• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer v1.25 (4690) !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

O9xx19xx29

Dùng cái gì thì tùy ý thích thôi. Mình thì lại remove cái PowerMovie roài, bây giờ dùng Core và thấy hài lòng

Mình thích mỗi DIVX - so thử mấy cái kia rồi thì DIVX chạy rất mượt, nét căng, free - cứ mới nhất mà phang ko cần key keo gì cả
Nghe nhạc thì cứ mặc định của W950i mà nện vì chức năng của nó khá phong phú rồi

rockmeout

Ừ mỗi người 1 sở thích. Mình vừa tìm được 1 phần mềm convert tất cả sang .3gp, dùng cho Nókìa nhưng chạy trên P9 thì chất lượng tuyệt vời thôi rồi, size thì chỉ tương đương .flv chứ không lớn như avi. Mà 3gp thì máy cũng chạy được, đang tính rì-múp hết soft xem video đi ^^

Caohieu88

Em cũng Remove hết soft video rồi, chỉ xem bằng mặc định thôi...chạy nhanh hơn bao nhiêu, càng ngày càng muốn máy đơn giản hơn, hồi trước em cài đủ bộ từ Smart, Power, Core...giờ thì ko còn gì cả..^ ^

kalongka

Ừ mỗi người 1 sở thích. Mình vừa tìm được 1 phần mềm convert tất cả sang .3gp, dùng cho Nókìa nhưng chạy trên P9 thì chất lượng tuyệt vời thôi rồi, size thì chỉ tương đương .flv chứ không lớn như avi. Mà 3gp thì máy cũng chạy được, đang tính rì-múp hết soft xem video đi ^^

zậy bác up fần mềm đó lên được ko ,hj`hj`;;)

trankhap1i

đây là phiên bản mới nhất của nó . cho phép load phim khi xem online

với phiên bản này nó xem phim mược mà hơn . không kén phim . *.avi SmartMoive xem được nó xem được.

bạn làm ơn giúp minh nhé mình đang cần lắm imei:357033014575955

kakineri

Em vừa đọc xong topic này, thấy các pác xin code ghê thế mà chả thấy tác giả trả lời gì cả.bị lừa rồi>:)

rockmeout

Các bạn chả chịu đọc kỹ gì, cứ nhảy vào xin bừa như thế, mod không del bài là may lắm rồi :D
Bác ấy chỉ code cho 1 số người thôi, chưa có bản k@ygen chính thức chứ bác ấy lừa ai ở đây cả

tom_riddle

Em xài P1i (tiếng anh) cũng không đăng ký được. Nhờ anh giúp nhé !

IMEI: 35703301-703135-2

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
minh ko xai cai code do duoc ban oi,ban chi minh voi,minh xai p1i
so imel cua may minh la 35703301-915623-1
ban decode dum minh nha
dia chi email cua minh la ventranchi@yahoo.com.vn

Đến h này thì hết rồi!!! Bạn chú ý gõ tiếng việt có dấu nhé,vì là thành viên mới nên mình chưa xóa bài đó

M

mrhxn

Guest
mình xài p1i nhưng chưa đăng ký được imei:35703301-357323-3 thanks

Status
Không mở trả lời sau này.