• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.30 2 ngôn ngữ EN-VI by OSViet HT

jimmyvn88

Mặc dù gần đây đã có bản StormCodec Việt hoá của HugoN72 nhưng bản đó VH còn nhiều lỗi và nếu để ý thì tệp lang của Stormcodec khi dùng cho Core sẽ ko full tiếng Việt
Vì vậy mình đã Việt hoá lại hoàn toàn CorePlayer 1.30 này, các bạn hãy dùng và cảm nhận sẽ thấy nó ko hề giống StormCodec VH chút nào
Ở đây mình gộp 2 ngôn ngữ Eng và Việt cho anh em nào thích dùng ngôn ngữ nào thì dùng
Do có quá nhiều từ ngữ chuyên ngành nên việt hóa có thể hơi thô, rất mong các bạn thông cảm nha

LINK TRỰC TIẾP

ngocthanhdhgtvt

Mặc dù gần đây đã có bản StormCodec Việt hoá của HugoN72 nhưng bản đó VH còn nhiều lỗi và nếu để ý thì tệp lang của Stormcodec khi dùng cho Core sẽ ko full tiếng Việt
Vì vậy mình đã Việt hoá lại hoàn toàn CorePlayer 1.30 này, các bạn hãy dùng và cảm nhận sẽ thấy nó ko hề giống StormCodec VH chút nào
Ở đây mình gộp 2 ngôn ngữ Eng và Việt cho anh em nào thích dùng ngôn ngữ nào thì dùng
Do có quá nhiều từ ngữ chuyên ngành nên việt hóa có thể hơi thô, rất mong các bạn thông cảm nha

LINK TRỰC TIẾP

xin lỗi jimmyvn88 mình có mấy cái skin này cũng đẹp đẹp nên post trông topic này nhằm chia sẻ cho anh em pv và làm cho topic thêm phong phú nha , cảm ơn bạn
hướng dẫn : các bạn dơn về giải nén và copy vào E:/symtem/app/coreplayer

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

xin lỗi jimmyvn88 mình có mấy cái skin này cũng đẹp đẹp nên post trông topic này nhằm chia sẻ cho anh em pv và làm cho topic thêm phong phú nha , cảm ơn bạn

Skin 1.32 là của 3rd hả bạn,liệu có dùng đc ko?

hunterviet

Well-Known Member

Cái này bên box S60v3 mà, ông có bị... ko thế:))
Nói thế chứ nếu có skin cho s60v2 176x208 thì post lên cho ae dùng đi:p
Mà tui thấy rõ ràng có bản 1.32 cho S60v2 rồi mà, sao lại bảo là ko có, có cần tui gửi bản đó là ko???

youngknow

Bác jimmyvn88" cho em xin cái font bay bướm to to của bác với! Nhìn đẹp nhẩy?

ngocthanhdhgtvt

Cái này bên box S60v3 mà, ông có bị... ko thế:))
Nói thế chứ nếu có skin cho s60v2 176x208 thì post lên cho ae dùng đi:p
Mà tui thấy rõ ràng có bản 1.32 cho S60v2 rồi mà, sao lại bảo là ko có, có cần tui gửi bản đó là ko???

hunterviet àh . cái skin này là của 3rd nhưng mà nó được converter sang màn hình 176*208 picel và vậy chạy tốt bạn àh, bạn cứ cài vào rồi sẽ rõ nhé
lần sau xin đừng xưng hô theo kiểu ông-tôi (ông có bị... ko thế) như thế này nha bạn , diễn đàn không cho phát ngôn bừa bãi và lần sau khi chưa xác minh sự việc thì đừng kết luận vội nha bạn , kẻo mang tiếng oan cho người khác -bạn nhé:mad:)

NGUYENTRANDUNG

Theo như mình biết thì không có bản 1.32 cho v2 đâu. v3 thì có lâu rồi. v2 cũng update trong những chỉ thị như Buld date 19320, Buld xxx. Không lên version bao giờ. Nếu muốn có 1.32 cho v2 có nhiều cách lắm đó là tự biên tự diễn( giống mấy thằng Tây nó mod Ultra Mp3 lên v1.60 vậy):D

linlinki

mình thấy chương trình này có khác storm là mấy đâu, mà cái này chạy giật lắm, trong khi xem bằng storm thì thấy bình thường mà.

