhưng đại khái là đang play nhạc --> Bật menu --> Bật cái gì đó trong Options là nó bị lỗi... Mọi người có ai bị như thế không và giúp mình cách khắc phục với. Tks nhiều lăm!

blackrat

Hic... giờ đã phát hiện chính xác cái menu gây lỗi: Bật Equalizer của CorePlayer là gây lỗi, bất kể nhạc có play hay không. Cái EQ chuẩn của P1i thì vẫn OK. Kg biết bản VN có bị không...