• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Coreplayer_v.1.3.0 (chittagong) with FLV support (NEW)

thanhtungsx

Corecodec_Coreplayer_v.1.3.0_Full-by-greatricky(chittagong) .
Đây là bản mới của công ty Corecodec . Chúc anh em thêm một ứng dụng vui :)

Download Corecodec_Coreplayer_v.1.3.0​

Chỉnh sửa cuối:

thegreatboss

hay đấy,thank bạn 1 cái,nhưng mà cho hỏi cái này xem được cả thảy là bao nhiêu định dạng vậy bạn??

MinhThang

Manager
hay đấy,thank bạn 1 cái,nhưng mà cho hỏi cái này xem được cả thảy là bao nhiêu định dạng vậy bạn??

Có máy thì tex thử đi bạn, pm này thấy hay lắm, chỉ cô điều mình không có máy để được thưởng thức.

thanhtungsx

Có máy thì tex thử đi bạn, pm này thấy hay lắm, chỉ cô điều mình không có máy để được thưởng thức.

Ý anh nói anh xài máy đời mới hơn nên ko thể test cái này được phải ko ? :D

thanhtungsx

Trời hỏi câu muốn gây lộn luôn.:))

Hi , xin lỗi em đâu dám tại vì thấy anh giới thiệu là anh xài Nokia N92 mà , phải ko anh Thắng . :D , sửa lại tiêu đề dùm em đi anh ko thôi các mem khác lại thắc mắc :D

MinhThang

Manager
Hi , xin lỗi em đâu dám tại vì thấy anh giới thiệu là anh xài Nokia N92 mà , phải ko anh Thắng . :D , sửa lại tiêu đề dùm em đi anh ko thôi các mem khác lại thắc mắc :D

Cũng không sửa được, mà đúng đó, cứ lấy file Flv cho mobile là đọc được.

thanhtungsx

Cũng không sửa được, mà đúng đó, cứ lấy file Flv cho mobile là đọc được.

Các phim xxx trên wed đều là flv anh à , nhưng đưa vào thẻ nhớ máy load hoài ko ra anh à , em dùng cái thằng " Total covert v3.14 " để chuyển đổi nữa đó nhưng vẫn ko thành công , anh có phần mềm nào hay hơn thì share cho em với ! Chắc tại em chỉnh ko đúng thông số FLV chăng ? :O

nhunguyen12

nói thật là flv phải convert định dạng H.263 và H.264 mới coi được bác à. chứ không phải flv nào cũng coi được đau, tôi đã test rồi, phải convert thì xem được. core player mới này coi flv được nhưng nếu không đ1ung định dang codec của nó thì cũng pó tay thôi bạn ơi,

nhunguyen12

đơi tí mình post cho cai convert flv, xem ok luôn nha
sẵn tặng cho mọi người chương trình convert sang flv, kem kkk, http://www.box.net/shared/6nu9klncck
do nếu ai coi flv mà không được là do codec, sùng chương trình này thì sẽ khắc phục được lỗi đó nha
core player này chỉ côi được với chất lượng H.264 và H.263 video decoder mà thôi nha.
mình bày cho các. dùng để giấu phim xxx nha, dùng X-ploxe (bạn có thể đặt pass nếu muốn), đưa file về dạng hidden, thế là ok. nếu xem avi thì dùng hidden thì Smartmovie không thấy, nhưng nếu dùng Dvix thì nó lại hiện, nên dùng avi sẽ hiện. còn flv thì sẽ nếu ai muốn mở cũng khó mà mở và cũng chẳng biết mà mở. hhaha
hiện tại có chương coi file mọi codec, nên nếu các bạn tìm nha, tôi dũng đang xài cái đó nữa, coi flv đủ codec, nhưng nó sử dụng 2 chương trình, flv va flash 3.0, cái đó có chỉ cho file xxx, cũng không biết mở làm sao luôn

Chỉnh sửa cuối:

n_c_t

sao tui cho vao` may' 76 ko chay dc. toan loi thuj.Có phan mem nao tot hon ko

lần sau nhớ viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager

Lỗi báo ra sao bạn có thể nói rõ, và xem có hỗ trợ cho 7610 không bạn nhé.

ankhang2001

FLV đương nhiên phải converted lại mới xem được. Những dòng máy phải được hổ trợ kích thước lớn thì mới có thể sự dụng được nhiều định dạng, nếu bị hạn chế về màn hình thì làm sao mà coi được đây. Ai chưa có phần mềm FLV->AVI.MP4...... thì pm nha,

thanhtungsx

Bạn tải bản 1.2.0 mình up ở trên đó mà dùng . :D
Bạn phải nói rõ bạn bị lỗi như thế nào thì anh em còn biết đường giúp đỡ bạn được . b-)

huuphuong_cdt30

các bạn ơ bản này vào lít nhạc bị lỗi à ko dùng đc mà khởi động lại chậm hơn,
tốt nhất các bạn cứ dùng smart movie V4.0 ấy xem dc cả 3gp và mp4 nữa

MinhThang

Manager
các bạn ơ bản này vào lít nhạc bị lỗi à ko dùng đc mà khởi động lại chậm hơn,
tốt nhất các bạn cứ dùng smart movie V4.0 ấy xem dc cả 3gp và mp4 nữa

Bạn không thấy cái hay của pm này hay sao mà nói thế? Nếu chỉ xem fim thì bạn có nhiều lựa chọn.

hoangbac

mình dùng phần mềm này chạy rất ok, mở được đuôi .mp4 , .avi , .flv, và cả .wma nữa , các bạn dùng total convert 3.10 nhé, tớ thấy bản này chạy ổn định hơn các bản mới, nhớ đưa mp4 và flv về thông số AVC H.264 là chạy được, dung lượng thùy tùy ko giới hạn, chúc các bạn thành công