ngocthanhdhgtvt

mình thấy chương trình này có khác storm là mấy đâu, mà cái này chạy giật lắm, trong khi xem bằng storm thì thấy bình thường mà.
Posted via Mobile Device thế nó hơn smart move ko bạn, nếu bạn thích storm thì dùng nhưng xin bạn đừng chê khen vì khi ấy chủ topjc này sẽ buồn lắm đó. Thanks for read me

hunterviet

Well-Known Member
hunterviet àh . cái skin này là của 3rd nhưng mà nó được converter sang màn hình 176*208 picel và vậy chạy tốt bạn àh, bạn cứ cài vào rồi sẽ rõ nhé
lần sau xin đừng xưng hô theo kiểu ông-tôi (ông có bị... ko thế) như thế này nha bạn , diễn đàn không cho phát ngôn bừa bãi và lần sau khi chưa xác minh sự việc thì đừng kết luận vội nha bạn , kẻo mang tiếng oan cho người khác -bạn nhé:mad:)
Posted via Mobile Device Tu do ngôn luân mà, mình xưng hô như vậy ko pải bây bạ gì đâu( diễn đàn cấm cho xưng hô ông tôi???) bn đừng hiểu lầm. Có như vậy bạn mới chịu nói rõ chứ. Có gì thì nói nhẹ nhàng với nhau ko viec gì phải cáu như thế làm mất tính đoàn kết pải ko các bác, sau bạn nên làm xác mình rõ ràng cho mọi người được hiểu chứ ko cần phải cố tìm để được sự xác thực của bạn chứ, tất cả thành viên trong diễn đàn xẽ biết đến nỗ lực của bạn, cám ơn

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device Tu do ngôn luân mà, mình xưng hô như vậy ko pải bây bạ gì đâu( diễn đàn cấm cho xưng hô ông tôi???) bn đừng hiểu lầm. Có như vậy bạn mới chịu nói rõ chứ. Có gì thì nói nhẹ nhàng với nhau ko viec gì phải cáu như thế làm mất tính đoàn kết pải ko các bác, sau bạn nên làm xác mình rõ ràng cho mọi người được hiểu chứ ko cần phải cố tìm để được sự xác thực của bạn chứ, tất cả thành viên trong diễn đàn xẽ biết đến nỗ lực của bạn, cám ơn

bạn nên cài unikey nha. mình không việc gì phải nổi cáu chi cho mệt thân , thôi nếu bạn nếu vậy thì tốt rồi , nhưng xưng hô như vậy thì không hay lắm đâu nha bạn , bạn không nghĩ vậy nhưng mình thì lại nghĩ vậy và người khác cũng thế
Tóm lại rút kinh nghiệm cho đợt 2 là được:)):)):))

hunterviet

Well-Known Member
bạn nên cài unikey nha. mình không việc gì phải nổi cáu chi cho mệt thân , thôi nếu bạn nếu vậy thì tốt rồi , nhưng xưng hô như vậy thì không hay lắm đâu nha bạn , bạn không nghĩ vậy nhưng mình thì lại nghĩ vậy và người khác cũng thế
Tóm lại rút kinh nghiệm cho đợt 2 là được:)):)):))

Ha ha ha, cậu nên biết đến điều này "Rượu lạt uống mãi cũng say, người hay nói mãi có hay nhưng cũng nhàm" ít ngôn từ nhưng hiểu nhiều;;):)

phuockc

Sao tôi cài vào,khi mở chương trình lên bắt nhập enter your serial number.Vậy phai nhập số gì đây,help me.Thank you.

Mr_Sulla

Bản này của jimmy đã đc crak rùi mà bạn. Có fải nhập code nữa đâu. Bạn test lại xem nha
Posted via Mobile Device

phuockc

Tôi đang dùng n70,khi mo chương trình lên thì nó báo inter your serial number