• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer v1.25 (4690) !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

at007

Thế thì cũng chuối cả nải nhỉ.

vâng thưa anh,thế thì có cho em cũng ko thèm=)),mấy bác nên coi lại tính năng của nó như thế? thì đợi chờ code làm gì xài quách cái Powermovie cho nó lành

prescolt

Nhưng tại sao vào youtube thì đọc được trong khi youtube là định dạng flv hà anh Tài? Em ko hiểu cái này lắm.
Nếu không được thì em cứ dùng 1.2 là ngon rồi. Tưởng đọc được thì down trên Youtube về đỡ phải convert, đằng này không đọc được thì chả có ý nghĩa gì nữa
FLV là file container, con khi nó phát cho mình là flash chứ ko phải phát ở file FLV
-đó là lí do vì sao khi mình xem youtube ko cần cài Klite codec pack

O9xx19xx29

Mình cứ cài Smart movie hoặc Divx 0.90 xem video nét căng - vì video chất lượng đều chuyển qua .avi hết - bởi down trên mạng toàn avi. Mà nếu có mp4 thì convert phát sang avi được ngay - vèo cái xong thì tội gì phải lăn tăn suốt ngày chạy theo thằng Core Player này nhỉ ?

Giống như im+ cũng thế thôi - có key thì cài ko thì cứ xài slick - chat vẫn ngon lành chả mấy khi chết ai - gửi file ầm ầm.
Đôi khi thằng Slick tạch thì lại dùng Ebuddy - ko gửi file được nhưng chat vẫn okie lắm ( mà hiếm khi nào phải gửi file qua đó bởi lúc nào chả có mạng ở nhà - bần cùng lắm mới gửi file qua đấy ).

Ý kiến các bác khác thế nào ? ( vì thấy cả nhà cứ khổ sở đi kiếm key cho mấy cài core và im+ )

fantasyx

mình sài p9 imei359593006475322 bạn cho xin mả đăng kí nha cám ỏn bạn rất nhiều

hunter7890

Đành chờ cho đến lúc có phiên bản crack thui . Cũng thèm coi phim online lắm roài ^^!

rockmeout

Mình thấy không cần chờ phiên bản này nữa vì đúng như at007 đã nói và mình đã check, bản thân p990i cũng xem được YOUTUBE, xem phim được trên pda.vn, chỉ cần wifi ngon lành là được. Mình ko hiểu cải tiến của 1.25 với 1.20 ở chỗ nào. Hiện tại hoàn toàn hài lòng với 1.20. Có key thì dùng, ko có thì cũng chả sao. :D

FLV là file container, con khi nó phát cho mình là flash chứ ko phải phát ở file FLV

Bạn nói là file container thì mình hiểu nhưng nói là flash thì ko hiểu vì bản thân p990i có hỗ trợ flash đâu mà mình vẫn xem được, ko cần cài cái flash plugin của Swmail.

rockmeout

Mạng wifi của bạn phải mạnh thì mới xem được nhé. Mình xem chạy vù vù luôn, sướng vãi. Chả cần 1.25 để làm gì nữa :D

buihung192

rockmeout xem phim trên pda.vn bằng trình duyệt của coreplayer hả? sao P1i của mình xem phim đều thông qua trình duyệt xem trực tuyến của máy thôi đâu có duyệt qua thằng Coreplayer tí ti ông cụ nào đâu. đề nghị bác xem lại cho.

rockmeout

Mình nói là xem bằng core player hồi nào đâu bro.??? Video Viewer mặc định của máy xem được tuốt!! Hôm qua xem được cả Tivi, cả phim trên pda.vn; Youtube thì chạy phe phé!!! :D

buihung192

sao mình vào youtube ko xem đc nhỉ cứ ra cái hình tròn xoay xoay
Mã:
load mãi là sao. chỗ mình bắt wifi tốt vẫn xem đc tren pda chả hiểu sao cả bác nào có cao kiến gì ko

rockmeout

Cái đấy chắc tùy gói tốc độ của wifi đó bro. At007 nói rồi đó, nếu dùng gói Easy (hoặc các mạng khác có speed tương đương) thì ko xem được đâu.

calvinklein87

cái này là chương trình gì vậy mà thấy mọi người xôm tụ wa ha ! có ai chỉ mình được không?
cho mình linke dow nha chứ hổng kiếm thấy...thank
ủa mà ,uốn xem phim hay nghe nnhac online trên p990i làm như thế nào chương trình mac địng cũng coi đuơc sao? do wifi lướt web chọn vào trang web la coi thoi ha ? có cần i nữa không
ai chỉ cho mình rõ về vấn đề này với nha

Son_Nguyen

Sao mấy bác trên kia có vẻ thích CorePlayer thế nhỉ, tui dùng 1 thời gian sau bực mình quá nên remove luôn, bây giờ tui trung thành dùng PowerMovie hơn con này.. Hình như at007 cũng thế thì phải..

rockmeout

Dùng cái gì thì tùy ý thích thôi. Mình thì lại remove cái PowerMovie roài, bây giờ dùng Core và thấy hài lòng

Status
Không mở trả lời sau này.