• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.30 2 ngôn ngữ EN-VI by OSViet HT

Onglaovuive

Mặc dù gần đây đã có bản StormCodec Việt hoá của HugoN72 nhưng bản đó VH còn nhiều lỗi và nếu để ý thì tệp lang của Stormcodec khi dùng cho Core sẽ ko full tiếng Việt
Vì vậy mình đã Việt hoá lại hoàn toàn CorePlayer 1.30 này, các bạn hãy dùng và cảm nhận sẽ thấy nó ko hề giống StormCodec VH chút nào
Ở đây mình gộp 2 ngôn ngữ Eng và Việt cho anh em nào thích dùng ngôn ngữ nào thì dùng
Do có quá nhiều từ ngữ chuyên ngành nên việt hóa có thể hơi thô, rất mong các bạn thông cảm nha

LINK TRỰC TIẾP
Cái này có dùng được cho N85 không hả bạn?Nếu được thì cho mình biết cách sử dụng nhé.Còn hiện tại mình cài vào máy,máy bảo vi co bảo mật của nhà cung cấp nên không cài duọc.Bạn chỉ dẫn giup mình nhé.Thanks you

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Cái này có dùng được cho N85 không hả bạn?Nếu được thì cho mình biết cách sử dụng nhé.Còn hiện tại mình cài vào máy,máy bảo vi co bảo mật của nhà cung cấp nên không cài duọc.Bạn chỉ dẫn giup mình nhé.Thanks you
N85 thì phải qua box 3rd bạn ah. Bên đó có bản 1.36 rùi đó. Theo như bạn nói thì mình khuyên bạn nên Hackphone để cài đc nhiều pm nhé.

Chỉnh sửa cuối:

culong007

Posted via Mobile Device bån Ơi tui down bằng ucweb click vô link mf rồi vào chữ download thì nó hiện ra trang jì đó hok bít nữa.Nói túm lại là tui hok có down đc.Làm ơn giúp với.

rutil1986

dien thoai N70 cua em ko sai duoc 3g. may anh em co the chi em cach cai cau hinh hay cai gi do de su dung duoc ko? cam on nhieu

rutil1986

em moi mua cai n70 ve sai, ko biet sử dụng , anh nào rành về nó chí em với, biết ứng dụng nào hay ap dụng 3g chỉ em đi

changkhodt

dien thoai N70 cua em ko sai duoc 3g. may anh em co the chi em cach cai cau hinh hay cai gi do de su dung duoc ko? cam on nhieu
Bam dang dung mang nao?Neu la vina thi co 3g day,con viettel chi moi thu nghiem o tphcm thui,con mobi thi den 15/12 nay moi ra.

Posted via Mobile Device

nolis

Posted via Mobile Device bån Ơi tui down bằng ucweb click vô link mf rồi vào chữ download thì nó hiện ra trang jì đó hok bít nữa.Nói túm lại là tui hok có down đc.Làm ơn giúp với.
Cái này bạn phai down bằng pc mới được chứ úc và opera không được đâu.mình thử rồi

SymbianVIP

Posted via Mobile Devicebản này xem hổ trợ định dạng rtsp đc hok vậy chứ mình down bản vh của trubic thì xem hok dc! Vào là out ngay! Phải down bản en ve chép file lag vào và fix lại skin thì mới ổn!