• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Coreplayer_v.1.3.0 (chittagong) with FLV support (NEW)

hoangbac

mình dùng phần mềm này chạy rất ok, mở được đuôi .mp4 , .avi , .flv, và cả .wma nữa , các bạn dùng total convert 3.10 nhé, tớ thấy bản này chạy ổn định hơn các bản mới, nhớ đưa mp4 và flv về thông số AVC H.264 là chạy được, dung lượng thì tùy ko giới hạn, chúc các bạn thành công, mình đang dùng con N70-1

thanhtungsx

mình dùng phần mềm này chạy rất ok, mở được đuôi .mp4 , .avi , .flv, và cả .wma nữa , các bạn dùng total convert 3.10 nhé, tớ thấy bản này chạy ổn định hơn các bản mới, nhớ đưa mp4 và flv về thông số AVC H.264 là chạy được, dung lượng thì tùy ko giới hạn, chúc các bạn thành công, mình đang dùng con N70-1

Bản 3.14 cũng chuyển đổi vô tư thôi bạn à . Nhưng làm như vậy mắc công thêm , đằngnào thì cũng phải chuyển đổi qua PC 1 lần thì điện thoại mới đọc được .

gily4ever

vâng!Em cũng bó tay!bác nào giải Số cho em với Imei; 358080010396786

Last edited by a moderator:

JuRay-Duan

CorePlayer này nghe nhạc rè lắm, bật chế độ equilazer chỉ một vài chế độ như treble boot là kô rè thui, còn lại như bass boot thì ôi thôi rè kô chịu đc, đang dùng N70. :(

beyonce

sao mình copy cái links vào phần open url ròi OK cái là nó dis luôn ý cứ như thế không sem film online được

hanh12345

thanks!nhưng anh ơi cái này xem vẫn không bằng smartmovie bản mới nhất anh à!

jimmyvn88

thanks!nhưng anh ơi cái này xem vẫn không bằng smartmovie bản mới nhất anh à!

híc,nhưng cái lợi của Core là có thể xem&nghe đc rất nhiều định dạng,mỗi cái có chức năng và cái vượt trội riêng

jimmyvn88

Hình như nó không Full màn hình ngang thì phải?

có đấy bạn ah, bạn thử tìm xem nhé
cái này mình thấy xem Video thì có thể ko bằng SM vì hình ảnh mờ hơn,nhưng nó lại xem đc nhiều định dạng video hơn,có 1 số video SM ko chạy đc nhưng Core chạy tốt điều ngược lại thì ko thể=D>