• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.30 UIQ3.0 FULL by WL&Alien (11/12)

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyendoanto

Làm sao để xem file flv offline vậy các bạn. Mình mở nó chỉ có tiếng thôi không có hình gì hết.
Nó hiện thông tin như vầy: 'player: video codec( on2 vp6) not suported by the player.'
Ai biết chỉ giùm mình với

samachcm

bạn cài bản 1.2.5 hay bản 1.30 full vậy.mình xài bản 1.30 full thấy ok lắm mà.xem được cả file.wmv va chơi luôn cái file.dat.con muốn download video từ youtobe thi cứ vào www.www.boomvid.com sau khi tải về chỉ cần đổi tên lại là xxx.flv là chạy.cái coreplayer này đã thiệt.

lamquangtu

Làm sao để xem file flv offline vậy các bạn. Mình mở nó chỉ có tiếng thôi không có hình gì hết.
Nó hiện thông tin như vầy: 'player: video codec( on2 vp6) not suported by the player.'

bạn cài bản 1.2.5 hay bản 1.30 full vậy.mình xài bản 1.30 full thấy ok lắm mà.xem được cả file.wmv va chơi luôn cái file.dat.con muốn download video từ youtobe thi cứ vào www.www.boomvid.com sau khi tải về chỉ cần đổi tên lại là xxx.flv là chạy.cái coreplayer này đã thiệt.

cài bản 1.25 hay 1.3 thì cũng vậy thôi, đó là vì file .flv mà nguyendoanto được convert với codec mà coreplayer không hỗ trợ, bạn nên tìm topic của AT007 hướng dẫn rất chi tiết về việc convert sang .flv để xem trên coreplayer đấy.

NokuaN70

Well-Known Member

bạn thử vào Baamboo.com download thử vài file trong đó xuống thử xem, mình đã down vài clip nhạc trong đó đưa vô coi cũng dc lắm.

mrec

CorePlayer 1.30 UIQ3.0 full ( 11/12 )

Quá tuyệt vời .Phải cảm ơn 2 tác giả người Nga là : Wl và Ailen. PM này Dongxanh vừa giới thiệu xong.Xin giới thiệu với các bạn bản Full luôn.Lấy tạm mấy cái hình của Dongxanh :D

USER & PASS : PDAVIET​

Hix, em cài trên máy P1i nhưng nó toàn báo là bị lock UID thui, làm sao bây giờ hả các bác? :(

kongblu

Mình cài trên P1i khi vào danh sách các bài hát chọn một bài thị máy báo lỗi và tự động thoát ra. Không biết có pác nào bị tình trạng giống minh hog!:-??

thienhocon

Nếu bạn nào muốn coi video đuôi .flv offline thì nên dùng phần mềm Total Convered chuyển qua dạng .flv chuẩn là coi được ngay trên diện thoại mà hình không bị giật nữa

sonnguyen_uiq3

Mình cài trên P1i khi vào danh sách các bài hát chọn một bài thị máy báo lỗi và tự động thoát ra. Không biết có pác nào bị tình trạng giống minh hog!:-??

bác vào Tools\Preferences\Select Page\Media Library click chọn vào ô đầu tiên,ko chọn 2 ô dưới nhấn OK là xong thui

thaiminh40

Mình dùng v1.30 hầu như xem được khá nhiều định dạng. cả mpg cũng xem được khá tốt :D

Nicky_vu

mấy anh ơi,sao e down vè được rùi mà cài vào nó cứ báo lỗi"The package uses a protected UID"?vậy có nghĩa là sao vậy a?chỉ giùm e với?e hơn gà xíu.thanks máy anh nhìu..:((

Son_Nguyen

mấy anh ơi,sao e down vè được rùi mà cài vào nó cứ báo lỗi"The package uses a protected UID"?vậy có nghĩa là sao vậy a?chỉ giùm e với?e hơn gà xíu.thanks máy anh nhìu..:((
Bạn đã hack ổ C chưa? Nếu bạn ko hack C thì nó sẽ ko cho bạn cài đâu, bạn search pm CapsSwitch 1.1.27 trên 4rum cài vào máy, sau đó vào đây làm tiếp bước này là cài OK: http://pdaviet.net/showthread.php?t=26615.. Chúc bạn thành công.. Link pm CapsSwitch 1.1.27 đây bạn: http://pdaviet.net/showthread.php?t=29131..

Chỉnh sửa cuối:

daudinh165

Các bác làm ơn cho em hỏi, em đã down các bản CorePlayer_UIQ3_1.30, nhưng chỉ có đúng bản của bác DongXanh là em cài được vào máy, nhưng lúc mở nó lại đòi KKK, các bác làm ơn giải quyết giùm em với á. Thanks all!!!!

camaptot

help me

CorePlayer 1.30 UIQ3.0 full ( 11/12 )

Quá tuyệt vời .Phải cảm ơn 2 tác giả người Nga là : Wl và Ailen. PM này Dongxanh vừa giới thiệu xong.Xin giới thiệu với các bạn bản Full luôn.Lấy tạm mấy cái hình của Dongxanh :D

ặc sao tôi cài vào con SE p990i nó báo là "The package used a protected uid" là sao. ai biết chỉ dùm làm sao có thể cài được coreplayer1.3 vào máy? Thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.